ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

น้องใหม่ มาทักทายค่ะ

น้องใหม่ครัวไกลบ้าน เดินทางมาเหนื่อยๆ เชิญนั่งพัก ดื่มน้ำเย็นๆ และแนะนำตัวกันก่อน จะได้รู้จักกันไว้ค่ะ

น้องใหม่ มาทักทายค่ะ

โพสต์โดย nepenthes » ศุกร์ ก.ค. 15, 2011 7:49 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อโอค่ะ อยู่ North Carolina อเมริกา เข้ามาหาสูตรอาหารที่ครัวไกลบ้านไปทำทานบ่อยๆ ชอบมากค่ะ ยินดีที่จะได้รู้จักทุกๆคนคะ

Disclaimer: I cant type Thai from work (shhhhh dont tell my boss!) so I cut n paste the introduction!! credit to Khun peekay kaa

Anya
Eating away in the US of A
ภาพประจำตัวสมาชิก
nepenthes
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: น้องใหม่ มาทักทายค่ะ

โพสต์โดย Anwa » อาทิตย์ ก.ค. 17, 2011 11:45 pm

nepenthes เขียน:สวัสดีค่ะ ชื่อโอค่ะ อยู่ North Carolina อเมริกา เข้ามาหาสูตรอาหารที่ครัวไกลบ้านไปทำทานบ่อยๆ ชอบมากค่ะ ยินดีที่จะได้รู้จักทุกๆคนคะ

Disclaimer: I cant type Thai from work (shhhhh dont tell my boss!) so I cut n paste the introduction!! credit to Khun peekay kaa

Anya

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ ชื่อวาค่ะ
เป็นน้องใหม่เช่นกัน อยู่เยอรมันตอนใต้จ้า :mrgreen:
Anwa

โพสต์โดย nepenthes » จันทร์ ก.ค. 18, 2011 6:57 pm

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Eating away in the US of A
nepenthes

โพสต์โดย nityrose. » อังคาร ก.ค. 26, 2011 3:57 pm

สวัสดีค่ะ คุณโอ และ คุณวา ด้วยน่ะค่ะ ชือนิตย์ค่ะ ใหม่เหมือนกันค่ะ ชอบเข้ามาหาสูตรอาหารในครัวบ่อยบ่อย ขอเป็นเพื่อนด้วยคนน่ะค่ะ :D
nityrose.

ย้อนกลับไปยัง น้องใหม่ ทักทายกันหน่อย