ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

มาเที่ยวบ้านกรูด ประจวบคีรีขันธ์ กันเถอะ

ใครไปเที่ยวเมืองไทยที่ไหนน่าเที่ยว ที่พักไหนอัธยาศัย บริการดี ราคาไม่เอารัดเอาเปรียบ ก็เอามาคุยกันคะ เผื่อคนที่อยู่ไกลบ้านได้เก็บไว้เป็นตัวเลือกเวลาอยากมาพักผ่อนเที่ยวที่เมืองไทยบ้าง

มาเที่ยวบ้านกรูด ประจวบคีรีขันธ์ กันเถอะ

โพสต์โดย wanidak » อังคาร ส.ค. 16, 2011 12:00 pm

ปกติหนูชอบไปเที่ยวทางใต้ ทุกที่เลย เพิ่งลองมาเที่ยวบ้านกรูด หาดสวยและเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ ที่พักที่เราไป เป็นหาดส่วนตัวเป็นรีสอทต์เล็กๆ แต่อบอุ่นและทำอาหารอร่อยมากก ราคาก็ไม่แพงและไม่จำกัดการซื้อของกินแลพเคริื่องดื่มมาทานเอง ถ้าใครรักธรรมชาติ ขอแนะนำเลยคะ แต่ถ้าชอบครึกครื้นคงไม่เหมาะ ที่นี้ ถ้าใครอยากจะอาบแดด แบบ ทั้งตัวก็ได้นะคะ และ พาน้องหมามาได้คะ ถ้าใครอยากได้บรรยากาศโรแมนติก ขอแนะนำ คืนฟูลมูนคะ สวยสุดๆๆ และ มีหาดส่วนตัวด้วยคะ ถ้าใครสนใจก็ลองเข้าไปดูในเฟสบุค lumra resort หรือโทรไปสอบถาม ที่คุณณี 081 8430706 พี่ไปทุกครั้งที่กลับไทยเลยคะ ชอบที่เป็นกันเองและ อาหารอร่อยทุกอย่างและไม่แพงเหมือนที่อื่น

วนิดา(จะลงรูปวันหลังนะคะ ตอนนี้ มีปัญหาเกี่ยวกับการลงรูป)
wanidak
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: มาเที่ยวบ้านกรูด ประจวบคีรีขันธ์ กันเถอะ

โพสต์โดย wanidak » อาทิตย์ ส.ค. 21, 2011 10:00 am

ลงรูปแล้วคะ
wanidak

Re: มาเที่ยวบ้านกรูด ประจวบคีรีขันธ์ กันเถอะ

โพสต์โดย wanidak » อาทิตย์ ส.ค. 21, 2011 10:12 am

ลืมบอกราคาคะ :D ห้องหน้าทะเล หนึ่งพันห้าร้อยคะ มีอาหารเช้าให้คะ
หนู
wanidak

โพสต์โดย headwearhub » พฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2012 3:25 am

บ้านกรูดเป็นที่ๆสงบเงียบน่าไปพักมาก
ใครยังไม่เคยไปขอแนะนำครับ
headwearhub

โพสต์โดย ISSA » อังคาร พ.ค. 15, 2012 6:16 am

สวยมากค่ะ ราคากำลังดี ต้องไปเที่ยวแน่ๆ อยากดูรูปอีกค่ะสวยๆ ทั้งนั้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
ISSA

โพสต์โดย megaforce » อังคาร พ.ย. 05, 2013 7:29 am

megaforce

ย้อนกลับไปยัง เที่ยวเมืองไทย ไม่ไปไม่รู้