ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

มีใครเวลาตั้งครรภ์แล้วมีอาการมีประจำเดือน(เลือดออก)

ห้องนี้สำหรับสมาชิกพูดคุย ปรึกษาปัญหาเรื่องสุขภาพค่ะ

โพสต์โดย pamie » พฤหัสฯ. มิ.ย. 17, 2010 10:31 pm

Janeen เขียน: ปรกติไม่ค่อยได้เข้าห้องนี้เลยเข้ามาแสดงความยินดีช้า แต่มาช้าดีกว่าไม่มานะคะ ดีใจกับพี่ปอมจริงๆเลยค่ะ ท้องนี้จะได้น้องสาวหรือว่าน้องชายให้น้องมอนธ์น๊อ เอ หรือว่าจะเอาแฝดดีค่ะ อิอิ
แผ่นตรวจไข่ตกของพี่พิมนี่ของเค้าดีจริงๆ เดี๋ยวเมื่อไหร่หนูอยากมีลูกจะไปหามาลองใช้มั่งดีกว่า

ขอบคุณจ้าที่เข้ามา พี่ก็ยังตื่นเต้นอยู่ เห่อขนาดไปซื้อเสื้อผ้าไซส์ L เตรียมไว้แล้ว เพราะตัวและท้องต้องหญ่ายยย ขึ้นแน่นอน เพื่อนที่ทำงานหัวเราะ อุทาน โอ้! ก็อชชช !กันใหญ่ ดูสิ over reactionขนาดไหนหนิงเอ๊ย แฝดเหรอ อะจ๊ากกก!!! ไม่มีปัญญาเลี้ยงนะสิ แล้วพี่จะเอาเงินที่ไหนไปซื้อรกแกะมาโป๊ะหน้าเดี้ยนหละเนียะ ไม่อยากคิดเลยหนิง เพราะผู้ใหญ่ก็กลัวจะเป็นแฝดเหมือนกัน แต่จริงๆ พี่ก็กังวลนะ นั่งนับวันรอไปแสกนครั้งแรก อยากเห็น อยากรู้เร็วๆ ว่าลูกเราสมบูรณ์แล้ว กำลังเติบโตอย่างปลอดภัยในท้องเรา
ภาพประจำตัวสมาชิก
pamie
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง คลีนิคชาวครัว