ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ใครมีเมนูอาหารเด็ดๆ ขอ Share หน่อยค่ะ!!!!

แบ่งปันเคล็ดลับดี ๆ ไม่ว่าจะงานบ้าน ตกแต่งบ้าน ความสวยงาม แต่งหน้า ทำความสะอาด แนะนำข้าวของเครื่องใช้

ใครมีเมนูอาหารเด็ดๆ ขอ Share หน่อยค่ะ!!!!

โพสต์โดย purefoods » จันทร์ ก.ย. 05, 2011 9:13 am

Purefoods ชวนคุณส่งคริป หรือภาพถ่ายอาหารพร้อมสูตรเมนูเด็ดที่ใช้ผลิตภัณฑ์เพียวฟู้ดส์ในการประกอบอาหาร

ส่งมาที่ www.facebook.com/PurefoodsCookingClub

ผู้ที่ได้ Like สูงสุด รับเลยค่ะ " บัตรรับประทานอาหาร กินลมชมวิว บนเรือสำราญ Grad Pearl" มูลค่า 3,000 บาท 2

รางวัล

ผู้ที่ชื่นชอบการทำอาหารรีบๆ หน่อยนะคะ หมดเขต 15 ก.ย. 54 นี้ค่ะ ^^

รูปภาพ
purefoods
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เคล็ดลับชาวครัว