ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ทุกคนสามารถหยุดแมนเชสเตอร์ซิตี้ได้หรือไม่? นี่คือสิ่งที่ Gua

รูปอาหารที่เพื่อนสมาชิกทำแล้วต้องการโพสท์ให้เพื่อนๆดู แต่ไม่มีสูตรกำกับ ไม่ได้ส่งการบ้านให้ครูคนไหน เชิญโพสท์ที่ห้องนี้ค่ะ

ทุกคนสามารถหยุดแมนเชสเตอร์ซิตี้ได้หรือไม่? นี่คือสิ่งที่ Gua

โพสต์โดย Son sovan » จันทร์ พ.ย. 06, 2017 8:58 am

รูปภาพ
แมนเชสเตอร์ซิตี้ของ Pepe Guardiola ได้รับชัยชนะในการแข่งขันทั้งหมดโดยการตรึง 3 แต้มอีก 3 จุดเข้าสู่การปะทะกันครั้งสำคัญที่พวกเขาเผชิญกับอาร์เซนอลของ Arsene Wenger ในวันอาทิตย์ในการแข่งขันฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษครั้งที่ 11 ที่สนามกีฬาเอทิฮัด เมื่อ Guardiola ถูกขอให้อยู่ยงคงกระพันผู้จัดการคนอ่อนน้อมถ่อมตนกล่าวว่าพวกเขาไม่สามารถเอาชนะได้เนื่องจากพรีเมียร์ลีกเอาชนะผู้นำลีกได้ SBOBET
หลังจากที่ได้รับชัยชนะในการคว้าแชมป์ลีกชื่อดังของอาร์เซนอลแล้วแมนเชสเตอร์ซิตี้โค้ช Pep Guardiola ยังคงยืนยันว่าทีมของเขาไม่สามารถเอาชนะได้เนื่องจากทีมใดในพรีเมียร์ลีกอังกฤษสามารถเอาชนะผู้นำลีกในปัจจุบันได้ พลเมืองคว้าชัยชนะที่สำคัญในบ้านหลังจากการแข่งขันที่ทำให้เป็นทาสที่พวกเขาได้รับชัยชนะเหนือผู้เยี่ยมชมอาร์เซนอล 3-1 ที่สนามกีฬาเอทิฮัดเมื่อวันอาทิตย์ที่ ไม่ว่าจะเป็นยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก, เอฟเอคัพหรือพรีเมียร์ลีกด้าน Guardiola ยังไม่แพ้ในการแข่งขันใด ๆ ที่พวกเขาแข่งขันในฤดูกาลนี้ ด้วยการคว้าชัยชนะเหนือพลพรรคพลพรรคได้บุกไปไกลถึง 23 เกม

ก่อนที่ชัยชนะที่เอาชนะเอทิฮัดเมืองจะมีเพียงหนึ่งในเก้าเกมสุดท้ายของพวกเขาที่มีต่ออาร์เซนอลของเวนเกอร์ในการแข่งขันทั้งหมดด้วยการเสมอ 4 นัดและ 4 นัด ขณะนี้ Guardiola ยังคงคิดว่าด้านข้างของเขาไม่ได้อยู่ยงคงกระพันอย่างที่อดีตบาเยิร์นมิวนิคและผู้จัดการบาร์เซโลน่ากระตุ้นให้นักเตะของเขาคิดเช่นเดียวกัน พูดกับนักข่าวกีฬาหลังจากชนะที่สำคัญกว่าอาร์เซนอลของ Wenger, Guardiola กล่าวว่าทุกคนยังคงสามารถเอาชนะแมนเชสเตอร์ซิตี "ทุกคนสามารถเอาชนะเราได้ซึ่งเป็นหลักการสำคัญในการเล่นกีฬาทั้งหมด" กล่าวว่า "มันไม่สำคัญว่าเกิดอะไรขึ้นในอดีต คุณสามารถเอาชนะแชมเปี้ยนส์ลีกได้แล้ววันพรุ่งนี้นั่นคือฟุตบอล "เขากล่าวเสริม SBOBET
ผู้จัดการทีมวัย 46 ปีที่เดินทางไปแมนเชสเตอร์ซิตีในฤดูกาลแรกของเขาในฐานะผู้จัดการทีมชื่นชมกับความพยายามของอาร์เซนอลและเชื่อว่าทีมของเวนเกอร์สมควรได้รับเครดิตทั้งหมดในการเอาชนะทีมของเขา "คนอื่น ๆ ทุกคนต้องการที่จะเอาชนะคุณ พวกเขา [Arsenal] สมควรได้รับเครดิตทั้งหมดจากการพยายามเอาชนะเรา ขึ้นอยู่กับเรา มันสำคัญมากถ้าเราต้องการที่จะต่อสู้มากขึ้นเพื่อชนะชื่อเมื่อเทียบกับฤดูกาลที่ผ่านมา "เขากล่าว "เมื่อเทียบกับทีมใหญ่ห้าหรือหก contenders ฤดูกาลที่ผ่านมาเราได้รับรางวัลเพียงสองครั้ง - ที่ Old Trafford และที่นี่กับอาร์เซนอล" เขากล่าวเสริม SBOBET
Son sovan
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสน่ห์ปลายจวัก