ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

สวัสดีค่ะ แม่ค้ามีคิวบินไปอิสราเอล+ออสเตรีย ช่วงปลายเดือนพฤษ

ห้องนี้สำหรับลูกค้า ที่ต้องการซื้อสินค้า และบริการต่างๆ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดข้างบน เชิญประกาศหาผู้ขาย และผู้ให้บริการได้ที่นี่ค่ะ

สวัสดีค่ะ แม่ค้ามีคิวบินไปอิสราเอล+ออสเตรีย ช่วงปลายเดือนพฤษ

โพสต์โดย แม่ค้าอินเตอร์ » ศุกร์ ต.ค. 26, 2012 5:10 am

สวัสดีค่ะ แม่ค้ามีคิวบินไปอิสราเอล+ออสเตรีย ช่วงปลายเดือนพฤษจิกานี้ค่ะ
ตามรางบิน ดังนี้ค่ะ
23-25 พย. 55 --> ออสเตรีย
26-27 พย. 55 --> อิสราเอล

รับ pre-order สินค้า ดังนี้ค่ะ
1. ซีดีหนัง-เพลง ไทย/ เทศ/ เกาหลี เราซื้อแผ่นก็อปปี้ให้นะคะ ราคา 3-5 ยูโร (ขึ้นอยู่กับราคาที่เราหาได้ค่ะ)
คุณลูกค้าสามารถดูรายชื่อหนังได้ที่ http://www.videoezy.co.th/newreleases_o ... ml#new_vcd
หรือถ้าไม่มีใน link ลองส่งชื่อหนัง+ชื่อดารานำแสดงมาให้เช็คก่อนค่ะ

2. หนังสือนวนิยาย(ภาษาไทย) + นิตยสาร
ราคาตามหน้าเว็บนี้ค่ะ (คิดเรท 30 บาท/1 USD ค่ะ)
http://www.naiinsf.com/magazine/mag.php ... =view&pg=1
สำหรับนิตยสารจำพวก แพรว - สุดสัปดาห์ - อินสไตล์ - ดิฉัน - พลอยแกมเพชร และนวนิยายที่มีจำนวนหน้ามากกว่า 300 หน้า
ขอค่าหิ้วเล่มละ 1 USDค่ะ (30 บาท)

ลูกค้าที่สนใจสามารถส่งรายการสินค้าที่ต้องการให้หิ้วไป ให้เรา quote ราคาไปก่อนค่อยยืนยัน pre-order ได้
รับ pre-order + โอนเงิน จนถึงวันที่ 13 พ.ย. 55 เท่านั้นนะคะ
กฏ-กติกาค่ะ
1. pre-order ด้วยเงินมัดจำ 50% ภายในวันที่ 13 พย. 55 นะคะ
2. นัดรับของด้วยตนเองที่ เวียนนา (ช่วง 23-25 พย) หรือ เทลอาวีฟ (ช่วง 26-27 พย)
ทั้งนี้สถานที่นัดหมายที่แน่นอนจะต้องตกลงกันเป็นเฉพาะรายอีกทีค่ะ
3. จ่ายเป็นส่วนต่างวันรับของ เป็นเงิน USD/ EURO/ THB ได้ค่ะ

รับ pre-order ยา/เวชภัณฑ์จากเมืองไทย เช่น ยาหม่องตราเสือ-ตราลิง-ตราถ้วยทอง - ยาเม็ดแคปซูลฟ้าทะลายโจร
(แก้ไข้-ปวดหัว)- ยาต่างๆขององค์การเภสัชกรรม / กาแฟลดน้ำหนัก / ผงปรุงรส ฯลฯ และสินค้าอื่นๆจากเมืองไทยค่ะ

ลูกค้าท่านใดสนใจ กรุณาติดต่อมาทาง PM นะคะ

ขอบคุณค่ะ
แม่ค้าอินเตอร์
แม่ค้าอินเตอร์
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Requirements