ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เอ็มบั๊ปเป้ปลื้มถูกยกฝีเท้าเทียบชั้นอองรี

รูปอาหารที่เพื่อนสมาชิกทำแล้วต้องการโพสท์ให้เพื่อนๆดู แต่ไม่มีสูตรกำกับ ไม่ได้ส่งการบ้านให้ครูคนไหน เชิญโพสท์ที่ห้องนี้ค่ะ

เอ็มบั๊ปเป้ปลื้มถูกยกฝีเท้าเทียบชั้นอองรี

โพสต์โดย soksophoan » พุธ ต.ค. 25, 2017 3:25 pm

รูปภาพ
คีลิยัน เอ็มบั๊ปเป้ กองหน้าดาวรุ่ง ปารีสSBOBET แซงต์-แชร์กแมง ยอมรับรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ที่ถูกนำไปเปรียบเทียบกับ เธียร์รี่ อองรี ตำนานหัวหอกทีมชาติฝรั่งเศส แต่ยืนยันจะไม่เอามาเป็นแรงกดดัน และอยากสร้างชื่อในแบบของตัวเองมากกว่า

ฤดูกาลที่แล้ว เอ็มบั๊ปเป้ เป็นกำลังสำคัญช่วย อาแอส โมนาโก คว้าแชมป์ลีก เอิง และเข้ารอบรองชนะเลิศศึกยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ก่อนย้ายมาร่วมถิ่นปาร์ก เดส์ แพร็งซ์ ในฤดูกาลนี้ และด้วยสไตล์การเล่นที่คล้ายกับ อองรี ทำให้มีคนนำทั้งคู่มาเปรียบเทียบกันSBOBET

"ถือเป็นเกียรติอย่างยิ่ง แต่ไม่ได้ส่งผลต่อผมแต่อย่างใด เพราะอยากเป็นที่รู้จักในแบบของตัวเอง ไม่ใช่ในฐานะสำเนาคนอื่น ผู้คนคาดหวังมากมายจากผม แต่ไม่ใช่นักเตะที่จะฝากผลงานสุดยอดเอาไว้ทุกเกม ผมต้องทำงานอย่างหนักต่อไป อายุน้อยจะไม่ใช่ข้อแก้ตัวสำหรับผม" เอ็มบั๊ปเป้ เจ้าของรางวัลโกลเด้นบอย 2017 กล่าวSBOBET
soksophoan
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสน่ห์ปลายจวัก