ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

สติ๊กเกอร์ แป้นพิมพ์ ภาษาไทย ค่ะ

ตลาดนี้ขายหนังสือ วารสาร นิตยสาร เครื่องเขียนต่างๆ อุปกรณ์คอมพิวเตอร์ ซีดี วีซีดี หนัง ละครต่างๆ

สติ๊กเกอร์ แป้นพิมพ์ ภาษาไทย ค่ะ

โพสต์โดย allway » พฤหัสฯ. ส.ค. 25, 2011 7:20 am

สวัสดีค่ะ แม่ค้ามีสินค้าเกี่ยวกับอิเล็กทรอนิค มานำเสนอให้จับจ่ายกันค่ะ

อาทิเช่น ตามรายการข้างล่างนี้เลยนะคะ
สติก๊เกอร์แป้นพิมพ์ภาษาไทย สำหรับ laptop และ คอมตั้งโต๊ะค่ะ มีลายการ์ตูน แผ่นเรียบ

มีหลายสีค่ะ สีดำ สีเทา สีม่วง สีขาว สีแดง ฯลฯ
ดังตัวอย่างนะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ ก.ย. 14, 2011 3:43 am, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
allway
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: มีสติกเกอร์แป้นภาษาไทย แฟลชไดช์แฟนซี สวยๆมาขายค่ะ

โพสต์โดย allway » ศุกร์ ส.ค. 26, 2011 5:43 am

สติกเกอร์แป้นภาษาไทย อันละ 5 euro

รูปภาพ

รูปภาพ
allway

Re: มีสติกเกอร์แป้นภาษาไทย แฟลชไดช์แฟนซี สวยๆมาขายค่ะ

โพสต์โดย allway » ศุกร์ ส.ค. 26, 2011 6:04 am

แฟลชไดร์ แฟนซี ที่เก็บข้อมูล
มี 2 GB 4 GB 8GB

ราคาก้อ 10 15 20 Euro

รูปภาพ

รูปภาพ
allway

โพสต์โดย Chaweewan » จันทร์ ส.ค. 29, 2011 10:49 am

อยากทราบว่าสติกเกอร์แป้นคอมราคานี่รวมส่งหรืยังค่ะ
Chaweewan

Re: หูฟัง แบบ โทรศัพท์บ้านมาแล้วนะค่ะ เฉพาะ BB I-Phone เท่าน

โพสต์โดย allway » อังคาร ก.ย. 06, 2011 4:48 am

หูฟังมาใหม่ค่ะ กำลังอินเทรน สีสันสดใสกันทั้งนั้น ทางร้านตอนนี้มี 2 แบบ ค่ะ

แบบ ไม่มีปุ่มรับ กับแบบ มีปุ่มกดรับค่ะ

แบบไม่มีปุ่มรับ ราคา 25 EURO
allway

ย้อนกลับไปยัง หนังสือ เครื่องเขียน แผ่นซีดี