ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายกระเป๋าแบรนด์ของแท้ มือสอง แต่สภาพเนี๊ยบ ราคาย่อมเยาว์จ้า

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายกระเป๋าแบรนด์ของแท้ มือสอง แต่สภาพเนี๊ยบ ราคาย่อมเยาว์จ้า

โพสต์โดย janejane » พฤหัสฯ. มิ.ย. 23, 2011 9:08 am

สวัสดีค่ะ
แบรนด์เนม ของแท้ มือสอง แต่สภาพนิ้ง ไม่หมกเม็ด ราคาสวย มีหลายใบ หลายแบรนด์ค่ะ
ค่อยๆดูน่ะค่ะ มีมาเรื่อยๆ หรือชอบรุ่นไหนแบรนด์ไหนพิเศษถามมาได้ แม่ค้าจะลองหาให้ค่ะ
สนใจใบไหน รีบถามรีบจองน่ะค่ะ เพราะสินค้าส่วนใหญ่อยู่ที่ร้านไม่นานค่ะ

กระเป๋าตังค์ Gucci รุ่นคลาสสิค ของใหม่จากช๊อป ได้ทุกอย่างครบเหมือนออกจากร้านแน่นอน
ใบนี้ราคาที่ร้าย 325 ยูโร แจนขายรวมส่ง ในเยอรมัน 240 ยูโร

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ มิ.ย. 29, 2011 7:10 am, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
janejane
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขายกระเป๋าแบรนด์ของแท้ มือสอง แต่สภาพเนี๊ยบ ราคาย่อมเยาว

โพสต์โดย janejane » พฤหัสฯ. มิ.ย. 23, 2011 9:19 am

ใบที่สอง สาวกหลุยส์ส่วนใหญ่ มีไว้ในสังกัด กันทั้งนั้น
Louis Vuitton Speedy 25
สภาพตามรูปเลยค่ะ ราคา 400 ยูโรไม่ร่วมส่ง

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
janejane

Re: ขายกระเป๋าแบรนด์ของแท้ มือสอง แต่สภาพเนี๊ยบ ราคาย่อมเยาว

โพสต์โดย janejane » พฤหัสฯ. มิ.ย. 23, 2011 10:38 am

ใบที่ 3 Fendi edle
สวยแบบไม่ต้องเหมือนใครค่ะ ใบนี้งานปักล้วนๆ สีสันสดใส
สภาพใหม่มาก ราคา 340 ยูโรไม่ร่วมส่งค่ะ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
janejane

โพสต์โดย janejane » พฤหัสฯ. มิ.ย. 23, 2011 10:44 am

กระเป๋าสตางค์กุชชี่
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ราคาร่วมส่งเยอรมัน 210 ยูโรจ้า
janejane

โพสต์โดย janejane » พุธ มิ.ย. 29, 2011 8:36 am

กระเป๋าสตางค์ Gucci

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ราคาร่วมส่งเยอรมัน 250 ยูโรค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ มิ.ย. 29, 2011 12:47 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
janejane

โพสต์โดย pen » พุธ มิ.ย. 29, 2011 11:53 am

janejane เขียน:กระเป๋าสตางค์ Gucci

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ราคาร่วมส่งเยอรมัน 25 ยูโรค่ะ

น้องเจนตกเลขศูนย์ไปตัวหรือเปล่าใบนี้ ไม่ได้คุยกันนานเลยเนอะ
กระเป๋าสวยทุกใบเลย ขายหมดไวๆเด้อ
เพ็ญ UK จ้า
pen
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย janejane » พุธ มิ.ย. 29, 2011 12:49 pm

ตกจริงๆด้วย ขอบคุณที่ท้วงน่ะค่ะพี่เพ็ญ. สบายดีน่ะค่ะ แจนสบายดีค่ะ
janejane

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ