ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ และเสื้อผ้าในตู้นะค่ะ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ และเสื้อผ้าในตู้นะค่ะ

โพสต์โดย pla » ศุกร์ พ.ค. 04, 2012 10:56 am

ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ เป็นรองเท้าไม้สีน้ำตาลเข้ม เบอร์ 39 เหมือนกัน คู่นี้เพิ่งซื้อ ใส่ครั้งเดียว ซื้อมาในราคา 79 ยูโร ขอขายเพียง 10 ยูโร ไม่รวมค่าส่งนะค่ะ
เป็นรองเท้าไม้สวยจิงๆๆตามภาพ ความสูงอยู่ที่ 10.5 ซม. แต่แม่ค้าไม่ได้เช็ดก่อนถ่ายรูปเลยเลยมีขี้ฝุ่นนิดๆๆ :lol: :lol: แต่รับรองใหม่เอี่ยม
คู่สีน้ำเงินเบอร์ 39 ขาย 3 ยูโร ไม่รวมค่าส่งนะค่ะ ส่วนคู่ที่เป็นบู้ท เบอร์ 39 เหมือนกัน ขาย 10 ยูโรไม่รวมค่าส่งค่ะ ใหม่เอี่ยม ใส่ครั้งเดียว ข้างในบุขนนิ่มๆๆไว้ แม่ค้ารองเท้าเยอะ :lol: :lol: :lol:

แม่ค้าอ้วนขึ้นใส่ไม่ได้แล้วจร้า เสื้อทุกตัวกับกางเกงยีนส์ ขาย 3 ยูโรไม่รวมค่าส่งนะค่ะ แต่ชุดกระโปรงเสื้อใส่ครั้งเดียวจ้ะ ขอขาย 20 ยูโรรวมคา่ส่งในเยอรมันนะค่ะ เป็นชุดแซ๊กค่ะ
กางเกงยีนส์ เอว 29 นะค่ะ

แม่ค้าอัพเดทราคาใหม่นะค่ะ

แม่ค้าอยู่เยอรมันค่ะ ติดต่ออีเมล์แม่ค้าได้ที่ tong_pla@hotmail.com หรือติดต่อทางเฟชบุ๊คก็ได้นะค่ะ Nongnapus Brandt :D
แก้ไขล่าสุดโดย แตง เมื่อ พฤหัสฯ. มิ.ย. 07, 2012 1:43 pm, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
pla
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ

โพสต์โดย panisara_david2 » อาทิตย์ พ.ค. 06, 2012 4:32 am

เมลล์หาแล้วค่ะเช็คด้วยนะค่ะ
panisara_david2
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

Re: ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ

โพสต์โดย pla » อาทิตย์ พ.ค. 06, 2012 12:12 pm

ตอบเมล์แล้วนะค่ะ
pla

Re: ขายรองเท้าส้นสูงค่ะ และเสื้อผ้าในตู้นะคะ

โพสต์โดย pla » พฤหัสฯ. มิ.ย. 07, 2012 1:45 pm

อัพเดทราคาใหม่นะค่ะ พร้อมกับเสื้อผ้าจร้า
pla

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ