ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ครีมทรวงอก เสริมหน้าอก เสริมทรวงอก ฟูคัพเจ้าหญิง

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

ครีมทรวงอก เสริมหน้าอก เสริมทรวงอก ฟูคัพเจ้าหญิง

โพสต์โดย Bigcowboy » เสาร์ ธ.ค. 17, 2011 7:04 am

รูปภาพ

รูปภาพ

คลิกดูหน้าร้าน [url=http://www.ครีมทรวงอก.com]http://www.ครีมทรวงอก.com[/url]

Jaowying เปิดขายส่ง รับตัวแทนจำหน่ายแล้วค่ะ ฟูคัพ เจ้าหญิง ขอใบราคาทางอีเมล์ได้เลยค่ะ
รับร้านค้า ตัวแทนจำหน่าย ทั่วประเทศ เป็นตัวแทนกับเรา ช่วยคุณ โปรโมทให้

ขอใบราคาทาง E-mail : Jaowying.beauty@gmail.com

รีวิว by Jaowying

ชอบตั้งแต่เนื้อครีมแล้ว เปิดกระปุกมานะ อุ๊ย ชอบจัง เนื้อครีมมันข้นมาก ไม่เหมือนเนื้อบอดี้โลชั่นเหมือนครีมทั่วไป
สัมผัสแรกที่ได้แตะเนื้อครีม ชอบอ่ะ รู้สึกว่า เนื้อแบบนี้แหละค่ะ บอกถึง คุณภาพของเนื้อครีมเลย อิอิ
เค้าบอกให้เรานวดๆๆก่อนอาบน้ำ ยิ่งนวดยิ่งมัน จากนั้น เราเอาน้ำแตะ วนซ้ำอีกครั้ง ขั้นตอนนี่แหละ สุดยอดๆจ้า
ยิ่งนวด ยิ่งฟู อะรายจะขนาดนี้เนี่ย หลังจากเอาน้ำล้างออกหมด อกเนียนขึ้น เหมือนได้อาบน้ำนมเลยยยย......
เค้าก้อบอกให้เราใช้ไปเรื่อยๆๆ เรานะ โฮ.. นี่แค่ครั้งแรกนะ นมฟูขนาดนี้มันยกกระชับ ขึ้นมาเยอะมาก
ใช้ต่อๆๆเรื่อยๆๆ เช้า เย็น สองอาทิตย์ แรก ใช้เต็มที่ล้วง ควัก ครีมออกจากกระปุกอย่างเต็มที่ไม่มีกลัวเปลือง อิอิ

พอสองอาทิตย์อ่ะ เฮ้ย มันใหญ่ขึ้น ไม่อยากจะเชื่อตัวเองเลย

ทั้งนี้ ต้องใช้ให้ต่อเนื่องนะค่ะ ประมาณสัก สองอาทิตย์จะรู้สึกว่า มันค่อยๆๆขยายใหญ่ขึ้น ดีจิงๆจ้า

ปลีก-ส่ง รับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ พร้อมโบรชัวร์ แนะนำให้กับลูกค้า
เป็นตัวแทนกับเรา ช่วยคุณ ทำการตลาดให้ ทางหน้าเว็บไซต์ของเรา และลงนิตยสารต่างๆ

สอบถามสั่งซื้อ การเป็นตัวแทนกับเรา

โทรคุยกับกระแต 083-0059582 (DTAC),080-7143442 (AIS)
แอดบีบีมาคุยกับกระแตนะค่ะ BB PIN : 2620A2BB
e-mail สอบถาม : Jaowying.beauty@gmail.com
อยากเป็นแฟนคลับคลิกเลย http://www.Facebook.com/Jaowyingshop

ครีมทรวงอก,เพิ่มขนาดทรวงอก, เสริมทรวงอก, ครีมเพิ่มขนาดทรวงอก, ครีมกระชับทรวงอก, ครีมเพิ่มหน้าอก,
ครีมเพิ่มทรวงอก,เซรั่มเพิ่มทรวงอก, เพิ่มทรวงอก,Foo Cuff, ครีมอกโต, ครีมอกเด้ง, ครีมนมโต,
ครีมนมเด้ง, ครีมอกเด้ง, ครีมหน้าอกใหญ่,หน้าอกหย่อนคล้อย, หน้าอกหย่อนยาน, อยากอึ๋ม,
อยากอกโต, อยากอกใหญ่, อยากอกเด้ง, อยากนมโต, อยากนมใหญ่, อยากนมเด้ง, ครีมอึ๋ม, Jaowying , เจ้าหญิง, ฟูคัพ
ขัดตัว หาดใหญ่, ขัดผิว หาดใหญ่, เครื่องสำอาง หาดใหญ่, ร้านเครื่องสำอางค์ หาดใหญ่, สปา หาดใหญ่, ขัดผิวขาว หาดใหญ่
Bigcowboy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง