ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

We Angel Cream ลดราคาค่ะ

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

We Angel Cream ลดราคาค่ะ

โพสต์โดย Fullmoon » อังคาร พ.ค. 24, 2011 2:25 pm

:mrgreen: We Angel Cream เหลือแค่ 4 กระปุกสุดท้าย ลดราคาต้อนรับวันคริสต์มาสนี้ เหมาหมดคิดไปแค่ $106 ค่ะ สนใจติดต่อด่วนนะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ พ.ย. 07, 2012 1:34 pm, แก้ไขแล้ว 17 ครั้ง.
love to eat!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
Fullmoon
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขาย Proactiv ® 3-Step System สำหรับ 90 วัน ลดราคาจ้า

โพสต์โดย Fullmoon » อังคาร พ.ค. 24, 2011 2:29 pm

:lol:
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ อาทิตย์ ก.พ. 19, 2012 5:08 pm, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง.
Fullmoon

Re: ขาย Proactiv ® 3-Step System สำหรับ 90 วัน ลดราคาจ้า

โพสต์โดย แม่เจ้าC D E » ศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 1:25 am

แวะมาดันให้พี่เดือนค่ะ
แม่เจ้าC D E
แม่ไข่กุ้ง พ่อไข่ปู

ขายครีมหมอจุฬาของแท้จ้า

โพสต์โดย Fullmoon » เสาร์ มิ.ย. 11, 2011 10:59 am

ขอบคุณหลายเด้อน้องต้อม คิดถึงตลอดเลยจ้า
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ ก.ย. 07, 2011 12:05 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Fullmoon

ขายครีมหมอจุฬาของแท้จ้า

โพสต์โดย Fullmoon » อังคาร ก.ค. 26, 2011 12:38 pm

:?:
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พฤหัสฯ. พ.ย. 24, 2011 2:03 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Fullmoon

Re: ขายครีมหมอจุฬาของแท้จ้า

โพสต์โดย Fullmoon » พุธ ก.ย. 07, 2011 12:06 am

:arrow:
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พฤหัสฯ. พ.ย. 24, 2011 2:04 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Fullmoon

โพสต์โดย pinklotus » พฤหัสฯ. ก.ย. 08, 2011 2:49 am

ขอดันให้อีกคนค่ะพี่เดือน ขายให้ได้เร็วๆนะค่ะ
pinklotus

โพสต์โดย Fullmoon » พุธ ก.ย. 14, 2011 8:37 pm

ขายจ้าขาย 8-)
Fullmoon

Re: มาแล้วจ้า We Angel Cream & ครีมหมอจุฬา

โพสต์โดย Fullmoon » พุธ ก.ย. 21, 2011 2:05 am

ครีมนางฟ้า We Angel Cream เป็นครีมที่นิยมในหมู่นางฟ้า (แอร์โฮสเตส) ผลิตโดยแล็ปที่ผ่านการรับรองมาตราฐาน GMPและขึ้นทะเบียน อย. (10-1-5414907) เรียบร้อยแล้วค่ะจึงมั่นใจได้ว่าปลอดภัยไร้สารเคมีที่เป็นอันตราย...

ขายกระปุกละ $29 เท่านั้นค่ะ ถ้าสั่งซื้อ 2 กระปุกขึ้นไปส่งฟรีในอเมริกานะคะ ยกเว้น ฮาวาย อลาสกา และคอสตาริก้า นะคะ เพราะค่าส่งจะแพงกว่าปกติมาก

แต่ถ้าสนใจจริงๆ และซื้อเยอะคุยกันได้ค่ะ มีส่วนลดให้เพื่อนๆ แน่นอนจ้า สั่งหน้าไมล์ หลังไมล์ หรือที่ jwongduan@yahoo.com ก็ได้ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พฤหัสฯ. ก.พ. 09, 2012 12:21 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Fullmoon

Re: มาแล้วจ้า We Angel Cream & ครีมหมอจุฬา

โพสต์โดย Fullmoon » พุธ ก.ย. 21, 2011 2:07 am

ประสิทธิ์ภาพ 5 มหัศจรรย์จากธรรมชาติ อันได้แก่ คาเวียร์, คอลลาเจน, โสม, สาหร่ายทะเล และวิตามินซี ผสมผสานรวมกันเป็นหนึ่งเดียว เพิ่มความสมดุลของผิวหน้า กระชับรูขุมขน ลดรอยหมองคล้ำ จุดด่างดำ ลดริ้วรอย เพิ่มความเต่งตึง ให้ความชุ่มชื้น และทำให้ผิวหน้านุ่มนวลกระจ่างใส อย่างน่ามหัศจรรย์ (เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว)ใช้ทาบริเวณใบหน้าและลำคอหลังล้างหน้าทุกเช้าและก่อนเข้านอน

รูปภาพ

หมดอายุเดือนกันยายน 2013 นะคะ
รูปภาพ
Fullmoon

โพสต์โดย Fullmoon » พุธ ก.ย. 21, 2011 2:42 am

ครีมตัวนี้เดือนซื้อมาใช้เองแล้วนะคะหนึ่งกระปุก ใช้แล้วติดใจมาก ฝากน้องซื้อกระปุกเดียวก่อน อยากลองของค่ะ อิอิ ได้มาปุ๊บ เปิดปั๊บ หอมชื่นใจจริงๆ กลิ่นหอมอ่อนๆ ของกุหลาบขาวอย่างที่เจ้าของเค้าบอกค่ะ เค้าบอกว่าไม่ต้องแต้มเยอะนะคะ แค่ห้าจุดบนใบหน้า แต่ไม่ค่ะไม่เชื่อเค้าบอก ลองแต้มบนหน้าที่บานเป็นกระด้งของเราก็ต้องเอาเยอะไว้ก่อน (เนื่องจากหน้าใหญ่ก็กลัวว่าจะไม่ทั่วหน้าไงคะ) พอเกลี่ยปั๊บหน้าเนียนสวยเลยค่ะเหมือนทาแป้งแล้วติดหน้าไงคะ แต่ไม่มันนะคะ ก็ไม่เชื่อเหมือนกันต้องตื่นตอนเช้าแล้วมาดูกันค่ะ

มาแล้วค่ะ................ ตื่นมาตอนเช้าหน้าใสปิ๊งไม่มันวาวเหมือนทุกวัน หน้านวลใสจริงๆ จ๊ะ ไม่โม้นะ ตอนนี้ก็หมดไปหนึ่งกระปุก เลยฝากน้องเค้าซื้อจากเมืองไทยส่งมาให้ อยากให้เพื่อนๆ ได้ลองจริงๆ นะคะ

ส่วนเรื่องแพ้ครีมเนี่ย คงแล้วแต่ละคนนะคะ ก่อนใช้ต้องลองกับท้องแขนด้านในของเราก่อนว่ามีผื่นขึ้นหรือเปล่า แต่สำหรับเดือนเป็นคนหน้ามัน มีสิวทั้งสิวเม็ดใหญ่และเล็ก (เป็นมาตลอดชีวิตค่ะ) และคิดว่าคงเป็นผิวผสมด้วย หลายปัญหาจริงๆ เลยนะเนี่ย แต่คิดว่าตัวเองผิวหน้าถูกกับครีมตัวนี้จริงๆ รอให้หน้าผอมลงอีกหน่อยจะเอาหน้าใหญ่ๆ มาให้ดูนะคะ จะลงตอนนี้ก็กลัวเพื่อนๆ จะหนีกันไปหมดซะก่อน
Fullmoon

โพสต์โดย Fullmoon » พฤหัสฯ. ก.ย. 29, 2011 6:45 pm

ดันหน่อยค่า :roll:
Fullmoon

โพสต์โดย heng heng » อาทิตย์ ต.ค. 02, 2011 11:07 am

ครีมวีแองเจิล ของเขาใช้ดีจริงๆค่ะ เราก็ใช้อยู่ น้องสาวที่เดนมาร์กส่งมาให้ลอง ใช้แล้วหน้าขาวใสไม่หมองคลํ้าเหมือนเมื่อก่อนแล้ว
heng heng

โพสต์โดย Fullmoon » จันทร์ ต.ค. 03, 2011 8:51 pm

Thank you ka Khun heng heng. :P
Fullmoon

Re: มาแล้วจ้า We Angel Cream

โพสต์โดย Jubjang » จันทร์ ธ.ค. 05, 2011 4:54 am

สนใจค่ะ ติดต่อได้ยังงัยคะ
Jubjang

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง