ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

กินอิ่มพอสบาย แล้วออกกำลังกายรีดไขมัน

ห้องนี้สำหรับสมาชิกพูดคุย ปรึกษาปัญหาเรื่องสุขภาพค่ะ

โพสต์โดย ยายหนู » อาทิตย์ พ.ค. 02, 2010 6:48 pm

ยายหนูไม่อยากขายร้านเลยค่ะ เพราะยังทำเงินได้อยู่ ข้าวของเครื่องใช้ก็มีอายุแค่ 3ปี แต่คุณบิลแกโบกมือแล้วค่ะ บอกว่าเหนื่อยอยากจะพักผ่อน 64เต็มเมื่อวันที่ 29แต่ยายหนูลืมจุ๊บ..อิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ยายหนู
แม่ไข่นกกระทา พ่อไข่จะละเม็ด

โพสต์โดย ไทยแท้แท้ » อาทิตย์ พ.ค. 02, 2010 7:02 pm

แล้ววางแผนทำอะไรกันต่อละจ๊ะยายหนู จะกลับเมืองไทยกันเหรอ ฝาก Happy belated birthday คุณบิลด้วยนะ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ
<br><span style='font-family:Times'><span style='color:blue'><span style='font-size:14pt;line-height:100%'>"It does not matter how slowly you go as long as you do not stop."</span></span></span> — <i>Confucius</i>
ไทยแท้แท้
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

โพสต์โดย ยายหนู » อาทิตย์ พ.ค. 02, 2010 7:08 pm

ไช่ค่ะ แกอยากกลับไปอยู่บ้าน เช้าตื่นขึ้นมาออกไปเดินตลาด ซื้ออาหารเช้ากลับมนั่งจิบกาแฟ ฟังเสียงนกเสียงกา อยากจะขับรถไปเที่ยวไหนก็ไป มีความสุข เบื่อการติดคุกที่นี่แล้ว...
ยายหนู
แม่ไข่นกกระทา พ่อไข่จะละเม็ด

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง คลีนิคชาวครัว