ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ยินดีเป็นเพื่อนเเละทำความรู้จักกับทุกคนนะคะ จากสวีเดนค่ะ

น้องใหม่ครัวไกลบ้าน เดินทางมาเหนื่อยๆ เชิญนั่งพัก ดื่มน้ำเย็นๆ และแนะนำตัวกันก่อน จะได้รู้จักกันไว้ค่ะ

ยินดีเป็นเพื่อนเเละทำความรู้จักกับทุกคนนะคะ จากสวีเดนค่ะ

โพสต์โดย IMIM Yani » จันทร์ มี.ค. 26, 2012 11:53 am

ชื่ออิ๋ม อยู่สต็อคโฮม ประเทศสวีเดนค่ะ
เคยเป็นสมาชิกเก่าของที่นี่ตั้งเเต่ปี 2008 เเล้วค่ะเเละก็ได้เพื่อนใหม่จากที่นี่
เนื่องจากมีภาระหน้าที่(อันหนักอึ้ง)ที่่จะต้องทำเลยทำให้ห่างหายไปจากเว็บนี้ เเต่เวลานี้ เเละตอนนี้
คิดว่ามีเวลาพอเเล้วค่ะที่จะได้กลับเข้าสู่สังคมอันเป็นปกติ (สุข) อีกครั้ง

ประวัติส่วนตัวคร่าวๆ
อิ๋ม เกิด ที่จ.เชียงราย มาเติบโตที่ อ.เชียงคำ จ.พะเยา เเละได้ย้ายมาอยู่ที่ประเทศสวีเดนเมื่อ
2009 ตามพี่สาว กับเเม่มาค่ะ :) ก่อนที่จะย้ายมาสวีเดน เคยทำงานเป็นประชาสัมพันธ์อยู่ที่
โรบินสันรัชดา มา 6 ปี

ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกๆคนนะคะ
ข้อมูลติดต่อ

e-mail : bestrongtogether.takecare@gmail.com
Facebook : IMIM Yani
คิดว่าสะดวกเเละรวดเร็วที่สุดในตอนนี้เเล้วละค่ะ

เเล้วเจอกันนะคะ
อิ๋ม
Takecare!

แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พฤหัสฯ. พ.ค. 03, 2012 10:24 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
IMIM Yani
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: เเนะนำตัค่ะ

โพสต์โดย IMIM Yani » ศุกร์ มี.ค. 30, 2012 1:28 am

รู้จักอิ๋มให้้มากขึ้น
www.facebook.com/TakecarebyYanisa

เเบ่งปันบทความ เรื่องราวดีๆ ที่ให้กำลังตัวเองเเละเพื่อนมนุษย์
http://imim-yanitakecare99.blogspot.se/
ภาพประจำตัวสมาชิก
IMIM Yani
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง น้องใหม่ ทักทายกันหน่อย