ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

น้ำไตปลาแท้ ๆ จากเมืองไทย

ตลาดนี้ขายอาหารสด อาหารแห้ง อาหารกระป๋อง และของที่กินได้ทุกชนิดค่ะ

น้ำไตปลาแท้ ๆ จากเมืองไทย

โพสต์โดย beem » ศุกร์ ก.ย. 07, 2012 5:07 pm

ขายไตปลาของไทแท้ๆ นะค่ะ ไม่ใช่ของเวียดนามหรือฟิลิปปินค่ะ
มีสองขนาด
ขนาดเล็กน้ำหนัก 8 OZ. ขวดละ $4.50 มีสามขวดค่ะ
ขนาดขวดใหญ่น้ำหนัก 16 OZ. ขวดละ $7 (รับตามออเดอร์ค่ะ จะไปเช็คที่ร้านให้ค่ะ) ขิ้นอนู่กัยทางร้านนะค่ะว่ามีของเท่าไหร่ ช้าหมดอดนะค่ะ

รูปภาพ

(ปล. แม่ค้าอยู่ ST.LOUIS USA.)
ภาพประจำตัวสมาชิก
beem
แม่ไข่ดาว พ่อไข่เจียว

ย้อนกลับไปยัง อาหารสด อาหารแห้ง