ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ภาษาญี่ปุ่น เผื่อมีประโยชน์ ค่ะ

ตลาดนี้ไม่มีตัวสินค้า แต่เป็นการให้บริการในด้านต่างๆ เช่น บริการโอนเงิน บริการส่งความสุข บริการให้คำปรึกษา ฯลฯ

ภาษาญี่ปุ่น เผื่อมีประโยชน์ ค่ะ

โพสต์โดย Agape » อังคาร ส.ค. 07, 2012 3:48 am

[size=150]ไม่ได้เข้ามาห้องนี้นาน เพราะว่า เพลินกับการเล่นเฟซบุก... ใครที่ สนใจอยากเรียนภาษาญี่ปุ่น ขอแอดเข้าห้อง "ภาษาญี่ปุ่นสำหรับแม่บ้านไทยในญี่ปุ่น" ฟรี นะคะ ในห้องตอนนี้มีเพื่อนคนไทยที่เป็นแม่บ้านอยู่ญี่ปุ่น 800 กว่าคนค่ะ เพื่อนๆ คนไหน อยากมีเพื่อนไว้คุย ไว้เรียนภาษากัน สอบถามข้อมูล หรือแบ่งบันความรู้ ก็ขอแอดเข้าได้นะคะ หรือว่า ขอแอดเป็นเพื่อนได้ที่ e-mail: sonybaby1002@hotmail.com เฟซบุก ก้อย samana

สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการเรียนภาษาเพิ่ม เรียนที่บ้าน ก็มีห้อง "ภาษาญี่ปุ่น เรียนด้วยตัวเอง สมาชิก" นะคะ แต่ห้องนี้ไม่ฟรี มีค่าสมาชิก รายปี ปีละ 1,000 บาท หรือ 3,000 เยน สำหรับเพื่อนๆ ที่ต้องการเรียนภาษาญี่ปุ่นเอง ง่ายๆ ที่บ้าน โพสต์ประโยคที่สำคัญและจำเป็นต่อการใช้ชีวิตในญี่ปุ่น ประโยคที่สื่อทางด้านอารมย์และความคิดต่างๆ จำง่าย ใช้ง่าย เป็นคำที่เราได้ยินกันบ่อยๆ ค่ะ มีบริการส่งเมล์ให้สมาชิกทุกวัน ห้องนี้เป็นห้องปิด ต้องขอแอดเป็นสมาชิกที่ e-mail: sonybaby1002@hotmail.com ก่อนนะคะ ถึงเข้าได้

ตอนนี้ ได้เก็บข้อมูล ไว้หลายที่ ใครสนใจ เข้าไปดูได้นะคะ เพื่อมีประโยชน์ค่ะ

กลุ่ม : ภาษาญี่ปุ่นสำหรับแม่บ้านไทยในญี่ปุ่น
เพจ: ภาษาญี่ปุ่นเรียนด้วยตัวเอง
http://mytodayjapanese.blogspot.com/

กลุ่ม: ภาษาญี่ปุ่น เรียนด้วยตัวเอง สมาชิก

ขอบคุณค่ะ

e-mail: sonybaby1002@hotmail.com เฟซบุก: ก้อย samana
[/size]
Agape
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง การบริการต่างๆ