ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เลือดไหลเวียนดีขึ้น

ห้องนี้สำหรับสมาชิกพูดคุย ปรึกษาปัญหาเรื่องสุขภาพค่ะ

เลือดไหลเวียนดีขึ้น

โพสต์โดย nuiholland » เสาร์ พ.ย. 12, 2011 9:45 pm

สวัสดีค่ะ ขอแบ่งปันประสบการณ์ค่ะ คือตอนนี้หนุ่ยใส่เครื่องประดับแม่เหล็กยี่ห้อ Energetix อยู่ แล้วรู้สึกได้เลยว่าเลือดไหลเวียนดีขึ้น เพราะทุกๆหน้าหนาวมือเท้าหนุ่ยจะเย็นมากจนเป็นสีแดงเขียวช้ำๆและบวม ถ้าบีบแรงๆ หรือชนอะไรแรงๆจะเจ็บมากๆ ตั้งแต่ใส่เครื่องประดับแม่เหล็กนี้ร่างกายอุ่นขึ้น มือเท้าไม่เย็นเหมือนเมื่อก่อน แก้มเป็นสีชมพูดูมีเลือดขึ้น เคยอ่านหนังสือแล้วรู้ว่าเลือดเราหมุนเวียนไม่ดีต้องกินยาบำรุงที่มี Gingo ผสมอยู่ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นใบแปะก๊วย แต่หนุ่ยไม่อยากกินยาก็เลยมาใส่เครื่องประดับแม่เหล็กนี้แหละค่ะ เพื่อนๆคนไหนใส่เครื่องประดับแม่เหล็กอยู่รึเปล่าค่ะ ถ้าใครเคยใส่หรือใส่อยู่มีประสบการณ์ยังไงเล่าให้กันฟังบ้างนะค่ะ สนใจชมเครื่องประดับไปที่เวปไซด์นี้ค่ะ http://www.sabai.energetix.tv ..........หนุ่ย
ภาพประจำตัวสมาชิก
nuiholland
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง คลีนิคชาวครัว