ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

พิโกะ ปรับสภาพผิวและฟื้นฟูผิวให้ขาว

ตลาดนี้ขายเครื่องสำอาง เครื่องประทินผิว อาหารเสริม ผลิตภัณฑ์ลดน้ำหนัก และสินค้าอื่นๆ ที่เกี่ยวกับสุขภาพ และการบำรุงร่างกาย เสริมสวยต่างๆ

พิโกะ ปรับสภาพผิวและฟื้นฟูผิวให้ขาว

โพสต์โดย flyriyer » พฤหัสฯ. ม.ค. 03, 2013 9:48 am

รูปภาพ
หลังจากลูกค้าได้ทดลองใช้ pico ok นะค่ะ ได้มีเสียงตอบรับดีมากๆโดยเฉพาะอย่างยิ่งลูกค้าวัยรุ่นหนุ่มๆและสาวๆจะเห็นผลไวมากค่ะแค่เพียง 2 – 3 คืนเท่านั้นเอง http://www.skinrelax.com/pico-ok-booster-mask-%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B9%81%E0%B8%97%E0%B9%89-%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%96%E0%B8%B9%E0%B8%81%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%94/ แต่สำหรับส่วนตัวแม่ค้าเองนั้นใช้แล้วหน้านุ่มและใสค่ะจนกระทั่งเพื่อนทักว่าไปทำอะไรมา สำหรับการใช้งาน 3 คืนแรกควรจะพอกหน้าหนาๆนะค่ะเพราะจะทำให้ พิโกะ ปรับสภาพผิวและฟื้นฟูผิวให้ขาวและหลังจากนั้นควรจะพอกบางๆและทาวันเว้นวันค่ะ ซึ่งวันไหนไม่ได้ทาครีม pico ok ก็อาจจะใช้ครีมกลางคืนชนิดอื่นทาก่อนนอนได้ค่ะ แต่ถ้าวันไหนใช้ พิโกะ ก็ไม่สมควรที่จะใช้ครีมบำรุงตัวอื่นผสมนะค่ะเพราะจะไม่ทำให้เกิดผลอย่างแน่นอน สำหรับตอนเช้าอาจจะเลือกใช้ครีมบำรุงที่บางและมีส่วมผสมทำให้ใบหน้าชุ่มชื้นนะค่ะและที่สำคัญอย่าลืมทากันแดดให้เหมาะสมนะค่ะ pico ok ซึ่งค่า SPF ต่ำๆก็ 15 – 30 ค่ะจะไม่ทำให้หน้าเราดำจากการทำงานหรือตากแดด
flyriyer
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เครื่องสำอาง อาหารเสริม เวชสำอาง