ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

Cake Pops!!!รับสั่งทำเค้กป็อปค่ะ ส่งทั่วเยอรมันค่ะ

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

Cake Pops!!!รับสั่งทำเค้กป็อปค่ะ ส่งทั่วเยอรมันค่ะ

โพสต์โดย Cake Pops By Tata » เสาร์ มิ.ย. 23, 2012 6:49 pm

สวัสดีค่ะ

วันนี้ลองมาลงขาย Cake Pops ค่ะ

เป็นเค้กช็อคโกแลต เคลือบช็อคสีๆ ตกแต่งเป็นรูปต่างๆ ส่งทั่วเยอรมันเลยค่ะ

เค้กทำเอง ปั้นเองทุกอันค่ะ

ช่วงนี้โปรโมชั่นเพราะเพิ่งเริ่มๆขายมาได้ไม่นานค่ะ ถ้าสั่งก็มีลดๆแถมๆไปให้ลองชิมอ่ะค่ะ

Kuchen am Stiel sind kleine Kunstwerke zum Reinbeißen

อันนี้ เพจที่เฟสนะคะ http://www.facebook.com/CrazyForCakePops

เข้าไปไลค์แล้วก็สั่งในนั้นได้เลยค่ะ

หรืออีเมลมาที่ cakepopsbytata@googlemail.com ก็ได้ค่ะ

เดี๋ยวจะลองลงรูปให้ดูนะคะ

ราคาก็แล้วแต่แบบค่ะ สอบถามได้ เริ่มตั้งแต่ไม้ละ 1.50 ยูโรค่ะ

ช็อคสีๆใช้ Candymelts จาก อเมริกาค่ะ

ฝากคำถามไว้ในนี้ก็ได้นะคะ
Cake Pops By Tata
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง