ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

อยากได้ถุงมือเด็กอ่อน

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

อยากได้ถุงมือเด็กอ่อน

โพสต์โดย A m M » ศุกร์ ก.ค. 20, 2012 10:48 pm

อยากได้ถุงมือเด็กอ่อน แบบที่เด็กอ่อนที่เมืองไทยเค้าใส่กันนะคะ บาง ๆ มีใครมีขายบ้างไหมคะ ของใหม่ ของมือสองเอาหมดคะ ที่ต่างประเทศมีแต่แบบหนา ๆ เกินไป อยากได้เอามาใส่ให้เด็กอ่อนป้องกันเค้าเอาเล็บมาข่วนหน้าตัวเองอะคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
A m M
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: อยากได้ถุงมือเด็กอ่อน

โพสต์โดย NW jewelry » อาทิตย์ ก.ค. 22, 2012 6:09 am

สวัสดีค่ะ พี่เก่งนะคะ ไม่ทราบว่าอยู่ประเทศไหน พอดีไม่เห็นมีใครตอบ พี่อยู่ไทยค่ะ ส่งไปให้มั้ยคะ จัดส่งจากไทยไปยุโรปเร็วสุด5-7วัน ถ้าส่งแบบซองเอกสารน่าจะเร็วค่ะ พี่ส่งของให้ลูกค้าที่อยู่ยุโรปอยู่แล้วค่ะ ปกติส่งของให้ลูกค้าแบบกล่องประมาณ10-14วัน ถ้าเป็นซองถึงเร็ว ถุงมือเด็กน้ำหนักคงไม่มากอะไร ถ้าอยากได้แจ้งที่อยุ่พี่มานะคะพี่จะส่งไปให้ ปล.น้องเป็นหญิงหรือชายคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
NW jewelry
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ