ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เปลี่ยนกิจวัตรเป็นกิจการง่ายๆค่ะ

ห้องนี้เปิดให้สำหรับเป็นที่ใช้ติดต่อสื่อสาร ระหว่างนายจ้าง และลูกจ้าง นะคะ ผู้ที่กำลังมองหางาน หรือต้องการรับสมัครพนักงานใหม่ เชิญตั้งกระทู้ได้ที่ห้องนี้ค่ะ ขอให้ทุกคนโชคดี ได้งานทำดีๆอย่างที่ต้องการนะคะ

เปลี่ยนกิจวัตรเป็นกิจการง่ายๆค่ะ

โพสต์โดย kajeab392 » อังคาร พ.ค. 31, 2011 8:08 pm

สวัสดีค่ะ กระเจี๊ยบมีการสร้างรายได้จากชีวิตประจำวันมาแบ่งปันนะค่ะ
บริษัทเราทำการตลาดให้สินค้าอุปโภคบริโภคค่ะ ตอนนี้ขยายสาขาไปที่อเมริกา ญี่ปุ่น กัมพูชาเรียบร้อยแล้วค่ะเรียบร้อยแล้ว
ผ่านทั้งอย.และสคบ.ของทั้ง2ประเทศ รวมถึงในประเทศไทยด้วยค่ะ
เพื่อนๆอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม แอดมาคุยได้ที่ sugarfree_jeab@hotmail.com นะค่ะ
อยากแบ่งปันความโชคดีและเป็นส่วนให้บริษัทของคนไทยไปโตต่างประเทศค่ะ
เรามีระบบและการสอนงานให้ค่ะ

เว็บไซต์สำหรับกรอกขอข้อมูลนะค่ะ https://sites.google.com/site/newbiz392/

หรือโทรมาที่ 0861545429 ยินดีให้คำแนะนำและข้อมูลค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kajeab392
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Job Center