ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KIRIUM

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KI

โพสต์โดย oil_france1 » ศุกร์ เม.ย. 06, 2012 7:56 am

แวะมาลงอีกรอบให้หมดตู้ไปสักที วันนี้มีเดรสจอง Karen millen เช่นเคยค่ะ ใส่อยู่ห้าชั่วโมงเองค่ะ เอามาขายต่อ เพราะไม่ค่อยได้มีโอกาสได้ออกไปไหนยามค่ำคืนค่ะ ราคาซื้อมาจำไม่ได้แล้วค่ะ แต่คากว่าไมต่ำกว่าสองร้อยกว่ายูโร แต่วันนี้ขอขายแค่ 89 ยูโร ค่ะ เดรสบรรจงฝีมือการปักตามแบบฉบับของแบรนด์ หรูหรา น่าค้นหา ค่ะ ไซส์คือ UK 8 / EU 36 น่ะค่ะ หรือคนใส่ไซส์เล็กกว่านี้ก็สามารถใส่ได้สบายค่ะ เพราะเดรสจะฟิตพอดีเข้ารูปค่ะ

ขายแล้วค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พฤหัสฯ. เม.ย. 12, 2012 9:58 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
oil_france1
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KI

โพสต์โดย oil_france1 » ศุกร์ เม.ย. 06, 2012 7:58 am

มาดูตัวต่อไป ซือมาแล้วก็แทบไม่ได้ใส่ แขวนไว้ตลอดค่ะ ราคาประมาณ สอง ร้อย กว่ายูโร ค่ะ วันนี้ขาย 89 ยูโร สีของเดรสคือ สี ม่วง นะค่ะ ในรูปแอบสีเพี้ยนค่ะ เพราะถ่ายยังไงก็ออกมาสีออกน้ำเงินอ่ะค่ะ ไซส์คือ UK 8 / EU 36 ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
oil_france1

Re: โล๊ะตู้ค่ะ ลง กระเป๋าCHANEL เพิ่มค่ะ

โพสต์โดย oil_france1 » พฤหัสฯ. เม.ย. 12, 2012 9:57 am

ขายลูกสุดที่รัก Chanel 10" หนังแกะ และ หนังคาร์เวีย ค่ะ เป็นคู่ขวัญกันมาหลายปี ดูแลอย่างดีค่ะ สภาพดีถึงดีมากค่ะแต่คำว่ามือสองต้องมีตำหนิบ้างนะค่ะ เพราะกระเป๋าออยใช้งานจริงค่ะ ตอนนี้ราคาช็อปอยู่ที่ 3100 euro นะค่ะ และราคาก็จะขึ้นทุกๆหกเดือน เพราะฉนั้นราคาที่ตั้งไว้สมเหตุสมผลที่สุดแล้วค่ะ ราคานี้หาไม่ได้หรอกค่ะ ราคาไม่รวมค่าส่งนะค่ะ เพราะเชื่อว่าถูกมากๆถึงมากที่สุดแล้วค่ะ มาดูใบแรกกันก่อนนะค่ะ

ใบนี้เป็นหนังแกะสีดำค่ะ โซ่เงิน หนังแต่งทุกช่องนะค่ะ สภาพดีมากค่ะ แต่อาจจะมีรอยใช้งานบ้างตามแบบฉบับของหนังแกะคือบอบบางค่ะ แต่รอยนั้นถ้าไม่มานั่งเพ่งจ้องจับผิดจริงๆจะมองไม่เห็นนะค่ะ เพราะมันอยู่ด้านวนซ่ะมากกว่าค่ะ เนื่องจากบางครั้งจะโดนเล็บบ้างตอนเปิดเอาของน่ะค่ะ แต่ตรงนี้บอกได้เลยว่าไม่น่าเกลียดแต่อย่างใดค่ะ ออยจะเอาส่งช็อปหรือทำความสะอาดให้อย่างดีค่ะ ( ส่งช็อปต้องรอหน่อยนะค่ะ ใช้เวลา หนึ่งเดือนนะค่ะ) กระเป๋ามีอุปกรณ์ให้ครบทุกอย่างนะค่ะ กล่อง ถุงผ้า คู่มือ การ์ดการันตี ริบบิ้น ค่ะ ขอขายราคา 2000 EURO ขายแล้วค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักนะค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
oil_france1

โพสต์โดย oil_france1 » พฤหัสฯ. เม.ย. 26, 2012 7:13 am

มีเวลาได้ถ่ายรูปมาลงอีกรอบค่ะ เดรสของ Karen Millen ยังไม่เคยใส่ออกงานนะค่ะตัวนี้ เพราะซื้อมาเนื่องจากจะไปานแต่งเพื่อนสาว แต่เพื่อนสาวดันใส่ชุดเจ้าสาวสีเดียวกับเราซ่ะงั้น สรุปได้แค่รองเท่านั้นค่ะ ซื้อมาในราคาเกือบ 300 ยูโรนะค่ะ แต่วันนี้ขอขาย 90 euro ที่ขายถูกเพราะว่าตอนถอดชุดตะขอสร้อยมันไปเกี่ยวกับด้ายเป็นรอยเล็กน้อยค่ะ แต่ใส่แล้วมองไม่เห็นนะค่ะ คือถ้าไม่เพ่งหน้าจิ้มลงไปก็มองไม่เห็นค่ะ
ไซส์คือ UK 8 / EU 36 น่ะค่ะ ป้ายยังอยู่นะค่ะ ออยยังไม่ได้เอาออกค่ะ ยังไม่ได้แกะค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปถ่ายของรอยตำหนิที่บอกไว้ค่ะ บอกแล้วว่าถ้าไม่เพ่งหน้าจิ้ทลงไปไกล้ก็มองไม่เห็นค่ะ

รูปภาพ

ตัวนี้ใส่ครั้งเดียวค่ะ เพราะซื้อมาเนื่องจากใส่ชุดข้างบนไปงานแต่งไม่ได้ เลยใส่ชุดนี้แทนค่ะ ขอขาย 90 euro ค่ะ ( ราคางดต่อนะค่ะตัวนี้ เพราะซื้อมาแพงกว่าชุดข้างบนค่ะ) ที่ขายถูกเพราะมีรอยตำหนิด้านในของสายคล้องคอค่ะ มองไม่เห็นนะค่ะ เพราะมันอยู่ด้านในค่ะ ไซส์คือ UK 8 / EU 36 น่ะค่ะ คนตัวเล็กกว่าออยใส่ได้สบายค่ะ ฟิตเข้ารูปสวยมากค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
oil_france1

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ