ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาวเชิญทางนี้เลยค่ะ พบกับบริการเช่าชุดแต่ง

ตลาดนี้ไม่มีตัวสินค้า แต่เป็นการให้บริการในด้านต่างๆ เช่น บริการโอนเงิน บริการส่งความสุข บริการให้คำปรึกษา ฯลฯ

ว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาวเชิญทางนี้เลยค่ะ พบกับบริการเช่าชุดแต่ง

โพสต์โดย saraaom » พุธ ก.ค. 03, 2013 7:33 am

เราทุกคนเชื่อว่าสาวๆทุกคนมีความใฝ่ฝันไว้ว่าถ้าวันนึงได้แต่งงาน ตัวเองจะเปรียบเสมือนเจ้าหญิงที่คู่กับเจ้าชาย ที่สวยที่สุดในงานคืนนั้น เพราะการที่เป็นเจ้าสาวที่สวยที่สุดในชุดแต่งงานสุดงามที่เข้ากับรูปร่างลักษณะของตนเอง จะสร้างความประทับใจ ตรึงตาให้กับแขกที่มาร่วมงาน โดยเฉพาะเจ้าบ่าวของเราไปอีกนานแสนนานเลยทีเดียว เพราะการแต่งงานนั้นมีได้แค่ครั้งเดียวในชีวิตจึงไม่ต้องแปลกใจที่คุณผู้หญิงทุกคนมีความใฝ่ฝันที่จะสวยเหมือนเจ้าหญิงที่สุดในค่ำคืนของงานแบบนี้ ดังนั้นชุดแต่งงานจึงมีส่วนสำคัญอย่างมากที่ช่วยทำให้คุณเจ้าสาวของเรามีความสวย สง่า มีราศีมากในค่ำคืนแบบนี้ แต่บางคนก็คิดหนักว่าจะซื้อชุดแต่งงานจากไหนดี ราคาจะแพงเกินไปมั้ย
ทางร้านเราจึงขอนำเสนอกับบริการต่างๆ อาทิเช่น เช่าชุดแต่งงาน ชุดไทย ชุดแฟนซี ชุดสูท และเครื่องประดับ พร้อมทั้งบริการแต่งหน้า ทำผมนอกสถานที่ ในราคาพิเศษจ้า สามารถสอบถามรายละเอียดได้นะค่ะ
ลูกค้าท่านไหนที่มีความสนใจสามารถเข้ามาดูได้ที่นี่เลยค่ะ >>คลิก<<
http://pweddingfancy.com/
รูปภาพ
เบอร์โทรศัพท์ : 080-593-2836
Email: pwedding2012@yahoo.co.th
หรือถ้าใครสะดวกสามารถเข้ามาดูที่ร้านได้นะค่ะ ร้านชุดวิวาห์อรุณี เลขที่349,351 รังสิต-ปทุมธานี29 เขตเทศบาลเมืองรังสิต อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130
เปิดบริการทุกวัน เวลา 9.30-19.00น.
saraaom
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: ว่าที่เจ้าบ่าวเจ้าสาวเชิญทางนี้เลยค่ะ พบกับบริการเช่าชุด

โพสต์โดย saraaom » พฤหัสฯ. ก.ค. 04, 2013 7:24 am

ร้านเรายินดีให้คำปรึกษากับลูกค้าทุกท่านนะค่ะ อย่าลืมเข้ามาทักทายกันได้
saraaom เขียน:เราทุกคนเชื่อว่าสาวๆทุกคนมีความใฝ่ฝันไว้ว่าถ้าวันนึงได้แต่งงาน ตัวเองจะเปรียบเสมือนเจ้าหญิงที่คู่กับเจ้าชาย ที่สวยที่สุดในงานคืนนั้น เพราะการที่เป็นเจ้าสาวที่สวยที่สุดในชุดแต่งงานสุดงามที่เข้ากับรูปร่างลักษณะของตนเอง จะสร้างความประทับใจ ตรึงตาให้กับแขกที่มาร่วมงาน โดยเฉพาะเจ้าบ่าวของเราไปอีกนานแสนนานเลยทีเดียว เพราะการแต่งงานนั้นมีได้แค่ครั้งเดียวในชีวิตจึงไม่ต้องแปลกใจที่คุณผู้หญิงทุกคนมีความใฝ่ฝันที่จะสวยเหมือนเจ้าหญิงที่สุดในค่ำคืนของงานแบบนี้ ดังนั้นชุดแต่งงานจึงมีส่วนสำคัญอย่างมากที่ช่วยทำให้คุณเจ้าสาวของเรามีความสวย สง่า มีราศีมากในค่ำคืนแบบนี้ แต่บางคนก็คิดหนักว่าจะซื้อชุดแต่งงานจากไหนดี ราคาจะแพงเกินไปมั้ย
ทางร้านเราจึงขอนำเสนอกับบริการต่างๆ อาทิเช่น เช่าชุดแต่งงาน ชุดไทย ชุดแฟนซี ชุดสูท และเครื่องประดับ พร้อมทั้งบริการแต่งหน้า ทำผมนอกสถานที่ ในราคาพิเศษจ้า สามารถสอบถามรายละเอียดได้นะคะ
ลูกค้าท่านไหนที่มีความสนใจสามารถเข้ามาดูได้ที่นี่เลยค่ะ >>คลิก<<
http://pweddingfancy.com/
รูปภาพ
เบอร์โทรศัพท์ : 080-593-2836
Email: pwedding2012@yahoo.co.th
หรือถ้าใครสะดวกสามารถเข้ามาดูที่ร้านได้นะคะ ร้านชุดวิวาห์อรุณี เลขที่349,351 รังสิต-ปทุมธานี29 เขตเทศบาลเมืองรังสิต อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12130
เปิดบริการทุกวัน เวลา 9.30-19.00น.
saraaom
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง การบริการต่างๆ