ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี แฟชั่นญี่ปุ่น เดรสเกาหลี cardigan เดรสญ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี แฟชั่นญี่ปุ่น เดรสเกาหลี cardigan เดรสญ

โพสต์โดย Bigcowboy » พุธ ธ.ค. 14, 2011 8:22 am

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เสื้อผ้าแฟชั่น ,แฟชั่นเกาหลี , แฟชั่นญี่ปุ่น , เดรสเกาหลี ,cardigan , เดรสญี่ปุ่น

PEPE-LOPEZZ SHOP

ร้านนำเข้า เสื้อผ้าแฟชั่น และ กระเป๋าญี่ปุ่น เกาหลี ฮ่องกง เริ่ดหรู ในแบบเจ้าหญิง

สินค้าในร้าน Pepe-Lopezz Shop มีทั้ง สินค้าพร้อมส่ง และ พรีออเดอร์

โดยใช้เวลาในการนำเข้าเพียง 8 วัน หลังจากวันปิดรอบ

เชิญคุณหนูๆ เลือกชมสินค้าแฟชั่นอัพเดทใหม่ กว่าพันแบบ

ทั้ง เสื้อผ้าแฟชั่น คุณหนู ผ้าชีฟองลูกไม้ และแนววินเทจ

เสื้อผ้าแฟชั่น หวานๆ สีลูกกวาด สไตล์เจ้าหญิง เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี

แฟชั่นญี่ปุ่น เดรสลูกไม้ เดรส2ชิ้น ชุดแซกเกาหลี กระโปรงสั้นลูกไม้

เสื้อคอเต่า เสื้อคลุมไหมพรม และ cardigan ญี่ปุ่น รวมทั้ง กระเป๋าแฟชั่น หรูๆ

กระเป๋าแบรนด์แท้ Roxy กระเป๋าถือญี่ปุ่น น่ารักๆ

และ กระเป๋า

นักเรียนญี่ปุ่น รุ่นยอดนิยม

พร้อมโปรโมชั่น ส่วนลด ให้กับลูกค้าทุกท่านค่ะ

อยากรู้ อยากเห็น อยากชมสินค้าร้าน

Pepe-Lopezz

น่ารัก หรู เริ่ด และโดดเด่นมากแค่ไหน

ต้องเข้ามาชมนะคะ รับรองใส่แล้วสวยแน่นอนค่ะ

คลิกเข้าเยี่ยมชม หรือเลือก เสื้อผ้าแฟชั่น กระเป๋านำเข้า ทางเว็บออนไลน์ ได้ที่

http://www.pepe-lopezz.com

หรือ ติดต่อสอบถามได้ทาง Email :

pepe-lopezz@live.com

เบอร์ติดต่อ เปเป้ และ วีวี่

083-929-9989
Bigcowboy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: เสื้อผ้าแฟชั่นเกาหลี แฟชั่นญี่ปุ่น เดรสเกาหลี cardigan เ

โพสต์โดย Bigcowboy » พุธ ธ.ค. 14, 2011 1:44 pm

ต้องเข้ามาชมนะคะ รับรองใส่แล้วสวยแน่นอนค่ะ
Bigcowboy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ