ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

อยู่เมืองไทยนี่แหละแต่รู้สึกไกลบ้านจัง

น้องใหม่ครัวไกลบ้าน เดินทางมาเหนื่อยๆ เชิญนั่งพัก ดื่มน้ำเย็นๆ และแนะนำตัวกันก่อน จะได้รู้จักกันไว้ค่ะ

อยู่เมืองไทยนี่แหละแต่รู้สึกไกลบ้านจัง

โพสต์โดย airdeny » จันทร์ ก.พ. 13, 2012 4:16 pm

:cry: พอจะรับเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ได้ไหมคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
airdeny
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: อยู่เมืองไทยนี่แหละแต่รู้สึกไกลบ้านจัง

โพสต์โดย Denny » พุธ เม.ย. 18, 2012 4:33 pm

เหมือนเราเลย ยินดีที่รู้จัก เหงาๆก็เลยเข้ามาหาสูตรอาหารแปลกๆไปลองทำ แต่เราตอนนี้ย้ายมาอยู่กับแฟนที่เนเธอแลนด์ไม่ค่อยมีเพื่อนมากนักแต่ชอบทำอาหารแก้เหงา.....
Denny

Re: อยู่เมืองไทยนี่แหละแต่รู้สึกไกลบ้านจัง

โพสต์โดย BlueAngel29 » จันทร์ พ.ค. 28, 2012 5:46 am

สวัสดีค่ะชื่ออิ๋มนะคะ อยู่สต็อคโฮม สวีเดนค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
อยู่ไหนก็เหงาได้ ถ้าใจเราเหงาจริงไหมค่ะ

IMIM Yani
http://www.amway.se/user/foryou99foryou
http://www.facebook.com/TakecarebyYanisa
ภาพประจำตัวสมาชิก
BlueAngel29

โพสต์โดย Khunyai » อังคาร พ.ย. 20, 2012 11:00 am

airdeny เขียน::cry: พอจะรับเป็นสมาชิกบ้านหลังนี้ได้ไหมคะ

ต้อนรับด้วยความยินดีค่ะ
Khunyai
Khunyai

ย้อนกลับไปยัง น้องใหม่ ทักทายกันหน่อย