ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เปิดห้องขายเสื้อผ้าเด็ก ผู้ใหญ่ ฯลฯมือสองราคาถูกๆค่ะ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

เปิดห้องขายเสื้อผ้าเด็ก ผู้ใหญ่ ฯลฯมือสองราคาถูกๆค่ะ

โพสต์โดย ant-tim » เสาร์ พ.ค. 26, 2012 4:23 pm

มีเพื่อนๆครัวไกลบ้านใครที่อยู่แถวๆฟรังเฟิตร์มั่งค่ะ :) พอดีจะย้ายบ้านกลับเมืองไทยเดือนก.ค.นี้ค่ะ มีเสื้อผ้า แจ็คเก็ต รองเท้า กระเป๋า เครื่องประดับและเสื้อผ้าของใช้เด็กผู้ชายอายุระหว่าง3-5ขวบมีเยอะค่ะ ของผู้ใหญ่จะมีไซส์ S กับ M ขายราคาถูกมีตั้งแต่1ยูโรขี้นค่ะ ถ้าสนใจมาดูได้น่ะค่ะเปิดห้องที่บ้านขายจนถึงกลางเดือนก.ค.ค่ะ ส่งภาพบางส่วนมาให้ดูค่ะ ส่วนของเด็กยังเอามาโชว์ไม่หมดค่ะ :)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ant-tim
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: เปิดห้องขายเสื้อผ้าเด็ก ผู้ใหญ่ ฯลฯมือสองราคาถูกๆค่ะ

โพสต์โดย ant-tim » เสาร์ พ.ค. 26, 2012 4:29 pm

ลืมบอกเบอร์โทรค่ะ +491603289472
ส่วนรองเท้าจะเป็นเบอร์37 ค่ะ บ้านอยู่ห่างจากเมืองฟรังเฟิรตมาประมาณ15นาทีค่ะ อยู่ใกล้ๆกัน Hanau(ฮานาว) ชื่อตำบล Schöneck ค่ะ
ant-tim

Re: เปิดห้องขายเสื้อผ้าเด็ก ผู้ใหญ่ ฯลฯมือสองราคาถูกๆค่ะ

โพสต์โดย panisara_david2 » อาทิตย์ พ.ค. 27, 2012 4:33 am

สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ แต่อยู่ฝรั่งเศสเลยอด ไม่งั้นได้เหมาหมดบ้านแน่ๆเลยค่ะ อิอิอิ ขอให้ขายดิบขายดีนะค่ะ ชอบเสื้อแจ๊คเก็ตสีดำรูปที่ 5 กับกระเป๋าสีขาวที่มีตัว D รูปที่1 กับ กระเป๋าสีดำใหญ่ใบล่างรูปที่ 11 มากเลยค่ะ ส่วนรองเท้าชอบหลายคู่แต่เราใส่เบอร์ 39 จ้า
ภาพประจำตัวสมาชิก
panisara_david2
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

โพสต์โดย ant-tim » อาทิตย์ พ.ค. 27, 2012 6:12 pm

อยู่ไกลกันไปนิดหนึ่งเน้อ :D แต่ขอขอบคุณจากใจจริงน่ะค่ะที่เข้ามาคอมเม้นท์และอวยพร ตอนนี้ก็ขายคนแถวๆบ้านไปเรื่อยๆขายไม่หมดก็ไปเปิดท้ายขายต่อที่เมืองไทย ขายที่นี้เอาพอเป็นค่ากล่องแพ็คกลับบ้านน่ะค่ะ :D
ant-tim

โพสต์โดย enjoybangkok » เสาร์ มิ.ย. 02, 2012 8:38 pm

ถ้าแม่ค้าพอมีเวลาอยากแนะนำให้ถ่ายรูป ไม่ต้องทีละชิ้นค่ะ แต่ให้แยกเป็นกลุ่มๆ เช่น กระโปรง แซ็ก รองเท้า อะไรประมาณนี้ค่ะ
ถ้าเห็นชัดๆ ลูกค้าจะได้ตัดสินใจง่ายหน่อย เพราะตัวเองก็ชอบหลายชิ้นเหมือนกันค่ะ สนใจรองเท้ากับแจ็คเก็ตค่ะ
อยู่köln ค่ะ ถ้าจะให้ไปแฟร้งเฟริตมันก็ไกลอยู่นา ขอให้ขายดีๆ นะคะ
enjoybangkok

โพสต์โดย panisara_david2 » อาทิตย์ มิ.ย. 03, 2012 7:45 am

เสื้อแจ็คเก็ตตัวนี้ขายราคาเท่าไรค่ะ?หนักมากไหมถ้าส่งมาฝรั่งเศสแบบธรรมดา
panisara_david2
แม่ไข่หวาน พ่อไข่เค็ม

โพสต์โดย enjoybangkok » อาทิตย์ มิ.ย. 03, 2012 8:16 pm

ไม่แน่ใจว่าแม่ค้าขายแบบส่งทางไปรษณีย์ด้วยหรือเปล่า หรือว่าขายอยู่ที่บ้านอย่างเดียว
อยากเห็นรองเท้าสีน้ำตาลที่อยู่ในกล่องสีฟ้า ชัดๆ หน่อยได้ไหมค่ะว่าเป็นแบบไหน สูงมากหรือเปล่า ใส่บ่อยไหม
ขอบคุณนะคะ
enjoybangkok

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ