ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จำหน่ายสินค้านำเข้าจากเกาหลีแท้ 100 % ค่ะ สำหรับลูกค้าที่ U

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

จำหน่ายสินค้านำเข้าจากเกาหลีแท้ 100 % ค่ะ สำหรับลูกค้าที่ U

โพสต์โดย KukkikFrameiiz » พฤหัสฯ. ก.ย. 08, 2011 10:40 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อ กิ๊ก นะคะ

Beautiful UK Shop

จำหน่ายสินค้านำเข้าจากเกาหลี ไม่ว่าจะเป็นครีมบำรุง มากส์ เครื่องสำอางค์ ETUDE SKINFOOD เป็นต้นค่ะ
แล้วยังมีสินค้ากิ๊ฟชอปมีทั้งสินค้าพร้อมส่งและพรีออเดอร์ค่ะ

จำหน่ายให้เฉพาะคุณลูกค้าที่อยู่ใน อังกฤษ เท่านั้น นะคะ

(( เรื่องส่งออกนอกประเทศในโซนยุโรป กิ๊กกำลังศึกษาอยู่นะคะ ))

ยังไงกิ๊กขอฝากหน้าเพจของร้าน ในเฟซบุค ไว้ให้ทุกท่านได้เข้าไปแวะเวียนเยี่ยมชมกันนะคะ

กิ๊กลงภาพรีวิวสินค้าไว้หลายตัวเลยค่ะ ช่วยในการตัดสินใจได้เยอะเลย

ของทุกชิ้นในร้าน รับประกันได้ว่าของแท้ 100 % นะคะ ลดแหลกแจกแถมกันทุกๆออเดอร์เลยค่ะ

ซื้อมากแถมมาก ซื้อน้อยก็แถมมากค่ะ ^ ^

http://www.facebook.com/pages/Beautiful ... 9575001464

สนใจสินค้าตัวไหน หรืออยากสอบถาม ก็คอมเม้นไว้ที่ใต้รูปได้เลยนะคะ
KukkikFrameiiz
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: จำหน่ายสินค้านำเข้าจากเกาหลีแท้ 100 % ค่ะ สำหรับลูกค้าท

โพสต์โดย KukkikFrameiiz » ศุกร์ ก.ย. 09, 2011 4:04 pm

พอดีลิ้งค์เก่ากดไปแล้วไม่เจอ กิ๊กได้เปลี่ยนลิ้งค์ใหม่แล้วนคะ ขอโทษด้วยค้า
KukkikFrameiiz
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง