ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

จัดจำหน่ายสีสกรีนเสื้อในราคาที่ใิตรภาพโรงงานเล็กใหญ่สั่งจากเ

ตลาดนี้ขายของที่ประดิษฐ์ด้วยมือ งาน hand-made ภาพวาด ภาพเขียน และงานศิลปะต่างๆ

จัดจำหน่ายสีสกรีนเสื้อในราคาที่ใิตรภาพโรงงานเล็กใหญ่สั่งจากเ

โพสต์โดย wslim2012 » พฤหัสฯ. มี.ค. 14, 2013 5:24 am

รูปภาพ

สุดๆกับสีสกรีนเสื้อที่มีราคาถูกและดีจริงๆเรากล้าพูดได้เลยว่ามันดีมากนั้นเองแต่ในทางกลับกันหลายๆท่านเองก็คงจะกลัวการโกงนะครับเราต้องบอกก่อนเลยว่าสินค้าเรานั้นได้ทำการขายผ่านออนไลน์ยิ่งช่วงนี้ยิ่งมีการโกงกันมากขึ้นเรื้อยจึงทำให้สงคมนั้นอยู่อยากมีแต่การระแวงไปหมดเรามีหน้าร้านอยู่จริงท่านสามารถมาซื้อกับเราได้เลยเราอยู่ที่สมุทสาครนี้เองท่านใดที่อยู่ใกล้ๆเราสามารถเดินทางมาซื้อเองหรือโทรสอบถามเส้นทางก่อนได้เลยราคาเบาๆกับสีสกรีนเสื้อเพื่อการศึกษาเลยก็ว่าได้เอาเป็นว่ามาลองเองนะครับสามารถรับส่วนลดหรือข่าวสารต่างๆสามารถทำได้โดยท่านเองสมัครสมาชิกแล้วก็รออีเมลเราเท่านั้นเองครับหรือว่าท่านเองที่ไว้ใจเราแล้วลูกค้าเก่าๆที่เคยซื้อกับเราแล้วอยากลองซื้อผ่านเน็ตดูบ้างก็สามารถลองได้หรือง่ายๆโทรมาสอบถามการใช้งานของระบบเราได้เลยครับขอบคุณครับ

ติดต่อเรา
เวปไซท์ http://theprintsincere.com
ชื่อผู้ติดต่อ คุณบงกช
เบอร์โทร 085-123-1872
อีเมล pr.theprint@theprintsincere.com
ที่อยู่ 229/1 Moo13 Omnoi, Kratumbaen,Samutsakorn 74130
wslim2012
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง งานประดิษฐ์ งานศิลปะ