ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

อยากได้ โอวาเลท ค่ะ

ห้องนี้สำหรับลูกค้า ที่ต้องการซื้อสินค้า และบริการต่างๆ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดข้างบน เชิญประกาศหาผู้ขาย และผู้ให้บริการได้ที่นี่ค่ะ

อยากได้ โอวาเลท ค่ะ

โพสต์โดย jarpop » พฤหัสฯ. ก.ย. 01, 2011 6:56 pm

คือว่าตอนนี้แม่กำลังชอบทำขนม แต่ว่า ovalett ที่ป้าให้มาก็หมดแล้ว ตอนนี้แม่อยากได้มากเลยค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครทราบไหม๊คะ ว่าที่ฝรั่งเศส Toulous มีขายที่ไหนบ้างอ่ะค่ะ หรือว่าจะมีใครแบ่งขายบ้างคะ คิดราคาพร้อมค่าส่งเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ รอความหวังจากคนใจดี :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
jarpop
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: อยากได้ โอวาเลท ค่ะ

โพสต์โดย หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก » จันทร์ ก.ย. 05, 2011 8:16 pm

หนูอยู่เมืองไหนคะ?
เดี่ยวจะไปดูให้ก่อนนะคะว่าเขามีขายหรือเปล่า
ถ้ามีจะซื้อให้ค่ะ
คุณหญิงป้า...นางเอกลิเกเก่า...
หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก
แม่ไข่กุ้ง พ่อไข่ปู

โพสต์โดย pen » จันทร์ ก.ย. 05, 2011 9:08 pm

หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก เขียน:หนูอยู่เมืองไหนคะ?
เดี่ยวจะไปดูให้ก่อนนะคะว่าเขามีขายหรือเปล่า

หนูอยู่เมืองโฟลคโตนค่ะ หญิงป้า คริ คริ
ขอโทษ จขกท น่ะค่ะ
เพ็ญ UK จ้า
pen
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก » อังคาร ก.ย. 06, 2011 5:03 am

pen เขียน:
หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก เขียน:หนูอยู่เมืองไหนคะ?

หนูอยู่เมืองโฟลคโตนค่ะ หญิงป้า คริ คริ

เข้ามาฮา แต่ว่าอยากได้เหมือนกันหรือคะ
คุณหญิงป้า...นางเอกลิเกเก่า...

โพสต์โดย pen » อังคาร ก.ย. 06, 2011 6:31 am

หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก เขียน:
pen เขียน:

เข้ามาฮา แต่ว่าอยากได้เหมือนกันหรือคะ

เข้ามาแซวหญิงป้าคนใจดีตะหาก ขอบคุณนะค่ะ หนูหอบเอามาจากเมืองไทยด้วยมันคล้ายๆกับเอสพีหรือเปล่าค่ะเจ้าโอวาเลตเนี้ยะ ถ้าใช่ละก็มีอยู่ค่ะ แต่ถ้าไม่ใช่ก็แปลว่าอิชั้นมั่วฮ้า
เพ็ญ UK จ้า
pen
แม่ไข่ยัดไส้ พ่อไข่ลูกเขย

โพสต์โดย หญิงป้า ณ คุ้มฮาแตก » อังคาร ก.ย. 06, 2011 10:35 am

คิดว่าใช่นะคะหนูเพ็ญ

โพสต์โดย Dienstag » อังคาร ก.ย. 06, 2011 12:11 pm

ลองสั่งจากเวปนี้มั้ยคะ ร้านอยู่ในเยอรมัน แต่มีส่งทั่วยุโรปค่ะ ราคาไม่แพงด้วย ลองดูนะคะ มีหลายอย่างเลย เป็นเวปขายของเอเซีย อินโดนีเซีย

www.tokoindonesia.de
Dienstag
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Requirements