ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จำหน่ายครีมรกแกะCareline Placenta Cream 3 in 1 ครีมรกแกะสูตร

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

จำหน่ายครีมรกแกะCareline Placenta Cream 3 in 1 ครีมรกแกะสูตร

โพสต์โดย เขียวหวาน » อังคาร มิ.ย. 26, 2012 3:43 am

ก่อนอื่นแนะนำตัวค่ะ สมาชิกใหม่หารายได้เสริมด้วยการขายครีมรกแกะและอาหารเสริมพอดีมีน้องอยู่ออสเตรเลียเค้าแนะนำมาค่ะ ก็เลยลองขายเป็นอาชีพเสริมนะค่ะ มีทั้งครีมรกแกะและอาหารเสริมค่ะ สนใจสอบถามเพิ่มเตืมได้คะ 0878644981 เขียวหวานค่ะ
สินค้าตัวแรกที่ขอแนะนำ แม่ค้าใช้ค่ะ อาทิตย์แรกหน้าจะนุ่ม แล้วจะค่อยๆ จางลงสำหรับจุดด่างดำ ครีมหอมมาก
ครีม รกแกะ ผสม คอลลาเจ่น และวิตามิน อี (Placenta Cream)
เนื้อครีมเข้มข้น แก้ปัญหาได้ทั้งผิวหน้าและผิวกายในแบบ 3 in 1 ใช้ได้ทั้งแบบ กลางวัน กลางคืนและทารอบดวงตาได้ ด้วยส่วนผสมจากธรรมชาติที่สมดุลของรกแกะบริสุทธิ์ ซึ่งทำหน้าที่บำรุงและรักษาความชุ่มชื้น เพิ่มความตึงกระชับ สดชื่น คืนความขาวกระจ่างใส ปราศจากริ้วรอย หมองคล้ำและจุดด่างดำ
คุณค่าของสารสกัดที่มีอยู่ใน Catherine Placenta Cream
COLLAGEN จะช่วยทำหน้าที่รักษาความชุ่มชื้นของผิวหน้า เพิ่มความตึงกระชับ คืนความขาวกระจ่างใสให้กับผิวช่วยฟื้นฟูความยืดหยุ่นและคืนความกระชับ เรียบเนียน
PLACENTA : ช่วยป้องกันการเกิดริ้วรอย เสริมสร้างเซลล์ใหม่ ปรับสภาพผิวหน้าและรอบดวงตาให้เนียนเรียบตึง
สดใส เพิ่มความยืดหยุ่น และบำรุงผิวให้เปล่งปลั่ง
Vitamin E : ช่วยลดอาการอักเสบของ สิว สมานรอยแผลเป็นบนผิวหน้า ทำให้ผิวพรรณชุ่มชื้น ผ่องใส
ราคากระปุกละ 350 บาท ค่ะ รับประกันของแท้แน่นอน ถ้าสั่ง 1 กระปุกขอค่าส่ง 30 บาท แต่ถ้า 3 กระปุก ส่งฟรีค่ะ
^@^
ภาพประจำตัวสมาชิก
เขียวหวาน
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง