ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายแล้วค่ะ พักเลี้ยงลูกชั่วคราวค่ะ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

Re: กระเป๋าตังค์ Gucci มาใหม่ ค่ะ และ เป๋าGucci LV ยังอยู่จ

โพสต์โดย Mummy Pop » ศุกร์ ก.ค. 22, 2011 12:31 am

lemont เขียน:ช่วยดันอีกแรงค่ะ แวะมาดูกุช้อนชาี่ขอบทองอยู่เรื่อยๆ คุณป๊อปอย่าลืมน่ะค่ะรออยู่จ้า

ขอบคุณค่า
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mummy Pop
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: กระเป๋าตังค์ Gucci มาใหม่ ค่ะ และ เป๋าGucci LV ยังอยู่จ

โพสต์โดย Mummy Pop » ศุกร์ ก.ค. 22, 2011 12:39 am

Isolabella เขียน:ดีคะคุณป๊อปบายดีน๊ออขยันจังเลยอ่าเพิ่งคลอดไม่นานมาเปิดร้านแร้นนน อิอิน้องเป๋ารอบนี้สวยๆๆทั้งนั้นเลยอ่ะมองทีไรก็เกิดกิเลสอีกแระ สนใจเป๋าเดินทางจังแต่คงได้แต่มองเพราะเก็บตังค์ไปเมืองไทยช่วงกันยานี่อ่ะคะ น้องเป๋าราคางามๆๆทั้งนั้นเลยอ่ะ ขายหมดไวๆๆน๊อ อยากมีบ้านอยู่ไกล้กุช้อนชาี่เอาท์เล็ทบ้างจัง5555

ดีค่าคุณปอนด์. มันอดไม่ได้อ่ะค่ะ ใจรักหรือบ้ากระเป๋าก็ไม่รู้ ไม่ได้ใช้เอง ก็ขอให้ได้ขายเถอะ 5555 เอาท์เล็ทกุชชี่ไม่ใกล้ค่ะ แต่ไปบ่อย เสียเงินทุกที อย่าใกล้น่ะดีแล้วค่ะ เด๋ยวป๊อปไม่มีลูกค้า คุณปอนด์กลับกันยาหรอ ป๊อปก็กลับปลายกันยาค่ะ ไปอยู่นานแค่ไหนคะเผื่อเดินชนกันค่ะ. พูดถึงเอาท์เล็ท มีพราด้ามาเปิดด้วยอ่ะ แต่ราคาสูงมากๆเลยค่ะ ลดจากป้ายแค่30%เอง ถ้าใช้เองก็คุ้ม แต่ถ้าขาย มันยังแพงมากๆๆๆแต่ถ้าคุณปอนด์จะให้ดูให้ ก็ได้นะคะ ชอบๆๆๆ ไปแล้วค่ะ ไงก็ขอบคุณที่แวะมาทักทายค่ะ.
ปล. น้องเป๋าเดินทางสงสัยคงต้องได้ใช้เอง ไม่มีคนสนใจน้องเค้าเลยค่ะ สงสัยค่าตัวสูงไป ค่ะ
Mummy Pop

โพสต์โดย Isolabella » ศุกร์ ก.ค. 22, 2011 12:14 pm

เรามันคอเดียวกันค่าาาคุณป๊อปบร้าเป๋าเหมือนกัน อิอิ อร๊ายยยยยคุณป๊อปก็จะกลับไทยปลายกันยาหรอจ๊ะ?ไปช่วงเดียวกันเลยอ่ะ ปอนด์คงอยู่ประมาณเดือนอ่ะแหละพาเจ้าริคาร์โด้ไปเยี่ยมยายและก็คงลัลล้าอยู่กรุงเทพฯอ่ะแหละ ถ้าคุณป๊อปว่างๆๆเรานัดเจอกันม๊าาา 5555
<span style='color:orange'><span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='font-family:Impact'>"Dress cute wherever you go, life is too short to blend in"</span></span></span>
Isolabella

Re: ขาย Gucci LV และDKNY ซื้อ2ใบ 55 ปอนด์ค่ะ

โพสต์โดย Jeab2Jeab » เสาร์ ก.ค. 23, 2011 3:03 am

Mummy Pop เขียน:แว่นตาสวยๆรับหน้าร้อนมาแล้วค่ะ
MIU MIU Sunglass Black Gray SMU16G

แว่น มิว มิว ทรงสี่เหลี่ยม ขนาดกลางๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่เวอร์ นะคะ ของใหม่ พร้อมกล่องแข็งสีชมพู กล่องใส่แว่น ผ้าเช็ดแว่น และ แคร์การ์ดค่ะ

ราคาพิเศษ ต้อนรับหน้าร้อน ซัมเมอร์เซลส์กันเลยค่ะ 79 ปอนด์ พร้อมส่งค่ะ ยุโรป

รูปภาพ

หลังไมค์ไปแล้ว คุณป๊อปได้รับไหมค่ะ เดี๋ยวไปอีกที
Jeab2Jeab

โพสต์โดย Mummy Pop » เสาร์ ก.ค. 23, 2011 10:38 am

Isolabella เขียน:เรามันคอเดียวกันค่าาาคุณป๊อปบร้าเป๋าเหมือนกัน อิอิ อร๊ายยยยยคุณป๊อปก็จะกลับไทยปลายกันยาหรอจ๊ะ?ไปช่วงเดียวกันเลยอ่ะ ปอนด์คงอยู่ประมาณเดือนอ่ะแหละพาเจ้าริคาร์โด้ไปเยี่ยมยายและก็คงลัลล้าอยู่กรุงเทพฯอ่ะแหละ ถ้าคุณป๊อปว่างๆๆเรานัดเจอกันม๊าาา 5555

คุณปอนด์เด๋ยวไงไปแอดเฟสบุคไว้ก่อนนะคะ แล้วคุยกันค่า
Mummy Pop

Re: ขาย Gucci LV และDKNY ซื้อ2ใบ 55 ปอนด์ค่ะ

โพสต์โดย Mummy Pop » เสาร์ ก.ค. 23, 2011 10:39 am

ป๊อปหลังไมค์ไปแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

Jeab2Jeab เขียน:
Mummy Pop เขียน:แว่นตาสวยๆรับหน้าร้อนมาแล้วค่ะ
MIU MIU Sunglass Black Gray SMU16G

แว่น มิว มิว ทรงสี่เหลี่ยม ขนาดกลางๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่เวอร์ นะคะ ของใหม่ พร้อมกล่องแข็งสีชมพู กล่องใส่แว่น ผ้าเช็ดแว่น และ แคร์การ์ดค่ะ

ราคาพิเศษ ต้อนรับหน้าร้อน ซัมเมอร์เซลส์กันเลยค่ะ 79 ปอนด์ พร้อมส่งค่ะ ยุโรป

รูปภาพ

หลังไมค์ไปแล้ว คุณป๊อปได้รับไหมค่ะ เดี๋ยวไปอีกที
Mummy Pop

Re: สินค้ามาใหม่กระเป๋า Gucci LV และ แว่นกันแดดค่ะ ราคากันเ

โพสต์โดย ananda » อาทิตย์ ก.ค. 24, 2011 7:31 pm

Mummy Pop เขียน:
Calvin เขียน:ขอบคุณค่ะงั้นอย่าเพิ่งให้ใครนะค่ะขอจองไว้ก่อนเงินเดือนออกเมื่อไหร่จะรีบมาเอาค่ะขอบคุณค่ะ

โอเค ค่ะ ป๊อปหลังไมค์ ไปแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณค่าป๊อบๆก็ขายหมดไวเช่นกันค่ะ ให้ป๊อบ 10ดาวไปเลย
ananda

โพสต์โดย lovecookies » จันทร์ ก.ค. 25, 2011 5:02 pm

Mummy Pop เขียน:หวัดดี ค่ะ
แวะมาขายกระเป๋าอีกแล้วค่ะ แม่ลูกอ่อน แวะมาหารายได้พิเศษ อีกแล้วจ้าา ราคากันเอง ติดต่อป๊อปได้ทางอีเมล์นะคะ pop_nantanit@hotmail.com ค่า จะพยายามติดต่อกลับนะคะ
ราคารวมค่าส่งลงทะเบียน แล้วนะคะ เป็นเงินปอนด์ ทั้งหมด จ่ายทางเพพาลเท่านั้นนะคะ ยกเว้นในอังกฤษค่า
ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ สอบถามให้แน่ใจก่อนนะคะ รูปภาพขอเพิ่มเติมได้นะคะ

แว่นกันแดด พราด้า มาแล้วค่ะ
PRADA PRADA SPR 18MS
Material: PROPRIONATO
Type: UNISEX
Shape: Oversized

Prada ราคา 75 ปอนด์ พร้อมส่งค่า
รูปภาพ
รูปภาพ
lovecookies

โพสต์โดย lovecookies » อังคาร ก.ค. 26, 2011 5:06 pm

หวัดดีค่ะน้องป๊อปเเว่นปราด้ามีคนจองหรือยังค่ะ ขอบคุณค่ะ
lovecookies

โพสต์โดย Mummy Pop » อังคาร ก.ค. 26, 2011 5:15 pm

lovecookies เขียน:หวัดดีค่ะน้องป๊อปเเว่นปราด้ามีคนจองหรือยังค่ะ ขอบคุณค่ะ

แว่นพราด้ายังอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ สนใจก็หลังไมค์มาคุยนะคะ. หรือจะโทรคุยก็ได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
Mummy Pop

Re: ขาย Gucci boston joy and medium tote.ใหม่ๆๆ ค่ะ DKNY

โพสต์โดย Karistha » อังคาร ก.ค. 26, 2011 6:29 pm

Mummy Pop เขียน:หลุยส์ สปีดี้ มินิลินใบเดิม ยังขายไม่ได้เลยค่า หลุดจองอีกแล้วนะคะ ราคาลดลง 300 ปอนด์ทั่วยุโรปค่า สภาพงามๆแบบนี้ ราคาแบบนี้หาไม่ได้แล้วนะคะ รบกวนคนรักหลุยส์ มารับไปเลี้ยงด้วยนะคะ อยู่กับป๊อปนานเกินไปแล้ววว
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สวัสดีค่ะ สนใจกระเป๋ามากมาย นั่งดูทู๊กวัน ว่าแต่ว่า ถ้าแม่ค้าช่วยกรุณาลดราคาสงสัก ๒๕๐ ปอนด์ ส่งถึงสวีเดนได้ไหมอ้ะคะ
ยังไงจะได้เป็นแม่ค้า ลูกค้า กันอ้ะค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะคะ จะยังตั้งตารอต่อไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ปุ๊ก อูเมียว สวีเดน จ้า
Karistha

โพสต์โดย Mummy Pop » อังคาร ก.ค. 26, 2011 10:30 pm

ดีค่ะ ปุ๊ก อูเมียว สวีเดน
เด๋ยวป๊อปจะหลังไมคืไปคุยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Mummy Pop

โพสต์โดย Mummy Pop » พุธ ก.ค. 27, 2011 1:43 pm

ใหม่ๆๆๆนะคะ สดๆร้อนๆค่ะ ขายแล้วค่ะ
รูปภาพ
Mummy Pop

Re: กระเป๋าตังค์ Gucci กระเป๋า Gucci ค่ะ

โพสต์โดย Mummy Pop » อังคาร ส.ค. 02, 2011 9:10 pm

ตอนนี้นี้เหลือ
กุจชี่กระเป๋าเดินทางขึ้นเครื่อง สายสีชมพูใบเดียวค่ะ

กระเป๋าตังค์กุจชี่

ของใหม่ทั้งหมดนะคะ
รีบก่อนแม่ค้ากลับไทย ปลายกันยานะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ อังคาร ส.ค. 16, 2011 4:49 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Mummy Pop

Re: กระเป๋าตังค์ Gucci กระเป๋า Gucci ค่ะ

โพสต์โดย Mummy Pop » พฤหัสฯ. ส.ค. 11, 2011 8:51 pm

มาเป็นเจ๊ ดัน ค่ะ
Mummy Pop

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ