ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายกระเป๋าสตางค์หลุยส์เกรด AAA

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายกระเป๋าสตางค์หลุยส์เกรด AAA

โพสต์โดย pla » พุธ มิ.ย. 08, 2011 3:45 pm

เพิ่งซื้อมาเดือนที่แล้วจร้าแม่ค้า อยากได้ใบไม่เลยมาปล่อยขายจร้า ขายราคา 15 ยูโรพร้อมส่งในเยอรมันนะค่ะ
ราคาต่อรองกันได้จร้า ใส่บัตรได้เยอะ สภาพดีค่ะเพราะเพิ่งซื้อมา อีเมล์แม่ค้านะค่ะ tong_pla@hotmail.com ขอภาพเพิ่งเตอมได้นะค่ะ รูปใหญ่ไม่รู้จะลดขนาดยังไงดี

รูปภาพ

มีคนจองไว้นะค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย แตง เมื่อ พฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 1:39 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
pla
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขายกระเป๋าสตางค์หลุยส์เกรด AAA

โพสต์โดย Mary UK » พุธ มิ.ย. 08, 2011 10:07 pm

เอาค่ะเอา เอาใบนี้เเระ จ่ายยังงัยค่ะเเม่ค้า รอด้วยนะเพื่อเข้ามาช้า อย่าให้ใครนะ
<span style='color:blue'><span style='font-size:21pt;line-height:100%'> สูงสุดลงสู่สามัญ</span></span>
Mary UK

Re: ขายกระเป๋าสตางค์หลุยส์เกรด AAA

โพสต์โดย pen » พุธ มิ.ย. 08, 2011 10:15 pm

mary UK เขียน:เอาค่ะเอา เอาใบนี้เเระ จ่ายยังงัยค่ะเเม่ค้า รอด้วยนะเพื่อเข้ามาช้า อย่าให้ใครนะ

เอ้า แปะป้ายจองให้น้องแมรีหน่อย :lol: :lol: :lol:
เพ็ญ UK จ้า
pen
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย pla » พฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 6:14 am

ยังไงแจ้งรายละเอียดทางเมล์นะจร้า อยู่เยอรมันเปล่าค่ะ เราพร้อมส่งแค่ในเยอรมันนะค่ะ
pla

โพสต์โดย pla » พฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 1:41 pm

mary UK เขียน:เอาค่ะเอา เอาใบนี้เเระ จ่ายยังงัยค่ะเเม่ค้า รอด้วยนะเพื่อเข้ามาช้า อย่าให้ใครนะ

สะดวกโอนทางแบงก์ไหมค่ะ แม่ค้าอยู่เยอรมัน หรือว่าจะโอนเข้าแบงก์ไทยก็ได้ค่ะถ้าลูกค้าสะดวก?
pla

โพสต์โดย Mary UK » พฤหัสฯ. มิ.ย. 09, 2011 7:01 pm

ไม่สะดวกโอนทางเเบงค์ เเละไม่ได้อยู่ยอมันด้วย นึกว่าจ่ายทางเพเพลาว์

ไม่เป็นไรถือว่าฟาดเคราะห์รึกัน เมรีเปิดทางให้ผู้มีบุญจิกไปครอบครองด้วยความชอกช้ำค่ะ
<span style='color:blue'><span style='font-size:21pt;line-height:100%'> สูงสุดลงสู่สามัญ</span></span>
Mary UK

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ