ครัวไกลบ้านได้ทำการปรังปรุงเวบไซต์ให้ใช้งานได้ง่ายขึ้นในระบบสมาร์ทโฟน และได้รวมข้อมูลเมนูอาหารและ สมาชิกจากทั้งเวบไซต์เก่าและใหม่เสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านไหนมีปัญหาไม่สามารถล็อกอินได้ ให้ทำการเปลี่ยนพาสเวิร์ดโดยคลิ๊กลิ้งค์นี้ ลืมรหัสผ่าน
ถ้าท่านใดมีชื่อสมาชิกมากกว่าหนึ่งชื่อแล้วต้องการรวมโพสทั้งหมดให้อยู่ในชื่อสมาชิกเดียว หรือมีปัญหาในการใช้เวบไซต์
สามารถส่งอีเมล์แจ้งรายละเอียดมาได้ที่ admin@kruaklaibaan.com หรือส่งข้อความได้ที่ user: sillyfooks

ถ้าชอบครัวไกลบ้าน อย่าลืมคลิ๊กไลค์เฟสบุ๊คให้ครัวไกลบ้านด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

มาร่มแบ่งปันความสุขใจด้วยคนนะคะ

คอลเลคชั่นดอกไม้ และสวนสวย

มาร่มแบ่งปันความสุขใจด้วยคนนะคะ

โพสต์โดย podjana » จันทร์ พ.ย. 14, 2011 3:27 pm

ป้าพจพอมีเวลาได้เข้ามาในกระทู้ชมผกาจำปาจำปี แล้วรู้สึกมีความสุขมากค่ะได้เห็นดอกไม้สวยๆ แล้วทำให้เกิดความสุขเพราะเป็นคนรักต้นไม้ไปที่ไหนก็จะหาซื้อต้นไม้กลับมาจนพ่อป้าพจต้องบอกว่าก่อนลูกจะซื้อต้นไม้มาปลุกใหม่ช่วยตัดตนเก่าทิ้งก่อนได้ไหมเพราะมันแน่นไปหมดแล้ว มีดอกไม้สวยๆต้นไม้สวยๆมาร่วมแบ่งปันความสุขค่ะ ฝีมือถ่ายรูปไม่มีหรอกนะคะ กล้องก็สุดจะธรรมดา แต่ขอบอกใจรักเกิน 100 ค่ะ แต่รูปค่อนข้างใหญ่ไปนิดต้องรีไซด์ ให้รูปเล็กก่อนจึงจะลงได้ ดังนั้นป้าพจจะค่อยๆนำรูปลงมาเพิ่มค่ะ

[บ้านน้อยที่เมืองไทยแน่นขนัดไปด้วยลีลาวดี ปีป กระเทียมเถา คูน จำปีต้นใหญ่และอีกมหาศาล555
รูปภาพ

[/size]m/albums/a441/podjana_k/doogmai/DSCN8881.jpg[/img]
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย บุคคลทั่วไป เมื่อ พุธ ก.พ. 20, 2013 6:18 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
podjana
แม่ไข่ตุ๋น พ่อไข่ต้ม

Re: มาร่มแบ่งปันความสุขใจด้วยคนนะคะ

โพสต์โดย นพมาศ » ศุกร์ ธ.ค. 02, 2011 12:53 pm

podjana เขียน:ป้าพจพอมีเวลาได้เข้ามาในกระทู้ชมผกาจำปาจำปี แล้วรู้สึกมีความสุขมากค่ะได้เห็นดอกไม้สวยๆ แล้วทำให้เกิดความสุขเพราะเป็นคนรักต้นไม้ไปที่ไหนก็จะหาซื้อต้นไม้กลับมาจนพ่อป้าพจต้องบอกว่าก่อนลูกจะซื้อต้นไม้มาปลุกใหม่ช่วยตัดตนเก่าทิ้งก่อนได้ไหมเพราะมันแน่นไปหมดแล้ว มีดอกไม้สวยๆต้นไม้สวยๆมาร่วมแบ่งปันความสุขค่ะ ฝีมือถ่ายรูปไม่มีหรอกนะคะ กล้องก็สุดจะธรรมดา แต่ขอบอกใจรักเกิน 100 ค่ะ แต่รูปค่อนข้างใหญ่ไปนิดต้องรีไซด์ ให้รูปเล็กก่อนจึงจะลงได้ ดังนั้นป้าพจจะค่อยๆนำรูปลงมาเพิ่มค่ะ

รูปภาพ
บ้านน้อยที่เมืองไทยแน่นขนัดไปด้วยลีลาวดี ปีป กระเทียมเถา คูน จำปีต้นใหญ่และอีกมหาศาล555
รูปภาพ

รูปภาพ
อันนี้เป็นดอกแอปเปิ้ลค่ะ

รูปภาพ
อันนี้เป็นทุ่งดอกไม้ที่ใช้สำหรับทำน้ำมันพืชกับหญิงชรา55

m/albums/a441/podjana_k/doogmai/DSCN8881.jpg[/img]
รูปภาพ
นพมาศ

Re: มาร่มแบ่งปันความสุขใจด้วยคนนะคะ

โพสต์โดย Gclub_IX » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2012 6:20 am

สวยดีค่ะ
Gclub_IX

โพสต์โดย phailin53 » อังคาร ต.ค. 30, 2012 8:01 pm

อยากเห็นจำปีค่ะป้าพจ ออกดอกเมื่อไหร่ขอชมหน่อยนะคะ.
ความรวยไม่คงทน ความจนซิถาวร 555
phailin53

โพสต์โดย podjana » พุธ ก.พ. 20, 2013 6:13 pm

ป้าพจกลับจากเมืองไทยเที่ยวนี้จะมาอัพจำปีให้ดูค่ะ
podjana

ย้อนกลับไปยัง ชมผกาจำปาจำปี