ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ louis vuitton,longchamp

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ louis vuitton,longchamp

โพสต์โดย princess » อังคาร ม.ค. 10, 2012 5:18 pm

ขอเคลียร์ตู้นิดหนึ่งค่ะ ตัดใจเอามาลงขายก่อนแค่ 3 ชิ้น ที่เหลือ ขอคิดอีกทีค่ะ ลูกค้าที่อยู่ไทย เราสามารถเอาของกลับไปให้ที่ไทยได้กลางเดือนกุมภาค่ะ

ชิ้นแรก เป็นรองเท้าส้นแบน Louis vuitton นะคะ สวยมากๆลูกไม้ที่รองเท้าสลักลายโมโนแกรมด้วยค่ะ ของใหม่ ซื้อมา แล้วลองใส่ในบ้านครั้งสองครั้งค่ะ ไม่กล้าใส่ออกนอกบ้าน กลัวเปื้อน อิอิ สรุป เอามาลงขายดีกว่า ใหม่เอี่ยมเลยนะคะะ ไซส์บนรองเท้า 36 แต่เทียบเท่า 37 นะคะ เราไซส์ 37 ใส่คู่นี้ได้พอดีค่ะ
คู่นี้ ซื้อ ปี 09 เป็นลีมีเต็ด ค่ะ งามหรูมากๆค่ะ ซื้อจากช้อปหลุยส์ที่เมกา ในราคา 700USD (ราคาที่ช้อปปารีสเมื่อปีที่ซื้ออยู่ที่ 440EUROS)
ขอ เคาะราคาขายที่ 299 euro รวมส่งฝรั่งเศสค่ะ
ราคาต่อรองได้นิดหน่อย เชิญหลังไมค์มาถามได้ค่ะสินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้แน่นอน เพราะซื้อจากช้อป อธิบายไว้หมดแล้วนะคะ ทั้งไซส์และสภาพสินค้า เพราะฉะนั้น ขออนุญาติ ซื้อแล้วไม่รับคืนนะคะ
การชำระเงิน ขอเป็นเงินโอนเข้าบัญชีฝรั่งเศส หรือบัญชีไทยที่เมืองไทยนะคะ ถ้าเพย์พาล ขอเป็นกิ้ฟท์ค่ะ ขายแล้วค่ะ รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย farlong เมื่อ ศุกร์ ม.ค. 13, 2012 9:26 pm, แก้ไขแล้ว 7 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
princess
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ มีรองเท้าLVและกระเป๋าใบเล็ก LV

โพสต์โดย princess » อังคาร ม.ค. 10, 2012 5:27 pm

รูปภาพ
รูปภาพ
princess

Re: ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ มีรองเท้าLVและกระเป๋าใบเล็ก LV

โพสต์โดย princess » อังคาร ม.ค. 10, 2012 5:30 pm

อีกชิ้น เป็นกระเป๋าถือใบเล็กๆ สำหรับถือไปทานดินเนอร์นะคะ มีกล่องและถุงกันฝุ่นครบนะคะ แต่ในรูปไม่ได้ถ่าย เพราะอยู่อีกบ้านหนึ่งค่ะ
กระเป๋าของปี 2009 นะคะ ถือนับครั้งได้ค่ะ เพราะมีอีกใบที่คล้ายๆกันแต่ใหญ่กว่า
จองแล้วค่ะ
ของทุกชิ้น จากบ้านเรา เป็นของแท้รับประกันพันเปอร์เซนต์ค่ะ เพราะซื้อด้วยตนเองจากช้อปหลุยส์ค่ะ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย farlong เมื่อ ศุกร์ ม.ค. 13, 2012 9:28 pm, แก้ไขแล้ว 4 ครั้ง.
princess

โพสต์โดย princess » อังคาร ม.ค. 10, 2012 5:52 pm

ของทั้งสองชิ้น ซื้อแล้วไม่รับคืนนะจ้ะ ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะจ้ะ
princess

โพสต์โดย princess » อังคาร ม.ค. 10, 2012 10:13 pm

ใบนี้ ลองชอม รุ่นลีมีเต็ด ของซีซั่นที่ผ่านมา ใบนี้ซื้อเป็นของฝากน้องสาว แต่เค้าไม่ชอบ เลยเก็บเข้าตู้ที่เมืองไทยค่ะ ของใหม่เลยนะคะ ยังไม่เคยใช้เลย
ขายลดราคาสุดๆค่ะ 3500บาทเท่านั้นค่ะ เป็นไซส์ใหญ่ หูยาวนะคะ ใส่ของได้เยอะแยะเลย ของตัวเองก็มีแบบนี้เหมือนกันด้วยหนึ่งใบค่ะ ใบนี้เลยเอามาลงขายดีกว่า เพราะมันซ้ำกับที่มีอยู่แล้วค่ะ
ถ่ายรูปด้วยมือถือใบของตัวเองที่มีอยู่ที่ฝรั้่งเศสนะคะ ใบที่ขาย เหมือนกันเด้ะ แต่เป็นของใหม่ค่ะ
ของอยู่ไทยนะคะ
แต่ถ้าอยากได้ใบที่อยู่ฝรั่งเศส เป็นมือสองที่หิ้วประมาณสองครั้งค่ะ ราคา 2950บาท หรือ 75EUROS ค่ะ ยังไงสอบถามกันมาได้
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย farlong เมื่อ พุธ ม.ค. 11, 2012 2:22 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
princess

Re: ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ louis vuitton,longchamp

โพสต์โดย princess » พุธ ม.ค. 11, 2012 2:14 pm

รูปเพิ่ม ตอนใส่นะคะ เราเท้าด้านบนบวมหน่อยนะคะ เพราะท้องค่ะ ส่วนรูปตอนใส่รองเท้า เอาแบบเห็นส้นด้วย ถ่ายไม่ได้อ่ะค่ะ เพราะก้มลงไปไม่ไหว เอาไว้ ถ้าต้องการจริงๆ ต้องรอสามีกลับมาก่อน แล้วถ่ายเพิ่มให้นะคะ
รูปภาพ
princess

Re: ขายของส่วนตัวนิดหน่อยค่ะ louis vuitton,longchamp

โพสต์โดย princess » พุธ ม.ค. 11, 2012 2:15 pm

รูปภาพ
princess

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ