ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายค่ะกระเป๋า กุจชี่ Gucci มือสอง แต่สภาพ ปิ๊งๆค่ะ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายค่ะกระเป๋า กุจชี่ Gucci มือสอง แต่สภาพ ปิ๊งๆค่ะ

โพสต์โดย puy » อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 5:40 am

สวัวดีค่ะทุกๆคน วันนี้นึกอยากได้กระเป๋าใหม่ขึ้นมา เลยอยากจะเอาใบเก่าออกมาขายเพื่อสมทบทุนไปซื้อใบใหม่ค่ะ
Gucci ใบนี้ ปุ้ยเพิ่งซื้อมาได้แค่ 3 เดือนค่ะ ใช้งานนับครั้งได้ สภาพกระเป๋าใหม่มาก สวย ใบใหญ่ ถือได้ คล้องแขนได้
สะภายไหล่ได้ และมีสายคล้องสะพายแบบยาวๆได้ด้วยค่ะ ของแท้ ล้าน% เลยนะคะ..มีการ์ด มีบิลล์ ให้พร้อมค่ะ
ถ้าสนใจยังไง ขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ...ไม่ซื้อ ไม่ว่ากันอยู่แล้วค่ะ...ราคาดีๆแบบนี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ (^_*)
ราคาหน้าช็อปอยู่ที่ 750 ยูโร ...แต่ปุ้ยขอขายในราคา 630 ยูโร (ราคานี้ยังไม่รวมค่าส่งค่ะ) เรื่องราคายังพอคุยกันได้ค่ะ
ขอส่งแบบลงทะเบียนนะคะ...การจ่ายเงิน..ขอเป็นจ่ายผ่านธนาคาร...และ paypal ค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
puy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขายค่ะกระเป๋า กุจชี่ Gucci มือสอง แต่สภาพ ปิ๊งๆค่ะ

โพสต์โดย Mummy Pop » อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 5:34 pm

โอ๊ยๆๆๆๆ งามมากๆพี่ปุ้ย ใครได้ไปถือว่าถูกมากๆเลยอ่ะ รุ่นนี้สีนี้ ไม่มีลดราคารับรองค่ะ ยอดฮิตเนอะ ขอให้ขายได้ไวๆนะคะ แม่ค้าคนสวย ลงรูปเพิ่มเลยพี่ปุ้ย สวยมากๆๆๆ
Mummy Pop

Re: ขายค่ะกระเป๋า กุจชี่ Gucci มือสอง แต่สภาพ ปิ๊งๆค่ะ

โพสต์โดย puy » อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 6:53 pm

Mummy Pop เขียน:โอ๊ยๆๆๆๆ งามมากๆพี่ปุ้ย ใครได้ไปถือว่าถูกมากๆเลยอ่ะ รุ่นนี้สีนี้ ไม่มีลดราคารับรองค่ะ ยอดฮิตเนอะ ขอให้ขายได้ไวๆนะคะ แม่ค้าคนสวย ลงรูปเพิ่มเลยพี่ปุ้ย สวยมากๆๆๆ

น้องป๊อป...พอดีพี่ยัง คิดไม่ตกหรอก ว่าจะขายหรือเก็บไว้ดี เลยลงรูปน้อย หากมีคนสนใจจริงก็จะส่งรูปให้ดูเพิ่มจ๊ะ...
แต่บังเอิญไปเห็น กุจชี่อีกรุ่นนึงถูกใจ...เลยอยากเปลี่ยน...แต่ถ้าขายใบนี้ไม่ได้ก็จะเก็บไว้แหระ (นึกเสียดายเหมือนกัน)
แต่ถ้ามีคนสนใจซื้อจริงก็จะขายจ้า...เรื่องราคานี้...หาที่ไหนไม่ได้อีกแว้ววววว...แม่ค้ายอมขาดทุนอ่ะ อิอิ
puy

โพสต์โดย puy » เสาร์ ก.ค. 02, 2011 11:49 am

เข้ามาดันกระทู้หน่อยนะคะ...ใครที่สนใจจริงๆผ่อนจ่าย 2 รอบได้นะคะ...จ่ายหมดเมื่อไหร่...กระเป๋าพร้อมส่งทันทีเลยค่ะ...สอบถามได้ตามเคยค่ะ... ;)
puy

โพสต์โดย Mummy Pop » เสาร์ ก.ค. 23, 2011 9:44 pm

แวะมาดันๆๆๆๆให้พี่ปุ้ย พี่สาวคนสวยๆ กระเป๋าสวย พร้อมแบ่งจ่ายด้วยเนอะ มาเชียร์ให้คนรับน้องเป๋า ไปอยู่ด้วยไวๆนะคะ
Mummy Pop

โพสต์โดย puy » เสาร์ ก.ค. 23, 2011 9:50 pm

Mummy Pop เขียน:แวะมาดันๆๆๆๆให้พี่ปุ้ย พี่สาวคนสวยๆ กระเป๋าสวย พร้อมแบ่งจ่ายด้วยเนอะ มาเชียร์ให้คนรับน้องเป๋า ไปอยู่ด้วยไวๆนะคะ

เอาแล้วไงน้องป๊อป...พวกเราแม่ค้าเข้ามาเชียร์กันเอง ดันกันเอง ขอบใจมากๆนะจ๊ะ น่ารักจริงๆ...แล้วลูกค้าหายไปไหนกันหมดนะ..อิอิ..รีบๆหน่อยนะคะสำหรับท่านที่สนใจจริง
แม่ค้าจะกลับไทยเดือนหน้า วันที่ 10-24 แล้วยังไงติดต่อได้ก่อน และหลัง ช่วงวันที่แจ้งนะคะ
puy

โพสต์โดย miw » อังคาร ต.ค. 11, 2011 6:53 pm

โอ้ว มายก็อดดด เป๋าสวย มว้ากกกกกกกกกกกกก ชอบมากเรย แต่กลับเมืองไทย เดือนหน้า เจียดตังค์ซื้อไม่ได้เรย ว้ากๆๆ เกิดกิเลสคะ ไงก็ ขายให้ได้นะคะ คุณปุ้ยหมิว มาดันทู้ให้ กลับจากไทยต้องมาปั่นๆงานซะแร้ววว อยากได้ๆ
>_<
miw

โพสต์โดย puy » พุธ ต.ค. 12, 2011 7:26 am

miw เขียน:โอ้ว มายก็อดดด เป๋าสวย มว้ากกกกกกกกกกกกก ชอบมากเรย แต่กลับเมืองไทย เดือนหน้า เจียดตังค์ซื้อไม่ได้เรย ว้ากๆๆ เกิดกิเลสคะ ไงก็ ขายให้ได้นะคะ คุณปุ้ยหมิว มาดันทู้ให้ กลับจากไทยต้องมาปั่นๆงานซะแร้ววว อยากได้ๆ

ขอบคุณมากนะคะคุณหมิว ที่เข้ามาช่วยดันกระทู้ให้ปุ้ย...ยังไงก็ขอให้เดินทางไป-กลับเมืองไทยโดยปลอดภัยนะคะ (^_^)
puy

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ