ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

มีใครกำลังจะกลับมาจากประเทศไทยมาเยอรมนีบ้างมั๊ยค่ะ

ห้องนี้สำหรับลูกค้า ที่ต้องการซื้อสินค้า และบริการต่างๆ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดข้างบน เชิญประกาศหาผู้ขาย และผู้ให้บริการได้ที่นี่ค่ะ

มีใครกำลังจะกลับมาจากประเทศไทยมาเยอรมนีบ้างมั๊ยค่ะ

โพสต์โดย ratima_b » พุธ พ.ค. 25, 2011 5:23 pm

อยากจะรบกวนฝากวิตามินกล่องเล็กมากล่องนึงค่ะ ค่าเสียเวลาเท่าไหร่ เรายินดีจ่ายค่ะ เพราะทำของเพื่อนหาย แย่เลย
ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ เราอยู่เยอรมนีค่ะ
รบกวนติดต่อกลับนะค่ะ bell.ratima@googlemail.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
ratima_b
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: มีใครกำลังจะกลับมาจากประเทศไทยมาเยอรมนีบ้างมั๊ยค่ะ

โพสต์โดย Nahmoo » พุธ พ.ค. 25, 2011 9:04 pm

Pla เขียน:กำลังจะกลับอะคะยังไงหลังไมค์นะคะ

คุณปลาจะกลับมาเยอรมันเมื่อไหร่ค่ะ อยากฝากซื้ออาหารเสริมหน่อยค่ะ สนใจค่ะ หลังไมค์นะค่ะ แท้งล่วงหน้าค่ด
Nahmoo

Re: มีใครกำลังจะกลับมาจากประเทศไทยมาเยอรมนีบ้างมั๊ยค่ะ

โพสต์โดย madameprikthai » พฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 8:03 am

กำลังจะกลับเมืองไทยคะ กลับมาอีกทีก็สิงหาคม ถ้ามีอะไรพอช่วยได้
ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง ยินดีหิ้วมาให้ฟรีคะ
ความรู้เป็นเหมือน ชุดชั้นใน...

ควรสวมใส่ แต่ไม่ควรโอ้อวด
madameprikthai

โพสต์โดย Nahmoo » พฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 3:14 pm

madameprikthai เขียน:กำลังจะกลับเมืองไทยคะ กลับมาอีกทีก็สิงหาคม ถ้ามีอะไรพอช่วยได้
ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง ยินดีหิ้วมาให้ฟรีคะ

สวัสดีค่า จะกลับมาอีกที สิงหาหรอค่ะ แล้วอยู่เมืองไทย เข้าครัวฯ เช็คข้อความบ้างมั้ยค่ะ
ไม่แน่ใจว่า จะฝากซื้อทำอย่างไร จะให้ส่งเงินไปให้ก่อน ที่ไหนอะไรอย่างงัย หรือ กลับมาเคลียร์ ค่ะ
หลังไมค์ก้อได้ค่ะ หรือว่า พอมีเวลา ใกล้ ๆ จะกลับแล้วค่อยหาซื้อ เอ..ยังงัยดี งงเองนะค่ะเนี้ยะ เล่นเอ็มมั้ยค่ะ
คุยกันทางเอ็มก้อได้ค่า หรือ เขียนเบอร์เดี๋ยวโทรฯหา ค่ะ เอางัยดีค่ะ สะดวกแบบไหนเอ๋ย... wijitra_9@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Nahmoo

โพสต์โดย madameprikthai » พฤหัสฯ. พ.ค. 26, 2011 6:33 pm

หลังไมค์มาเลยคะ
ความรู้เป็นเหมือน ชุดชั้นใน...

ควรสวมใส่ แต่ไม่ควรโอ้อวด
madameprikthai

ย้อนกลับไปยัง Requirements