ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หายไปนาน!โบลาซี่จ่อคัมแบ็กซ้อม

รวมสูตรเก่าทั้งหมด สำหรับการค้นหาสูตรอาหาร คลิ๊ก Ctrl+F แล้วพิมพ์ชื่อสูตรอาหารที่ต้องการหาค่ะ

หายไปนาน!โบลาซี่จ่อคัมแบ็กซ้อม

โพสต์โดย soksophoan » ศุกร์ พ.ย. 10, 2017 5:58 am

รูปภาพ
ยานนิค โบลาซี่ ปีกจอมพลิ้ว เอฟเวอร์ตัน จ่อแล้วที่จะกลับเอสบีโอเบทมาซ้อม หลังหายหน้าไปตั้งแต่ปลายปีก่อน เพราะเจ็บหัวเข่า แต่ยังไม่ชัวร์ลงเล่นได้ตอนไหน

ยานนิค โบลาซี่ ปีกความเร็วสูงของ เอฟเวอร์ตัน สโมสรดังแห่งเวที พรีเมียร์ลีก อังกฤษ เตรียมที่จะกลับมาลงซ้อมแล้ว หลังจากที่พักแข้งไปนานตั้งแต่เดือนธันวาคมปีก่อน เพราะปัญหาบาดเจ็บที่หัวเข่า ตามรายงานจาก ทอล์คสปอร์ต สื่อกีฬาชั้นนำ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 9 พฤศจิกายน ที่ผ่านมา

อาการบาดเจ็บดังกล่าวทำให้ ดาวเตะทีมชาติดีอาร์คองโกวัย 28 ปี ต้องเข้ารับการผ่าตัดถึงสองครั้ง กระนั้นล่าสุดเจ้าตัวเตรียมที่จะกลับมาลงซ้อมที่ ฟินช์ ฟาร์ม ช่วงสัปดาห์หน้า ถึงแม้ยังไม่เป็นที่แน่ชัดว่า จะลงสนามช่วยทีมได้อีกครั้งตอนไหน เอสบีโอเบท

"ผมยังไม่ได้กำหนดวันที่จะคืนสนาม ตอนนี้ผมยังพูดอะไรไม่ได้ ผมจะกลับไปที่ เอฟเวอร์ตัน วันจันทร์นี้ และน่าจะได้รวมตัวซ้อมกับเพื่อนๆ แต่การกลับมาลงสนามนั้น ผมยังไม่รู้ ผมต้องการทำให้แน่ใจว่า ผมรู้สึกดีแล้วจริงๆ ผมไม่ต้องการให้ลงสนามโดยแค่มีชื่อของผมอยู่หลังเสื้อ ผมต้องการลงสนามในแบบที่เป็นตัวผมจริงๆ" อดีตแข้ง คริสตัล พาเลซ กล่าว

ทั้งนี้ โบลาซี่ เพิ่งลงเล่นให้ "ทอฟฟี่สีน้ำเงิน" แค่ 15 นัดเท่านั้น นับตั้งแต่ย้ายมาจาก พาเลซ เมื่อช่วงซัมเมอร์ปี 2016เอสบีโอเบท
soksophoan
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

ย้อนกลับไปยัง รวมสูตรครัวไกลบ้าน