ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขาย ขนมไหว้พระจันทร์ ทำสดๆ ค่ะ ,แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ ,โกโก

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

ขาย ขนมไหว้พระจันทร์ ทำสดๆ ค่ะ ,แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ ,โกโก

โพสต์โดย nongploy » พุธ ก.ค. 27, 2011 5:08 pm

ขนมไหว้พระจันทร์ สองก้อน $20 ทำสดๆค่ะ ทำขายอยู่ค่ะทุกวันที่นิวเจอรซี่ ข้างในมี ไข่เค็มสองลูกเต็มๆ
แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ ขนาด 500 กรัม ราคา $10
มะม่วงแช่อิ่ม (sold)
หมูหยอง (sold)
เนเจอร์กิฟโกโก้ ลดความอ้วน ขาย 5ซอง $3 หรือ10 ซอง $5
ค่าส่ง ยังไม่รวมค่ะ ประมาณ $2-$5 ขึ้นอยู่กับปริมาณที่ซื้อค่ะ

ชำระเงินได้ ทาง เพยพาล tohelpgain@live.com
ถ้าใครไม่มีเพยพาลก็สามารถส่งเงินสดมาได้ค่ะ เดี๋ยวอีเมลไปบอกที่อยู่บ้านให้ค่ะ
หากมีข้อสงสัยก็ติดต่อพลอยได้ค่ะ 24ชม. ที่ ps-529@live.com
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ ส.ค. 24, 2011 1:55 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
nongploy
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ขาย แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ , มะม่วงแช่อิ่ม, หมูหยอง, โกโ

โพสต์โดย songsawang » จันทร์ ส.ค. 01, 2011 3:48 am

สนใจหมูหยองค่ะ นี่mailค่ะ
ssrm2@hotmail.com
songsawang

Re: ขาย แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ , มะม่วงแช่อิ่ม, หมูหยอง, โกโ

โพสต์โดย nongploy » พุธ ส.ค. 03, 2011 5:15 pm

ส่งเมลตอบกลับไปแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆๆค่ะที่สนใจ สั่งได้เลยจ้าา :D
nongploy

โพสต์โดย songsawang » พฤหัสฯ. ส.ค. 04, 2011 7:52 pm

ไม่ได้mailค่ะ จะสั่งหมูหยอง 2 แล้วก็มะม่วงแช่อิ่ม 3 ค่ะ อยู่ CA ค่ะ
เดี๋ยวยังไงลองส่งกลับมาอีกรอบน่ะค่ะ สงสัยไม่ได้เปิดเมลหลายวันมันเลยลบไปค่ะ
songsawang

Re: ขาย ขนมไหว้พระจันทร์ ทำสดๆ ค่ะ ,แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ ,

โพสต์โดย nongploy » พุธ ส.ค. 24, 2011 2:01 pm

ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยอุดหนุน
nongploy

Re: ขาย ขนมไหว้พระจันทร์ ทำสดๆ ค่ะ ,แป้งปาท่องโก๋แบบสำเร็จ ,

โพสต์โดย nongploy » พุธ ส.ค. 24, 2011 2:26 pm

รูปภาพขนมไหว้พระจันทร์ ทำสดๆทุกวันจ้าาา สองก้อน $20 ค่าส่งin USA $5
ข้างในเป็นไส้เม็ดบัวบด แล้วมีไข่เค็มแดง 2 ลูกเต็มๆค่ะ
ชำระเงินได้ ทาง เพยพาล tohelpgain@live.com
ถ้าใครไม่มีเพยพาลก็สามารถส่งเงินสดมาได้ค่ะ เดี๋ยวอีเมลไปบอกที่อยู่บ้านให้ค่ะ
หากมีข้อสงสัยก็ติดต่อพลอยได้ค่ะ 24ชม. สั่งซื้อที่ ps-529@live.com
nongploy

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง