ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

โมจิ ฝอยทอง อาลัว เม็ดขนุน ขนมชัน ครองเเครง ไส้กรอกไส้อั่ว

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

โมจิ ฝอยทอง อาลัว เม็ดขนุน ขนมชัน ครองเเครง ไส้กรอกไส้อั่ว

โพสต์โดย doronis » ศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 3:46 pm

สวัสดีเพื่อนๆชาวไกลบ้านมีขนมมาขายเพ่ิมจ้า ครัวไกลบ้านอัพเดทเว็บเเล้วพิทย์เลยมาอัพเดทขนมไทยให้เพื่อนๆได้ทานกันถึงเเม้ว่าอยู่ไกลบ้านเเต่ก็ได้ทานขนมไทยจ้า พิทย์รับสังทำขนมไทยจัดส่งทั่วสหรัฐอเมริกา เเละทุกประเทศค่ะ
http://facebook.com/doronis.wi
http://www.facebook.com/blog.php?post=90316352130#!/pages/Baan-Kanom-Waan-Krua-kan-eang/119797898102051

รูปภาพ
ขนมฝอยทอง ขนมเม็ดขนุน ขนมทองหยิบ
รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ
ขนมฝอยทอง
รูปภาพ
ขนมชั้นขนมโมจิ
รูปภาพ
ขนมอาลัว หอมหวาน มีทั้งเเบบอบเทียนเเละไม่อบเทียน หวานมากน้อยสังได้จ้า
รูปภาพ
รูปภาพ
คุ๊กกี้สับปะรด
รูปภาพ
คุ๊กกี้สับปะรด
รูปภาพ
ขนมเปี๊ยเล็ก เปียกุหลาบ
รูปภาพ
ขนมชั้น
รูปภาพ
รูปภาพ
ขนมโมจิ ไส้ถั่วกวน ไส้ถั่วดำ ไส้ไข่เค็ม ไส้เเห้ว
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ไส้อั่ว น้ำหนักก่อนย่าง $8 /1lb
รูปภาพ
ไส้กรอกวุ้นเส้น $8 /1lb
รูปภาพ
ไส้กรอกอีสาน $8 /1lb
รูปภาพ
ขนมเม็ดขนุน
แก้ไขล่าสุดโดย กาแฟเย็น เมื่อ อาทิตย์ มิ.ย. 26, 2011 6:44 pm, แก้ไขแล้ว 5 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
doronis
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขนมไทยฝอยทองเม็ดขนุนทองหยิบขนมชัน ขนมไทยตามสั่งส่งทั่วเม

โพสต์โดย doronis » ศุกร์ มิ.ย. 10, 2011 7:01 pm

วิธีสั่งซื้อ เเละการจัดส่งสินค้านะคะ
วิธีการชำระเงิน
1) ชำระที่ PayPal Doronis_2@Hotmail.com
2) Personal Check หรือ Money Order
สมัครเป็นสมาชิก เพย์พาลได้ที่ paypal
ผู้ซื้อสินค้าจะไม่เสียค่าใช้จ่ายในการสมัครใช้บริการเพย์พาล หากกดชำระด้วยวิธีส่งGift ผู้ขายจะเป็นคนจ่ายค่าFeeให้เพย์พาลเองค่ะ
วิธีการจัดส่ง
ส่งแบบ Priority Mail + ลงทะเบียน
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
doronisg@gmail.com
วิธีสั่งซื้อ เเละการจัดส่งสินค้านะคะ
ถ้าใครสั่งสินค้าตั้งเเต่ 3 พาวด์ขึ้นไปเลือกค่าส่งแบบ Priority Mail® Flat Rate Box $ 10.50 นะคะ
กล่องนี้สามารถจุน้ำหนักได้ถึง 6-7 พาวด์ค่ะ ขนาดของกล่อง 11"x 8 1/2 " ค่ะ
หรือ Priority Mail® Large Flat-Rate Box $ 14.20
ภาพประจำตัวสมาชิก
doronis

Re: โมจิ ฝอยทอง อาลัว เม็ดขนุน ขนมชัน ครองเเครง ไส้กรอกไส้อั

โพสต์โดย songsawang » พุธ ก.ค. 13, 2011 10:31 pm

สนใจฝอยทองกะใส้อั่วค่ะ
songsawang

Re: โมจิ ฝอยทอง อาลัว เม็ดขนุน ขนมชัน ครองเเครง ไส้กรอกไส้อั

โพสต์โดย Kaevisa » อังคาร พ.ค. 01, 2012 9:56 pm

ขอถามรายละเอียดหน่อยคะ อยู่ที่ประเทศ Belize Central America ตอนล่างของ เม็กซิโกคะ ไม่ทราบว่าสินค้านี้สามารถเก็บได้นานกี่วันคะ รบกวนช่วยตอบหน่อยคะ
Kaevisa

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง