ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ร้านค้าออน์ไลน์ Online Thai Supermarkt

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

ร้านค้าออน์ไลน์ Online Thai Supermarkt

โพสต์โดย TokoThai » จันทร์ เม.ย. 30, 2012 8:39 pm

สวัสดีค่ะ

ชื่อนุจนะค่ะ วันนี้นุจแวะมาทักทายและอยากจะชวนเพื่อนๆพี่ๆ ชมสินค้าในร้านที่นุจขายนะค่ะ เพื่อนๆพี่ๆสามารถเข้าชมสินค้าและสั่งซื้อสินค้าออน์ไลน์ได้ที่

http://www.tokothai.nl

จัดส่งทั่วเนเธอร์แลนด์และประเทศในโซนยุโรปค่ะ ต้องการสินค้าอะไรที่ไม่มีอยู่ในร้าน สามารถสอบถามเข้ามาได้ตลอดเวลานะค่ะ

ค่าส่งนุจคิดราคาตามนํ้าหนักค่ะ คุณลูกค้าสามารถติดต่อสอบถามค่าส่งได้หลังไมค์นะค่ะ

ขอบคุณค่ะ
นุจ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ จันทร์ เม.ย. 30, 2012 8:52 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
TokoThai
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ร้านค้าออน์ไลน์ Online Thai Supermarkt

โพสต์โดย TokoThai » จันทร์ เม.ย. 30, 2012 8:43 pm

TokoThai เขียน:สวัสดีค่ะ

ชื่อนุจนะค่ะ วันนี้นุจแวะมาทักทายและอยากจะชวนเพื่อนๆพี่ๆ ชมสินค้าในร้านที่นุจขายนะค่ะ เพื่อนๆพี่ๆสามารถเข้าชมสินค้าและสั่งซื้อสินค้าออน์ไลน์ได้ที่ http://www.tokothai.nl

จัดส่งทั่วเนเธอร์แลนด์และประเทศในโซนยุโรปค่ะ ต้องการสินค้าอะไรที่ไม่มีอยู่ในร้าน สามารถสอบถามเข้ามาได้ตลอดเวลานะค่ะ

ค่าส่งนุจคิดราคาตามนํ้าหนักค่ะ คุณลูกค้าสามารถติดต่อสอบถามค่าส่งได้หลังไมค์นะคะ

ขอบคุณค่ะ
นุจ
ภาพประจำตัวสมาชิก
TokoThai
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง