ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

พี่ๆ เพื่อนๆท่านใดอยู่อเมริกา รับฝากส่งพัสดุกลับไทยบ้างคะ

ห้องนี้สำหรับลูกค้า ที่ต้องการซื้อสินค้า และบริการต่างๆ แต่ไม่มีอยู่ในตลาดข้างบน เชิญประกาศหาผู้ขาย และผู้ให้บริการได้ที่นี่ค่ะ

พี่ๆ เพื่อนๆท่านใดอยู่อเมริกา รับฝากส่งพัสดุกลับไทยบ้างคะ

โพสต์โดย SawasdiiCRAFT » ศุกร์ ก.พ. 01, 2013 6:17 pm

ชื่อเอ๋นะคะ นานๆเข้าครัวที มีเรื่องมารบกวนพี่ๆ เพื่อนๆที่อยู่อเมริกาจ้า...

อยากสั่งเครื่องสำอางจากเวบ Coastal Scents ค่ะ เอ๋จะสั่งเอง จ่ายเอง เพียงรบกวนรับและส่งมาให้เอ๋ที่เมืองไทยหน่อยค่ะ

อยากได้จริงจังค่ะ เพราะตอนนี้จะปล่อยเจ้าตัวเล็กไปศูนย์เด็กเล็กแล้ว ก็เลยจะผันอาชีพแม่บ้านเลี้ยงลูก มารับจ๊อบแต่งหน้าเล็กๆน้อยแถวๆบ้าน หารายได้เป็นค่าขนมลูกๆไปโรงเรียนค่ะ แต่จะให้ทางเวบส่งตรงมาเลย ภาษีนำเข้าของจากเวบนี้ที่เพื่อนๆเคยโดน โหดจริงไรจริงค่ะ

แอบเสียดาย อยากเก็บเงินไว้ซื้อนมซื้อขนมให้ลูกกินมากกว่า

พี่ๆ เพื่อนๆท่านไหนรับฝากส่งบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เอ๋
ภาพประจำตัวสมาชิก
SawasdiiCRAFT
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: พี่ๆ เพื่อนๆท่านใดอยู่อเมริกา รับฝากส่งพัสดุกลับไทยบ้างค

โพสต์โดย serdias » จันทร์ มี.ค. 17, 2014 12:55 am

SawasdiiCRAFT เขียน:ชื่อเอ๋นะคะ นานๆเข้าครัวที มีเรื่องมารบกวนพี่ๆ เพื่อนๆที่อยู่อเมริกาจ้า...

อยากสั่งเครื่องสำอางจากเวบ Coastal Scents ค่ะ เอ๋จะสั่งเอง จ่ายเอง เพียงรบกวนรับและส่งมาให้เอ๋ที่เมืองไทยหน่อยค่ะ

อยากได้จริงจังค่ะ เพราะตอนนี้จะปล่อยเจ้าตัวเล็กไปศูนย์เด็กเล็กแล้ว ก็เลยจะผันอาชีพแม่บ้านเลี้ยงลูก มารับจ๊อบแต่งหน้าเล็กๆน้อยแถวๆบ้าน หารายได้เป็นค่าขนมลูกๆไปโรงเรียนค่ะ แต่จะให้ทางเวบส่งตรงมาเลย ภาษีนำเข้าของจากเวบนี้ที่เพื่อนๆเคยโดน โหดจริงไรจริงค่ะ

แอบเสียดาย อยากเก็บเงินไว้ซื้อนมซื้อขนมให้ลูกกินมากกว่า

พี่ๆ เพื่อนๆท่านไหนรับฝากส่งบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เอ๋

แอนรับค่ะ หากสนใจติดต่อขอรับที่อยู่ทางแอนได้เลยค่ะ

https://www.facebook.com/PreOrderUsaUkJ ... ark_t=page
serdias
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง Requirements