ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

น้องไทเกอร์ครับผม/เหงาทั้งบ้าน เดนมาร์ก

ลูกใครน่ารัก หลานใครจ้ำม่ำ พามาอวดโฉมกันหน่อยนะจ๊ะ

น้องไทเกอร์ครับผม/เหงาทั้งบ้าน เดนมาร์ก

โพสต์โดย แม่ไทเกอร์ » จันทร์ ส.ค. 13, 2012 2:11 pm

หนูชื่อน้องไทเกอร์ครับ
คุณพ่อชื่อมาร์ค
หนูเหงาจังเลย ไม่มีเพื่อน ห่างบ้าน พ่อและแม่หนูก็ไม่มีเพื่อนครับ ไม่รู้จะไปคุยกับใคร มากจากฝรั่งเศสทำงานที่เดนมาร์กคับ
รับหนูเป็นลูกเป็นหลาน ด้วยนะคับ แวะมาคุยกับหนูในเฟสได้คับ
แม่ไทเกอร์
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: น้องไทเกอร์ครับผม/เหงาทั้งบ้าน เดนมาร์ก

โพสต์โดย taew » ศุกร์ ส.ค. 17, 2012 7:35 pm

รูปเล็กมากเลยค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
taew
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

Re: น้องไทเกอร์ครับผม/เหงาทั้งบ้าน เดนมาร์ก

โพสต์โดย Neng » พุธ มี.ค. 27, 2013 9:00 am

Shouldn't be that bad,.. you will have have lots of friends in Kruaklaibann na ka.
Neng have not much friend in Adelaide Australia either. I have a daughter named Leila. Her daddy is French man. We was very lonely at start as well...now we are doing ok. :)
Hope you and your family doing well in Denmark.
All the best
Neng
Neng
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เด็กเอ๋ย เด็กดี เด็กคนนี้ลูกใครจ๊ะ