ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขายชุดว่ายน้ำเกาหลีน่ารักๆค่ะ

ตลาดนี้เปิดขายเสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า เครื่องประดับ เครื่องแต่งตัวต่างๆค่ะ

ขายชุดว่ายน้ำเกาหลีน่ารักๆค่ะ

โพสต์โดย KK in USA » อาทิตย์ ก.ย. 23, 2012 8:12 pm

ขายชุดว่ายน้ำเกาหลีค่ะ 3 ชุด สั่งจากเวป varietyintrend ค่ะ ตอนนี้ใส่ไม่ได้เลย ตั้งแต่มาอยู่อเมริกาแล้วไซส์เปลี่ยนไป

ชุดว่ายน้ำทั้งหมดยังไม่ได้ใช้ค่ะ ชุดสีขาวลายเชอรี่ กับ ชุดสีดำลายจุดหลากสี ไซส์ L สั่งก่อนมาอเมริกา จึงเอาป้ายออกไปแล้ว แต่ชุดบิกินี่สีฟ้าเหลือบม่วง ไซส์ XL ที่บ้านพึ่งส่งมาให้เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว (แต่ผ้ากระโปรงไม่สามารถพันรอบสะโพกเราได้ค่ะ ><”)
ดูขนาดกันค่ะ ยึดสะโพกเป็นหลักน่ะค่ะ หน้าอกเอาฟองน้ำเติมได้ค่ะ

ไซส์ Lหน้าอกประมาณ 34-35 นิ้ว หรือ เสื้อชั้นในคัพ 75A /75B /80A เหมาะกับสะโพก 35 – 37 นิ้ว

ไซส์ XL หน้าอกประมาณ 36-37 นิ้ว หรือ เสื้อชั้นในคัพ 80A /80B /85A เหมาะกับสะโพก 37-40 นิ้ว

ราคาชุดสีดำจุดหลากสี ซื้อมา 450 ขาย 200 บาท
ราคาชุดสีขาวเชอรี่ ซื้อมา 450 ขาย 300 บาท
ราคาชุดบิกินี่ ซื้อ 560 ขาย 400 บาท

พิเศษค่ะ ถ้าซื้อชุดขาวเชอรี่กับบิกินี่ คิด 700 บาท แถมชุดสีดำจุดหลากสีค่ะ ราคาไม่รวมค่าส่งน่ะค่ะ

KK in USA
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง เสื้อผ้า และเครื่องประดับ