ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ชว่ยกันค่ะ

แบ่งปันความรู้ ประกาศของสถานฑูต สถานฑูตแต่ละประเทศอยู่ไหนบ้าง ขั้นตอนการทำวีซ่าประเทศต่าง ๆ

ชว่ยกันค่ะ

โพสต์โดย suree » อังคาร ต.ค. 02, 2012 8:01 am

ช่วงนี้ ครัวฯ ของเรารกจัง เต็มไปด้วยแสปม
เป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้สมาชิกห่างหายรึเปล่าคะ?
อยากรบกวนน้องฟูก หรือผู้ดูแล.. ช่วยทีได้ไหม
อยากเห็นครัวฯ ของเราสะอาด ปราศจากสิ่งรกรุงรัง
ประกาศหางาน ประกาศขายของ ผิดที่ผิดทาง ไม่น่าดูเลย
รบกวนหน่อยนะคะ...
ถึงจะมีแต่ เรื่องรกๆ ก็ยังเข้ามาดูทุกวันค่ะ
เพื่อนๆ พี่ๆ นอ้งๆ ไกลบ้าน ชว่ยกันเข้ามาส่งเสียงกันหนอ่ยค่ะเผื่อ
ครัวนี้จะตื่นขึ้นมาเป็นครัวไกลบ้านอีกครั้ง
เพื่อนๆ พี่ๆ นอ้งๆ เชิญเข้ามารว่มดว้ยช่วยกันจ้า
ภาพประจำตัวสมาชิก
suree
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ชว่ยกันค่ะ

โพสต์โดย suree » พุธ ต.ค. 03, 2012 9:59 am

:roll: :roll: :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
suree
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง สถานฑูต วีซ่า