ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KIRIUM

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KIRIUM

โพสต์โดย oil_france1 » เสาร์ ก.พ. 25, 2012 10:15 pm

วันนี้ได้เอาเสื้อผ้ามาลดกระหน่ำแบบถูกๆ แต่เน้นแต่ของดีๆนะค่ะ ทุกชุดซื้อเอง และเป็นของแท้ทุกตัวค่ะ สภาพนางฟ้าหมดค่ะ ใว่แค่ออกงานตัวล่ะครั้งค่ะ รับรองได้ว่าได้ไปแล้วไม่ผิดหวังค่ะ
น้องใหม่หัดขาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สามารถติดต่อออยได้ตลอดเวลาค่ะ ทางเมล์ martin_supie@hotmail.fr หรือ หลังไมส์มาถามได้ค่ะ หรือใครจะโทรมาคุยก็ได้ค่ะ คุยทาง WhatsApp ก็ได้ทั้งนั้นค่ะ +33672590903 ตัดสินใจขอรูปเพิ่มได้ก่อนจะตัดสินใจซื้้อนะค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนและไม่รับคืนนะค่ะ ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนหรือไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ กรณีต่อรองราคา ขอให้ระบุราคามาเลยค่ะว่าอยากได้ที่ราคาเท่าไหร่นะค่ะ เพราะลูกค้าถามมาว่าลดได้เท่าไหร่ แม่ค้าบอกได้ลำบากค่ะ เอาเป็นว่าบอกตัวเลขมาเลยค่ะว่าต้องการราคาเท่าไหร่ ถ้าลดได้แม่ค้าก็จะลดให้ค่ะ

TAG Heuer KIRIUM ได้มาจากแม่สามีเพราะเค้าซื้อมาแล้วไม่ค่อยมีโอกาสได้ใส่เลย

นาฬิกาถือว่าสภาพดีมากนะค่ะ อาจจะมีรอยการใช้งานบ้างเหมือนนาฬิกามือสองทั่วไป แต่

ไม่ได้ใช้งานกันแบบสาหัสนะค่ะ นานๆใส่ที หน้าปัดไม่มีรอยค่ะ และคงมีรอยได้ยากเพราะ

เป็นหน้าปัด sapphire glas กันรอยได้ดีค่ะ คุณสามารถเปลี่ยนสายได้แล้วจะดูเหมือนใหม่

ขึ้นทันตาเห็นค่ะ ราคาซื้อตอนนั้นยังเป็น ฟรังฝรั่งเศสอยู่ค่ะ มีใบเสร็จอยู่ค่ะ ราคาใบเสร็จที่

ลงไว้คือ 6,502.50 Fr ถ้าเป็นเงินตอนนี้คือ 1000 ยูโรค่ะ แต่ ณ ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 1450 euro

วันนี้ออยขอส่งต่อในราคา 550 euro ค่ะ ใครสนใจสอบถามได้ตลอดค่ะ ค่าส่งในฝรั่้งเศสฟรี

ค่ะ แต่ที่อื่น แม่ค้าออกช่วยครึ่งหนึ่งนะค่ะ ก่อนทำการส่งของให้ออยจะส่งไปเปลี่ยนถ่านให้

ใหม่นะค่ะ เปลี่ยนถ่านหนึ่งครั้งอยู่ได้ สอง ปี ค่ะ แล้วจะทำการให้เค้าขัดสายให้ดูดีที่สุดก่อน

ส่งของให้นะค่ะ

ข้อมูลเพิ่มเต้มค่ะ

TAG HEUER:
* Model: Kirium Lady Ref.nr. WL 1315
* steel case 29mm. with sapphire glas (scased 12-1 Hour)
* steel bracelet
* Quartz movement
* 200 meter wateresistant
* Complete with org. box and papers
* Listprice €. 1.450,00

อุปกรณ์มีครบชุดนะค่ะ กล่องคู่ตัว และกล่องหนัง การ์ดการันตี ใบเสร็จ ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ออยวงสีแดงไว้คือตำหนิที่เห็นเล็กน่ะค่ะ แต่ไม่ได้เดี่ยวข้องกับการใช้งานแต่อย่างใดค่ะ

รูปภาพ

วันนี้ขอฝาก BCBG Max Azria ไว้สักตัวค่ะ ตัวนี้ยังไม่เคยใส่ ยังไม่เคยซักนะค่ะ ได้แต่ลองอย่างเดียว เพราะยังไม่มีโอกาสจะสวมใส่ค่ะ ซื้อมาประมาณ 300 euro
แต่วันนี้ขอส่งต่อแบบราคาตัดใจขายไปเลยค่ะ 100 euro ขายแล้วค่ะ

สีจริงตรงกับในภาพนะค่ะ สีไม่เพี้ยนนะค่ะ ความยาวออยวัดจากไหล่ของชุดถึงปลายกระโปรงล่างสุดนะค่ะ ได้ 93 cm. ค่ะ

รูปภาพ

เป็นลูกไม้ที่สวยหรูมากค่ะ ใครได้ใส่เชื่อว่าสวยทุกคน ใส่งานกลางวันก็ได้ กลางคืนก็ดีค่ะ สีออกเป็นสีเงินแต่ไม่ทำให้ดูเวอร์หรือน่าเกลียดแต่อย่างใด กลับทำให้ดูมีคลาสด้วยผ้าลูกไม้สวยงาม ซับในสีออกขาวครีมทำให้ดูแอบเซ็กซี่ไปในตัวค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังแอบเซ็กซี่ด้วยการเห็นหลังนิดๆที่ปิดบังด้วยผ้าลูกไม้ค่ะ และมีผ้าซับในจากช่วงอกลงไปจนถึงด้านล่างค่ะ

รูปภาพ

มาดูด้านหลังแบบเต็มๆค่ะ

รูปภาพ

ไซส์เล็กสุดนะค่ะ

รูปภาพ

โล๊ะซื้อโค๊ตจากตู้ค่ะ เสื้อโค๊ตของ COMPTOIR DES COTONNIERS ( เป็นแบรนด์ดังของเหล่าปารีสเซี่ยนค่ะ แต่ออยไม่ใช่ปารีสเซี่ยนนะค่ะ แค่เซี่ยนอยากสวยบ้างไรบ้างเท่านั้น ) ไซส์ EU 36 นะค่ะ เสื้อเป็นสีดำสนิทนะค่ะ สภาพดีมากค่ะ คุ้มกับราคามากมายค่ะ ราคาที่ซื้อมาอยู่ที่ 265 Euro ขอขายต่อที่ 80 euro ค่ะ คุ้มสุดคุ้มค่ะ สวยเรียบหรูตลอดการ ถือคติที่ว่า ความหรูและคลาสสิคนั้น ไม่จำเป็นต้องเยอะค่ะ เรียบๆเป็นดีที่สุดค่ะ
มีกระดุมน้อยมากค่ะ ใส่ปุ๊บไม่ต้องไปยืนติดกระดุ่มให้เสียเวลามากมายค่ะ มีกระดุมใหญ่และกระดุมแป๊ะด้านในแค่นั้นค่ะ สะดวกต่อการใช้สวมใส่ค่ะ

รูปภาพ

เสื้อโค๊ตของออยทุกคัวจะเข้ารูปนะค่ะ เน้นเป็นสาวมั่นแต่ขอแอบเซ็กซี่ก่อนว่างั้น :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

ช่วงเอวด้านหลังจะเป็นแบบนี้ค่ะ เข้ารูปทรงดีค่ะ

รูปภาพ

ปลายแขนเสื้อเป็นแบบนี้ค่ะ อันนี้เจอแสงแฟรชนะค่ะ ของจริงเสื้อสีดำสนิทค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

Dresse Karen Millen วันนี้ขอขาย 70 ขายแล้วค่ะ
ยูโร ราคาซื้อมาก็ราวๆ 200 ยูโรค่ะ จำได้ไม่แน่ชัดค่ะ ใส่ออกงานครั้งเดียวค่ะ จากนั้นก็ซักเก็บแขวนไว้อย่างดีค่ะ เป็นชุดทรีทรูสวยหรูค่ะ ซับในด้วยถ้าสีเนื้ออย่างดี ทำให้ดูลงตัวและดูมีคลาสเมื่อสวมใส่ค่ะ ไม่ได้ทำให้รู้สึกโป๊แต่อย่างใด ชุดนี้ใส่แล้วเชื่อว่าทุกคนรอบข้างกันมองเหลียวหลังทุกคนค่ะ ด้วยการออกแบบที่ลงตัว และดู Chic ในตัว ไซส์ ค่ะ ความยาวเท่าเข่าค่ะ เหมาะกับการออกงานกลางคืน และออกไปกินข้าวมากค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เข้ารูปพริ้วสวยงสามสง่าแต่ไกลค่ะ

รูปภาพ

ด้านข้างบุด้วยลูกไม้และซับในสีเนื้อดูให้ไม่โป๊ะค่ะ แต่ทำให้ดูเซ็กซี่แทนค่ะ

รูปภาพ

ลูกไม้ด้านหน้าทำให้ดึงความสนใจของผู้คนให้มองหยุดสายตา ไม่ได้เน้นเนินอก แต่เน้นดูเซ็กซี่ลงตัวค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังค่ะ ถ้าเป็นหน้าร้อนแนะนำให้เปิดโชว์แผ่นหลังค่ะ หรือไม่จะใส่เสื้อคลุมตัวเล็กเข้ารูป ก็จะทำให้ดูภูมิฐานมากขึ้นค่ะ

รูปภาพ

เดรสตัวรี้ไซส์ UK 8 , US 4 , EU 36 นะค่ะ

รูปภาพ

มาต่อด้วยเดรวเรียบร้อยของ Karen Millen อีกหนึ่งตัวค่ะ ตัวนี้ซื้อมาประมาณ 200 euro ( ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ วันนี้ขอขาย 70 euroตัวนี้ออกได้ทั้งงานกลางวันและกลางคือค่ะ ออยใส่ออกงานกลางวันครั้งเดียวค่ะ สีเหมือนในรูปทุกอย่างนะค่ะ มาดูกันเลยค่ะ ขายแล้วค่ะ

รูปภาพ

เหมาะสำรับสาวๆที่มีหน้าอกหน้าใจน้อยค่ะชุดนี้ เพราะใส่แล้วจะช่วยให้เรามีหน้าอกหน้าใจมากขึ้นค่ะ

รูปภาพ

ชุดนี้มีเข็มขัดให้ในตัวแล้วนะค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังเข้ารูปค่ะ ดูให้มีสรีระและพริ้วด้านล่างในตัวค่ะ

รูปภาพ

ตามมาด้วยเดรสออกงานของ Maxmara ซื้อมา 500 euroวันี้ขอขายแค่ 250 euro ใส่ออกงานช่วงค่ำ ( งานแต่งตัวเอง ) ครั้งเดียวค่ะ ไม่ถึง 6 ชั่วโมง ค่ะ ราคานี้ ตอนเซลล์ยังซื้อไม่ได้เลยนะค่ะ ถือว่าถูกมากๆแล้วค่ะ ชุดเป็นสีแดง เหมือนในรูปเลยค่ะ แต่ของจริงจะดูออกเข้มกว่านี้นิดเดียวค่ะ ด้านล่างเป็นผ้าชีฟองค่ะ ซับในใส่นุ่มสบายค่ะ ด้านล่างยุ่มทำให้ดูเข้ารูปค่ะ

รูปภาพ

ด้านหน้าเป็นการบุฟองน้ำ ทำให้เราไม่ต้องใส่เสื้อในค่ะ

รูปภาพ

เนื้อผ้าชีฟองคุณภาพอย่างดีค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังเป็นซิปซ่อนด้านหลังค่ะ

รูปภาพ

ขนาดตามไซส์บรป้ายระบุไว้ 40 แต่จริงๆแล้วขนาดเท่ากับ 36 ของยุโรปนะค่ะ คือที่แน่ๆ ไซส์เล็กสุดอ่ะค่ะตอนนั้น

รูปภาพ

ตามมาด้วยรองเท้าค่ะ คู่นี้ซื้อมาไม่ได้ใส่ไปไหนไกล ใส่ไปดูหนังรอบเดียวค่ะ แล้วก็เก็บอย่างเดียวเลยก็ว่าได้ ใหม่สุดๆค่ะ ราคาซื้อมา 100 euro ขอขาย 30 euro ขายแล้วค่ะ ค่ะ เป้นหนังแก้วค่ะ และบุหนังแท้ด้านในทั้งหมดค่ะ
เบอร์ 38 ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มาต่อด้วยรองเท่าอีกคู่ค่ะ คู่นี้ซื้อด้วยความอยากค่ะ แบบว่าอยากจะได้เลยตรงนั้น ไซส์ไม่มีก็ซื้อ สรุปใส่ได้ครั้งเดียว เพราะมันใหญ่เกินกว่าเท้าตัวเองค่ะ คู่นี้เบอร์ 39 ค่ะ ซื้อมา 99 euro ขอขายต่อแค่ 30 euro ซึ่งราคานี้เซลล์แล้วยังไม่น่าจะได้นะค่ะ

รูปภาพ

ใส่แผ่นรองกันรองเท้ากัดส้นด้านหลังไว้แล้วนะค่ะ

รูปภาพ

และแล้วที่ขาดไม่ได้เลยคงขอฝากน้องแนลใบนี้ไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ 2.55 Reissue size 225 สีดำ ขนาด 10 นิ้ว ราคาลดกันไปเลย ใครมันกล้าขายบ้าๆบอไแบบนี้บ้างไหมเนี๊ยะ ลดเหลือ 2300 euro เลยค่ะ จากราคามือหนึ่ง 3100 euro นะค่ะ ขายแล้วค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ ที่ martin_supie@hotmail.fr ราคาไม่ใช่ปัญหาค่ะ คุยกันได้ แม่ค้าใจดี แสนจะน่ารัก ตกลงง่ายค่ะ ไม่หนีหาย มีไรรับผิดชอบตลอดค่ะ เรื่องพวกนี้ไม่ต้องกลัวนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้นะค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ อาทิตย์ มี.ค. 25, 2012 2:49 pm, แก้ไขแล้ว 9 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
oil_france1
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี แวะเลยค่ะ

โพสต์โดย panisara_david2 » อาทิตย์ ก.พ. 26, 2012 8:59 am

oil_france1 เขียน:วันนี้ได้เอาเสื้อผ้ามาลดกระหน่ำแบบถูกๆ แต่เน้นแต่ของดีๆนะค่ะ ทุกชุดซื้อเอง และเป็นของแท้ทุกตัวค่ะ สภาพนางฟ้าหมดค่ะ ใว่แค่ออกงานตัวล่ะครั้งค่ะ รับรองได้ว่าได้ไปแล้วไม่ผิดหวังค่ะ
น้องใหม่หัดขาย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

มาดูชุดแรกกันค่ะ Dresse Karen Millen วันนี้ขอขาย 70
ยูโร ราคาซื้อมาก็ราวๆ 200 ยูโรค่ะ จำได้ไม่แน่ชัดค่ะ ใส่ออกงานครั้งเดียวค่ะ จากนั้นก็ซักเก็บแขวนไว้อย่างดีค่ะ เป็นชุดทรีทรูสวยหรูค่ะ ซับในด้วยถ้าสีเนื้ออย่างดี ทำให้ดูลงตัวและดูมีคลาสเมื่อสวมใส่ค่ะ ไม่ได้ทำให้รู้สึกโป๊แต่อย่างใด ชุดนี้ใส่แล้วเชื่อว่าทุกคนรอบข้างกันมองเหลียวหลังทุกคนค่ะ ด้วยการออกแบบที่ลงตัว และดู Chic ในตัว ไซส์ ค่ะ ความยาวเท่าเข่าค่ะ เหมาะกับการออกงานกลางคืน และออกไปกินข้าวมากค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เข้ารูปพริ้วสวยงสามสง่าแต่ไกลค่ะ

รูปภาพ

ด้านข้างบุด้วยลูกไม้และซับในสีเนื้อดูให้ไม่โป๊ะค่ะ แต่ทำให้ดูเซ็กซี่แทนค่ะ

รูปภาพ

ลูกไม้ด้านหน้าทำให้ดึงความสนใจของผู้คนให้มองหยุดสายตา ไม่ได้เน้นเนินอก แต่เน้นดูเซ็กซี่ลงตัวค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังค่ะ ถ้าเป็นหน้าร้อนแนะนำให้เปิดโชว์แผ่นหลังค่ะ หรือไม่จะใส่เสื้อคลุมตัวเล็กเข้ารูป ก็จะทำให้ดูภูมิฐานมากขึ้นค่ะ

รูปภาพ

เดรสตัวรี้ไซส์ UK 8 , US 4 , EU 36 นะคะ

รูปภาพ

มาต่อด้วยเดรวเรียบร้อยของ Karen Millen อีกหนึ่งตัวค่ะ ตัวนี้ซื้อมาประมาณ 200 euro ( ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ วันนี้ขอขาย 70 euroตัวนี้ออกได้ทั้งงานกลางวันและกลางคือค่ะ ออยใส่ออกงานกลางวันครั้งเดียวค่ะ สีเหมือนในรูปทุกอย่างนะค่ะ มาดูกันเลยค่ะ

รูปภาพ

เหมาะสำรับสาวๆที่มีหน้าอกหน้าใจน้อยค่ะชุดนี้ เพราะใส่แล้วจะช่วยให้เรามีหน้าอกหน้าใจมากขึ้นค่ะ

รูปภาพ

ชุดนี้มีเข็มขัดให้ในตัวแล้วนะค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังเข้ารูปค่ะ ดูให้มีสรีระและพริ้วด้านล่างในตัวค่ะ

รูปภาพ

ตามมาด้วยเดรสออกงานของ Maxmara ซื้อมา 500 euroวันี้ขอขายแค่ 250 euro ใส่ออกงานช่วงค่ำ ( งานแต่งตัวเอง ) ครั้งเดียวค่ะ ไม่ถึง 6 ชั่วโมง ค่ะ ราคานี้ ตอนเซลล์ยังซื้อไม่ได้เลยนะค่ะ ถือว่าถูกมากๆแล้วค่ะ ชุดเป็นสีแดง เหมือนในรูปเลยค่ะ แต่ของจริงจะดูออกเข้มกว่านี้นิดเดียวค่ะ ด้านล่างเป็นผ้าชีฟองค่ะ ซับในใส่นุ่มสบายค่ะ ด้านล่างยุ่มทำให้ดูเข้ารูปค่ะ

รูปภาพ

ด้านหน้าเป็นการบุฟองน้ำ ทำให้เราไม่ต้องใส่เสื้อในค่ะ

รูปภาพ

เนื้อผ้าชีฟองคุณภาพอย่างดีค่ะ

รูปภาพ

ด้านหลังเป็นซิปซ่อนด้านหลังค่ะ

รูปภาพ

ขนาดตามไซส์บรป้ายระบุไว้ 40 แต่จริงๆแล้วขนาดเท่ากับ 36 ของยุโรปนะค่ะ คือที่แน่ๆ ไซส์เล็กสุดอ่ะค่ะตอนนั้น

รูปภาพ

ตามมาด้วยรองเท้าค่ะ คู่นี้ซื้อมาไม่ได้ใส่ไปไหนไกล ใส่ไปดูหนังรอบเดียวค่ะ แล้วก็เก็บอย่างเดียวเลยก็ว่าได้ ใหม่สุดๆค่ะ ราคาซื้อมา 100 euro ขอขาย 30 euro ค่ะ เป้นหนังแก้วค่ะ และบุหนังแท้ด้านในทั้งหมดค่ะ
เบอร์ 38 ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มาต่อด้วยรองเท่าอีกคู่ค่ะ คู่นี้ซื้อด้วยความอยากค่ะ แบบว่าอยากจะได้เลยตรงนั้น ไซส์ไม่มีก็ซื้อ สรุปใส่ได้ครั้งเดียว เพราะมันใหญ่เกินกว่าเท้าตัวเองค่ะ คู่นี้เบอร์ 39 ค่ะ ซื้อมา 99 euro ขอขายต่อแค่ 30 euro ซึ่งราคานี้เซลล์แล้วยังไม่น่าจะได้นะคะ

รูปภาพ

ใส่แผ่นรองกันรองเท้ากัดส้นด้านหลังไว้แล้วนะค่ะ

รูปภาพ

และแล้วที่ขาดไม่ได้เลยคงขอฝากน้องแนลใบนี้ไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ 2.55 Reissue size 225 สีดำ ขนาด 10 นิ้ว ราคาลดกันไปเลย ใครมันกล้าขายบ้าๆบอไแบบนี้บ้างไหมเนี๊ยะ ลดเหลือ 2300 euro เลยค่ะ จากราคามือหนึ่ง 3100 euro นะคะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สนใจติดต่อสอบถามได้ค่ะ ที่ martin_supie@hotmail.fr ราคาไม่ใช่ปัญหาค่ะ คุยกันได้ แม่ค้าใจดี แสนจะน่ารัก ตกลงง่ายค่ะ ไม่หนีหาย มีไรรับผิดชอบตลอดค่ะ เรื่องพวกนี้ไม่ต้องกลัวนะค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้นะคะ

พี่หลังไมค์และเมลล์มาหาแล้วเช็คด้วยค่ะ
panisara_david2
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี แวะเลยค่ะ

โพสต์โดย oil_france1 » อาทิตย์ ก.พ. 26, 2012 11:41 am

ขอบคุณมากค่ะพี่เบล ออยตอบหลังไมส์แล้วนะค่ะ
oil_france1

โพสต์โดย oil_france1 » อาทิตย์ ก.พ. 26, 2012 9:22 pm

แวะมาลงของเพิ่มค่ะ เพิ่งได้มีเวลาถ่ายรูปค่ะ ของยังอีกเยอะค่ะ ที่ต้องการโล๊ะ จะค่อยๆเอาลงนะค่ะ

เดรสของ Karen millen ค่ะ หนีไม่พ้นแบรนด์นี้ เพราะของเค้าสวยจริง เนี๊ยบจริง ใส่ปุ๊บราศรีคุณนายจับปุ๊บ แม่ค้าก็มิใช่คุณนายนะค่ะ แต่ชอบแต่งตัว ฮ่าๆๆๆๆๆ มิได้แคร์ว่าใครจะคิดว่าไง ขอดูดีไว้ก่อนค่ะ ออกนอกบ้านจ้องขอดูดี ตัวนี้ได้แค่ลองใส่นะค่ะ เอาไปส่งซักที่ร้าน ไปรับมาแล้วก็ไม่มีโอกาสจะใส่ค่ะ ก็ไม่อยากจะดองไว้ เอามาส่งต่อด้วยราคา เบาๆ น่ารักๆ ค่ะ ตัวนี้ฝากพี่สาวซื้อมาให้ จ่ายเป็นคาราเงินปอร์นจากป้าย 150 ปอร์น ค่ะ ดีเป็นราคายูโรอยู่ที่ประมาณ 180 euro ค่ะ วันนี้ขอขาย 70 ยูโร เน้นว่าไม่เคยใส่เลยนะค่ะ แต่จะบอกไว้ก่อนเลยว่า ตอนส่งซัก ผนักงานลืมเอาป้ายออก มันเลยมีรอยพลาสติกสีดำติดอยู่ที่ป้ายบอกขนาดชุดนะค่ะ ไม่ได้มีผลต่อการใช้งานแต่อย่างใด เพราะสีติดที่ป้ายอย่างเดียวนะค่ะ นอกนั้นดูใหม่ทุกประการค่ะ เดรสตัวนี้เป็นเดรสรัดรูปนะค่ะ ออยสูง 163 cm หนัก 49 - 50 Kg ออยใส่ได้รัดรูปพอดีนะค่ะ ผ้าไม่ยืดค่ะ เป็นเดรสรัดรูปเน้นสัดส่วนค่ะ

ขายแล้วค่ะ

ขายแต่เดรสนะค่ะ น้องเป๋าไม่ได้ขายนะค่ะใบนี้ :P

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ด้านล่างเป็นการผ่าหลังนะค่ะ ชุดนี้เรียบร้อยมากค่ะ ใส่ออกงานได้ทั้งกลางวันและกลางคืนค่ะ แม่สามีเหํนแล้วต้องชมค่ะ :lol:

รูปภาพ

นี่ค่ะรอยเปื้นที่ว่าค่ะ เพราะเค้าไม่ได้เอาป้ายออก แล้วมันยังมีส่วนที่ติดเป็นพลาสติกที่ป้ายน่ะค่ะ เลยออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ อยู่ด้านในค่ะ แต่ก็อยากจะบอกให้หมดว่ามันเป็นยังไง ไม่อยากปิดค่ะ ไม่ได้มีผลต่องานใช้งานนะค่ะ เพราะใส่แล้วไม่มีใครมองเห็นค่ะ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ มี.ค. 14, 2012 1:24 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
oil_france1

โพสต์โดย oil_france1 » อาทิตย์ ก.พ. 26, 2012 9:24 pm

ฝากนาฬิกาผู้ชายอีกเรือนค่ะ นาฬิกาเป็นของแฟนค่ะ สภาพดีถึงงดีมากค่ะ อุปกรณ์ครบครันค่ะ มีสายหนัง และ สายเทกาลิคคู่ตัวค่ะ TISSOT รุ่น Quartz Chronographs G10/G15 มีใบเสร็จ และใบการันตีทั่วโลกให้ค่ะ ถ้ามีปัญหาก็ให้เอาเข้าซ่อมที่ศูนย์ได้เลยค่ะ ขอขาย 299 euro ค่ะ มีรอยขนแมวน้อยมากค่ะ ขายแล้วค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ มี.ค. 14, 2012 1:25 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
oil_france1

โพสต์โดย oil_france1 » อาทิตย์ ก.พ. 26, 2012 9:28 pm

มาต่อด้วยโค๊ชสีแดง แรงกฤธิ์ของ de.corp esprit urban casual ค่ะ เป็นแบรนด์ของฝรั่งเศสค่ะ ใส่แล้วเห็นมาแต่ไกลนั่นแหละค่ะ ใส่ครั้งเดียวค่ะ เป็นคนบ้าสีแดงเป็นพักๆค่ะ ตอนไหนบ้า ก็บ้าซื้อมันแต่สีเดียวกันหมด ซื้อมามือหนึ่งด้วยราคา 300 euro วันนี้ขอขายแค่ 80 euro ส่งฟรีในฝรั่งเศสนะค่ะ ที่อื่นออยช่วยออกค่าส่งคนล่ะครึ่งนะค่ะ คนล่ะครึ่งทางค่ะ ไซว์เล็กสุดนะค่ะตัวนี้ 34 EU นะค่ะ แต่คนไซส์ 36 ยังใส่ได้ค่ะ ขายแล้วค่ะ ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักะค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

ด้านหลังด้านล่างมีการผ่าหลังนิดหน่อยให้การเดินสบายขึ้นนะค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ด้านในเป็นแบบนี้ค่ะ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ เสาร์ มี.ค. 10, 2012 6:45 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
oil_france1

โพสต์โดย Thaiorchid » ศุกร์ มี.ค. 09, 2012 11:29 pm

หวัดดีค่ะ สนใจเสื้อแขนยาวสีแดงแรงฤทธิ์ตัวนี้มากเลยค่ะ รบกวนติดต่อหลังไมค์ได้มั๊ยคะ?
Thaiorchid

โพสต์โดย oil_france1 » เสาร์ มี.ค. 10, 2012 6:43 pm

Thaiorchid เขียน:หวัดดีค่ะ สนใจเสื้อแขนยาวสีแดงแรงฤทธิ์ตัวนี้มากเลยค่ะ รบกวนติดต่อหลังไมค์ได้มั๊ยคะ?

ขอโทษที่เข้ามาตอบช้านะค่ะ เสื้อโค๊ตสีแดงออยขายไปแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะที่สอบถามค่ะ
oil_france1

โพสต์โดย Forever-young » อาทิตย์ มี.ค. 11, 2012 9:23 pm

อร๊ายยย มาไม่ทันรองเท้าสีแดงคร้า
"น้องเหว่งหน้ามน"
Forever-young

โพสต์โดย Isolabella » จันทร์ มี.ค. 12, 2012 7:04 pm

เดรสดำชุดแรกสวยมากเลยคะคุณออย ปอนด์แวะมาเดินเล่นค่ะอิอิ มีแต่ไอเท็มเลิศๆๆเลยน๊อออขายหมดร้านเร็วๆนะก๊ะ:P
<span style='color:orange'><span style='font-size:14pt;line-height:100%'><span style='font-family:Impact'>"Dress cute wherever you go, life is too short to blend in"</span></span></span>
Isolabella

โพสต์โดย oil_france1 » จันทร์ มี.ค. 12, 2012 9:24 pm

Forever-young เขียน:อร๊ายยย มาไม่ทันรองเท้าสีแดงคร้า

แวะมาดูบ่อยๆนะค่ะ เดี๋ยวมีเวลาถ่ายรูปจะได้เอาลงอีกค่ะ ;)
oil_france1

โพสต์โดย oil_france1 » จันทร์ มี.ค. 12, 2012 9:26 pm

Isolabella เขียน:เดรสดำชุดแรกสวยมากเลยคะคุณออย ปอนด์แวะมาเดินเล่นค่ะอิอิ มีแต่ไอเท็มเลิศๆๆเลยน๊อออขายหมดร้านเร็วๆนะก๊ะ:P

อย่างงี้ต้องแวะมาบ่อยๆค่ะคุณปอร์น สบายดีไหมค่ะ ตั้งแต่ออยไม่ได้เล่นเฟสบุ๊กออยก็ไม่ได้ติดตามถามไถ่เลยค่ะ :P
oil_france1

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KI

โพสต์โดย oil_france1 » ศุกร์ มี.ค. 16, 2012 8:41 pm

ดันๆกระทู้ให้ตัวเองหน่อยค่ะ
oil_france1

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า รองเท้า กระเป๋า ถูกและดี ลง TAG Heuer KI

โพสต์โดย oil_france1 » เสาร์ มี.ค. 17, 2012 1:11 pm

มีเวลาได้ถ่ายรูปมาลงอีกรอบค่ะ เดรสของ Karen Millen ใส่แค่ครั้งเดียวตอนคริสมาสเท่านั้นค่ะ ซื้อมาในราคา สองร้อยกว่า ยูโร ค่ะ กว่าเท่าไหร่จำไม่ได้แล้วอ่ะค่ะ เอาเป็นว่าขายไปเลยครึ่งราคาเลยก็ว่าได้ ขอขาย 110 euro ค่ะ สวยและหรู เอาเป็นว่าดูเอาเองได้ค่ะ
ไซส์คือ UK 8 / EU 36 น่ะค่ะ ปกติออยใส่ไซส์เล็กกว่านี้ค่ะ แต่การตัดเย็บและเนื้อผ้าทำให้ถ้าใส่ไซส์เล็กกว่านี้ออยอาจจะต้องเป็นลงไปก่อน เพราะมันฟิตน่ะค่ะ ออยเลยเลือกไซส์ใหญ่กว่าไซส์จริงค่ะ

ไอ้ที่เห็นตู๊มๆนี่ทั้งยัดทั้งดันนะค่ะ เพราะชุดนี้ถ้าให้ใส่แล้วสวยต้องดันหน้าอกนะค่ะ

รูปภาพ

มาดูด้านข้างนะค่ะ รัดได้รูปเข้าทรงสวยค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
oil_france1

Re: โล๊ะตู้เสื้อผ้า ลงเดรสและนาฬิกา TAG Heuer KIRIUM เพิ่มค่

โพสต์โดย oil_france1 » อาทิตย์ มี.ค. 25, 2012 2:45 pm

ไม่พูดมากแล้วนะค่ะ เอาเป็นว่าเดรสตัวนี้สั่งซื้อมาจากเว็ปของ Karen millen เป็นคอลเล็คชั้นหน้าร้อนของปีที่แล้วค่ะ ซื้อมา 160 ปอร์น ค่ะ แต่ยังไม่เคยได้ใส่สักครั้งนะค่ะ เป็นผ้าฝ้ายผสมไหมนะค่ะ ซักด้วยมือเท่านั้นค่ะ ห้ามลงเครื่องอบเด็ดขาดนะค่ะ ไม่งั้นได้ส่งต่อให้ลูกสาวตัวเล็กใส่แทนนะค่ะ วันนี้ขอส่งต่อด้วยราคา 70 euro จองแล้วค่ะ คุ้มสุดคุ้มแล้วค่ะราคานี้ เดรสยังมีป้ายแท็กติดอยู่นะค่ะ เพราะยังไม่เคยใส่ค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เดรสตัวนี้ออยสั่งจากเว็ปของเค้าโดยตรงนะค่ะ บางคนเก็นแท็กอาจจะแอบสงสัยว่าทำไมไม่เหมือนตัวอื่น ที่ไม่เหมือนเพราะว่าเป็นคอลเล็กชั่นหน้าร้อนสั้นๆ เพื่อลดต้นทุนการผลิต ส่วนมากที่เป็นช่วงสั้นๆและไม่ผลิตเพิ่มอีกแล้ว มักจะไปผลิตท่เมืองจีน แท็กเลยไม่เหมือนกันกับคอลเล็คชั่นที่ผลิตออกมาบ่อยๆนะค่ะ

รูปภาพ

มาต่อด้วยเดรสเกาะอกสีแดง สวยแรงสะใจค่ะ โดดเด่นมากๆค่ะ ใส่แล้วดูมีทรวดทรงองค์เอวค่ะ งามมากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ ซื้อมาราคาเกือบ 270 ยูโร ค่ะ วันนี้ขอขายราคา 99 ยูโร ค่ะ

สีที่เห็นคือสีจริงๆนะค่ะ ไม่ได้แต่งภาพนะค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

มาต่อด้วยเดรสออกงานกลางคืนค่ะ บอกได้คำเดียวว่า เริ่ด และ หรู ค่ะ ประดิษประดอยปักลวดลายอย่างลงตัว ดูเด่นทุกครั้งที่สวมใส่ ผ้าพริ้วตัว และทิ้งตัวดีค่ะ ซื้อมาแล้วใส่ไปแค่ ครั้งเดียว เพราะไม่ค่อยได้มีเวลาจะออกไปไหนตอยกลางคืนค่ะ ตัดใจขายจริงๆ ซื้อมาราคาประมาณ 300 euro ถ้าจำไม่ผิดนะค่ะ ขายวันนี้ที่ราคา 110 euro ค่ะ จองแล้วค่ะ ราคาเซลยังไม่ได้เลยนะค่ะราคานี้ ได้ไปไม่ผิดหวังแน่ๆค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
oil_france1

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ