ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

สนใจงาน Network Marketing เชิญทางนี้ค่ะทำอยู่ที่บ้านวันละ 1-

ห้องนี้เปิดให้สำหรับเป็นที่ใช้ติดต่อสื่อสาร ระหว่างนายจ้าง และลูกจ้าง นะคะ ผู้ที่กำลังมองหางาน หรือต้องการรับสมัครพนักงานใหม่ เชิญตั้งกระทู้ได้ที่ห้องนี้ค่ะ ขอให้ทุกคนโชคดี ได้งานทำดีๆอย่างที่ต้องการนะคะ

สนใจงาน Network Marketing เชิญทางนี้ค่ะทำอยู่ที่บ้านวันละ 1-

โพสต์โดย NancyUSA2013 » จันทร์ พ.ย. 25, 2013 7:31 am

สวัสดีค่ะ แนน จากยูท่าห์ อเมริกาค่ะ คุณแม่ลูกสอง ที่อยากหารายได้เสริมเข้าครอบครัว ต้องขอบคุณบริษัท Jeunesse ที่ทำให้ทั้งสวยขึ้น และมีรายได้เข้ามาตลอด ขอบคุณจริงๆ ค่ะ

ธุรกิจ Network Marketing ของบริษัท เจอเนสส์ ประเทศอเมริกา แผนรายได้และแผนการตลาดดีมากๆ ทำง่าย ได้มาก ได้เร็ว
หากทำจริงๆ จังๆ สามารถสร้างรายได้ passive income คืออยู่เฉยๆ ก็มีรายได้เข้ามาเกษียรการทำงานได้เลยค่ะ สามารถทำที่บ้านหรือที่ไหนๆ ก็ได้ที่มี Internet

ผลิตภัณฑ์นวัตรกรรมใหม่ นวัตรกรรมย้อนวัย Stem Cell Growth Factor 1 เดียวในโลก ของประเทศอเมริกา และอาหารเสริมที่ช่วยย้อนวัย และช่วยเรื่ิองโรคมะเร็ง, เบาหวาน, ความดัน, ไขมันในเลือด และหัวใจ และทำให้สุขภาพแข็งแรงสดชื่นค่ะ

ลงทุนไม่มากเพียงสมัครสมาชิกเพื่อซื้อสินค้าก็จะได้ website ทันที เพื่อขยายธุรกิจ และขายได้ถึง 89 ประเทศ ระบบรองรับภาษาของแต่ละประเทศให้ด้วย และไม่ต้องยุ่งยากในการส่งของบริษัทฯ ส่งให้เสร็จ worldwide shipping มีทีมงานในการสอนงาน Online และให้ความช่วยเหลืออย่างดีด้วยค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามหลังไมค์ หรือ add Line ID: beautifulday99
ขอบคุณค่ะ :)
NancyUSA2013
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Job Center