ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

รองเท้ายาง แบบชาแนลจ้า

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

รองเท้ายาง แบบชาแนลจ้า

โพสต์โดย NW jewelry » จันทร์ ส.ค. 29, 2011 2:51 pm

รองเท้ายางอย่างดี แบบของชาแนลสินค้าน้ำเข้าค่ะ ใส่สบายมากๆๆ เหมาะกับหน้าร้อน ใส่ไปทะเลไม่ต้องกลัวเสีย เพราะเป็นยางค่ะ สินค้าคุณภาพดีมากๆ ค่ะ

เก่งใส่แล้วชอบเลยเอามาขายนะค่ะ น่ารักมากๆๆ ใส่กับเสื้อผ้าได้เยอะดี ค่ะ ใส่กับขาสั้นสบายๆ สั่งไซค์ได้ค่ะ สินค้าไซค์จะใหญ่กว่าของไซค์มาตรฐาน 1 ไซค์นะค่ะ

ไซค์ 37 ยาว 9.5 นิ้ว

ไซค์อื่นสั่งได้เลยค่ะ เก่งใส่ไซค์ 37 ค่ะ สีดำ เดี๋ยวจะเอาสีแดงอีกคู่นึง ห่ะๆๆๆ
pre order นะคะ ครั้งละ 10 คู่ค่ะ หากชอบต้องการสั่งซื้อ สั่งซื้อได้ที่หน้าบ้านเลยนะคะ ราคาคู่ละ 400 บาท
รูปภาพรูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
NW jewelry
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ