ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

พี่ๆแฟนเพจใจดี ช่วยตอบหนูที หนูกลัวสอบตกT-T

สารพันปัญหาเรื่องงานบ้าน งานครัว ถามมาซิจ๊ะ เพื่อนๆจะช่วยหาคำตอบให้ อ๊ะ.. อ๊ะ.. ถ้าจะถามเรื่องอื่นเชิญแวะห้องข้างล่างจ้า

พี่ๆแฟนเพจใจดี ช่วยตอบหนูที หนูกลัวสอบตกT-T

โพสต์โดย poyper » พฤหัสฯ. พ.ค. 08, 2014 4:37 pm

พี่ๆแฟนเพจใจดี ทุกๆท่านค่ะ ^^ หนูกะลังทำรายงานป.โท วิชาMKTอยู่ค่ะ รบกวนพี่ๆช่วยตอบหนูทีค่ะว่า
เพราะอะไรพี่ๆอยากจะทำห้องครัวใหม่ หรือเพราะอะไรจึงทำให้ไม่อยากทำ...ขอบคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ค่ะ
:P ช่วยหนูด้วยนะคะ อยากได้ข้อมูล และความเห็นจากพี่ๆคร่าาา
poyper
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: พี่ๆแฟนเพจใจดี ช่วยตอบหนูที หนูกลัวสอบตกT-T

โพสต์โดย sillyfooks » พฤหัสฯ. พ.ค. 08, 2014 9:29 pm

ห้องครัวจริง ๆ เหรอค่ะ ถ้าห้องครัวจริง ๆ อยากทำเพราะว่าของเก่าอาจจะไม่ทันสมัย แล้วไปเห็นบ้านเพื่อนมา สะดวกสบายมากกว่า ก็คงเก็บตังค์ทำห้องครัวใหม่ค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sillyfooks

Re: พี่ๆแฟนเพจใจดี ช่วยตอบหนูที หนูกลัวสอบตกT-T

โพสต์โดย poyper » เสาร์ พ.ค. 10, 2014 2:54 am

ขอบคุณมากค่ะ...ว่าแต่ไม่มีใครมาตอบหนูเลยยย T-T
poyper

ย้อนกลับไปยัง ถามมา ตอบไป