ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เวชสำอางค์ครีม หนัาใสไร้สิว ผิวกระจ่างใสอย่างเป็นธรรมชาติ

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

เวชสำอางค์ครีม หนัาใสไร้สิว ผิวกระจ่างใสอย่างเป็นธรรมชาติ

โพสต์โดย spiers » อาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 9:12 am

หน้ากระจ่างใสไร้สิว เหมาะสำหรับทุกสภาพผิวใช้ได้แม้ผิวบอบบางจากการใช้ครีมที่มีสารอันตรายเจือปน สิวอักเสบ สิวอุดตัน ด้วยการรักษาอย่างค่อยเป็นค่อยไป ด้วยเนื้อครีมที่อ่อนโยน

TKCHEY ทีเคเช่ช่วยคุณได้ ผลิตภัณฑ์ทุกชิ้นได้รับการลงทะเบียนจากทาง อย. ผลิตจากโรงงานที่ได้มาตรฐานสากล และทดสอบเบื้องต้นว่าปลอดจากสารอันตรายเจือปน คุณจะสวยได้อย่างมั่นใจ

Promotion พิเศษในช่วงแนะนำ
ในราคาเซ็ทละ
ลูกค้าในอังกฤษ เซ็ทละ 25 ปอด์น + ค่าส่ง 1st class 3 ปอด์น
ลูกค้าในยุโรป เซ็ทละ 25 ปอด์น + ค่าส่ง 6 ปอด์น

ในเซ็ทมีทั้งหมด 4 ชิ้น ตามภาพด้านล่างเลยนะคะ

รูปภาพ

1. ACNE WHITENING PERFECT CREAM ขนาด 15g
เลขที่ อย. 10-1-5525560
ช่วยลดสิวฝ้าปรับผิวหน้าเนียนใสใน มีอาบูติน โกจิก วิตามินซี เข้มข้น
มีเอนไซม์อีเร็ปซินช่วยย่อยผิวหนังที่หยาบกร้าน กระชับรูขุมขนทำให้ ผิวนวลเนียนดูอ่อนเยาว์ คืนความชุ่มชื้นตามธรรมชาติให้กับผิว ใช้บำรุงผิวหน้า ได้ทั้งเช้าและก่อนนอน
ใช้อาทิตย์แรก หากผิวหน้ามีสิวอักเสบหรือผด ก็จะลดลง พอสักระยะ ก็ผิวหน้าเรียบเนียน รูขุมขนกระชับ ตามมาด้วย ผิวหน้าขาวใสค่ะ
เพราะช่วยเรื่อง แก้แพ้ ต่างๆ ด้วยคร่าาา
เพราะเราผลิตสูตรมาเพื่อ ช่วยกลุ่ม ลูกค้าที่ถูก สารปรอด สารพิษ เกิดอาการ เป็นผดผืน จากสารพวกนั้น

2.ALPHA ARBUTIN WHITENING PERFECT SERUM ขนาด15g
เลขที่ อย. 10-1-5525140
ซีรั่มลดเลือนรอยฝ้าหน้าขาวใสใน สาหรับผิวหน้าหมองคล้ำ กระ หรือ จุดด่างดำ วันละ 2 ครั้ง เช้าเย็น สาหรับผู้ที่ไม่มี ใช้ทาทั่วหน้าบางๆ หน้าจะขาวใสอย่างเป็นธรรมชาติ
ส่วนประกอบหลัก Alpha Arbutin, Licorice PT40, Kojic Dipalmitate, Vitamin C glycosphere,

3.GOLD COLLAGEN PERFECT CLEANSING ขนาด 50g
เลขที่ อย. 10-1-5524142
เจลล้างหน้าทองคํา ช่วยในการทํางานของต่อมนํ้าเหลือง ในการขับสารพิษ และของเสีย กระตุ้นกระบวนการสร้างเซลล์ผิวใหม่ชะลอความเสื่อมหรือลดลงของคอลลาเจนและ อีลาสตินยั้บยั้งกระบวนการสร้างเม็ดสีเมลานิน ต้านอนุมูลอิสระชะลอการเกิดริ้วรอย ปรับผิวให้เนียนนุ่ม ลดการอักเสบของสิว ลดการสะสมของเชื้อแบคทีเรีย ป้องกันสิวเสี้ยนพร้อมกระชับรูขุมขนและปรับสภาพผิวให้ขาวกระจ่างใส เหมาะสําหรับทุกสภาพผิวรวมถึงผู้ที่มีปัญหา สิวฝ้า กระจุดด่างดำ แม้แต่ผู้ที่มีผิวบอบบาง

4.GOLD COLLAGEN PERFECT MASK ขนาด30 g
เลขที่ อย. 10-1-5524348
สุดยอดแห่งการบำรุงผิว มาสก์หน้าทองคำ 24 กะรัตเนื้อเจลนุ่มประดุจใยไหม ป้องกันริ้วรอยก่อนวัย ทำให้ผิวหน้าดูเรียบเนียน เปล่งปลั่ง ดูอ่อนกว่าวัย ช่วยยกกระชับ ปรับผิวให้แลดูกระจ่างใสขจัดสารพิษ บำรุงฟื้นฟูผิว ลดจุดด่างดำ รอยหมองคล้ำ และลดริ้วรอยด้วยไหมทองคำบริสุทธิ์ เหมาะสำหรับ ผิวบอบบาง ผิวมีริ้วรอย แห้งหยาบกร้าน
ตัวนี้ขอบอกว่าดีมว๊ากก ลอกสิวเสี้ยนได้ดีนักแล และไม่ทำให้แสบหน้า เป็นสูตรเดียวที่นิยมใช้ในสปาดัง :D
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ ม.ค. 16, 2013 12:38 pm, แก้ไขแล้ว 6 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
spiers
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: หนัาใสไร้สิว ใช้ได้แม้ผิวบอบบางจากการใช้ครีมที่มีสารอันต

โพสต์โดย koreanstyle » อาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 8:44 pm

สนใจหนึ่งชุดค่ะ
koreanstyle

Re: หนัาใสไร้สิว ใช้ได้แม้ผิวบอบบางจากการใช้ครีมที่มีสารอันต

โพสต์โดย spiers » อาทิตย์ พ.ย. 18, 2012 10:56 pm

koreanstyle เขียน:สนใจหนึ่งชุดค่ะ

ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนคะ ไทยหรือต่างประเทศคะ
spiers

โพสต์โดย koreanstyle » จันทร์ พ.ย. 19, 2012 7:14 am

อยู่เยอรมันค่ะ คิดค่าส่งเท่าไรคะ แล้วคุณอยู่ที่ไหนคะ
koreanstyle

โพสต์โดย spiers » จันทร์ พ.ย. 19, 2012 9:23 am

koreanstyle เขียน:อยู่เยอรมันค่ะ คิดค่าส่งเท่าไรคะ แล้วคุณอยู่ที่ไหนคะ

แม่ค้าอยู่อังกฤษค่ะ สินค้ามีทั้งหมด4 ชิ้นนะคะ ( ไม่ได้มีตามภาพ ) ราคาของแต่ละชิ้นตามที่แจ้งไว้ข้างต้นนะคะ ตอนนี้ลดราคาตัวซีรั่มค่ะ เหลือ 350 บาท คือจริงๆแล้วตัวซีรั่มจะแพงมากแต่ว่าเป็นความผิดของทางผู้ผลิต คือใช้บรรจุภัณฑ์ผิดประเภทน่ะค่ะ
เลยจะทำให้ซีรั่มบีบไม่ออกตอนที่ใช้ไปได้สักพัก แต่ปริมาณครีมเท่าเดิมค่ะ และกระปุกสามารถเปิดใช้ครีมที่เหลือได้ค่ะ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ
ถ้าเอาครบเซ็ท 4 ชิ้นเลยก็ราคา 1,780 บาท ไม่รวมส่ง

คิดเป็นเงินปอด์นก็ 37 ปอด์นค่ะ ค่าส่ง 8 ปอด์น ( ส่งแบบ international signed สินค้าถึงภายใน 5 วันทำการ )
รวมยอดทั้งหมดรวมค่าส่ง 45 ปอด์นค่ะ ( ประมาณ 56 ยูโรค่ะ )

ชำระเงินได้ทาง paypal นะคะ ที่ tung.299@hotmail.com
ขอความกรุณาชำระเป็นสกุลเงินปอด์นนะคะ แบบ personal / gift ( ขอบคุณมากค่ะ)
spiers

Re: Promotion สำหรับคริสมาสต์ TKChey หนัาใสไร้สิวไร้ฝ้า

โพสต์โดย spiers » จันทร์ พ.ย. 26, 2012 2:36 pm

จัดโปรโมชั่น สำหรับคริสมาสต์นะคะ วันนี้ถึง 31/12/2012 :D
spiers

Re: Promotion สำหรับคริสมาสต์ TKChey หนัาใสไร้สิวไร้ฝ้า

โพสต์โดย spiers » เสาร์ ธ.ค. 15, 2012 2:36 pm

- อังกฤษ ราคาเซ็ทละ 25 ปอด์น ค่าส่ง 3 ปอด์น[/size][/b]
- ในโซนยุโรป ราคาเซ็ทละ 25 ปอด์น ค่าส่ง 6 ปอด์น
spiers

Re: เวชสำอางค์ครีม หนัาใสไร้สิว ผิวกระจ่างใสอย่างเป็นธรรมชาต

โพสต์โดย spiers » ศุกร์ ม.ค. 04, 2013 9:53 pm

^
^
spiers

Re: เวชสำอางค์ครีม หนัาใสไร้สิว ผิวกระจ่างใสอย่างเป็นธรรมชาต

โพสต์โดย spiers » พุธ ม.ค. 16, 2013 12:39 pm

อึบ อึบ ดันๆ 55555
spiers

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง