ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แม่บ้านฝรั่งเศส มาขอความช่วยเหลือจากแม่บ้านฮอลแลนด์ค่ะ

ห้องนี้สำหรับลูกค้า ที่ต้องการซื้อสินค้า และบริการต่างๆ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดข้างบน เชิญประกาศหาผู้ขาย และผู้ให้บริการได้ที่นี่ค่ะ

แม่บ้านฝรั่งเศส มาขอความช่วยเหลือจากแม่บ้านฮอลแลนด์ค่ะ

โพสต์โดย parisshop2home » พุธ ธ.ค. 21, 2011 6:34 pm

อยากขอให้ช่วยสั่งซื้อพวก กระเป๋า รองเท้า ในเว็บ h&m น่ะ่ค่ะช่วงนี้เห็นลดราคาอยู่ พอดีที่ shop ในฝรั่งเศสไม่มีบางอย่างที่ต้องการน่ะค่ะ

ไงจะคิดค่าบริการยังไงคุยกันได้น่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

pote_93@yahoo.com
parisshop2home
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Requirements